Các bác hãy nhận xét về dạ hội BUZZ của chúng iem đê...

Mình không có ý kiến gì về Buzz
Nhưng mình mong rằng sẽ có một dạ hội lấy tên là Final Heaven
Khu vui chơi mang tên Gold Saucer,gian hàng thú bông lưu niệm có tên Choco Farm và khu lửa trại gọi là Cosmo Cayon
À quên,còn cả sân khấu chính là ???(không phải là mình chưa nghĩ ra mà nguyên văn là ???)
Có thể các bạn không hiểu mình đang nói gì,nhưng mình viết cho đã thèm thui,sorry!

Chắc ấy cũng thích làm một cái dạ hội lắm nhỉ , nên mới nghĩ ra mấy cái tên như thế . Lớp Sinh thử làm đi , tớ thấy có vài nhân lớp ấy cũng năng động phết .

Tớ thì chỉ thích chơi điện tử và những gì liên quan đến nó thui
Còn mấy tên đấy là những địa danh của thế giới ảo trong trò Final Fantasy VII ý mà!
Xin lỗi vì đã làm mất thời gian của các bạn,bye!

chang co gi ma mat thoi gian ca, em thay nhugn ten day hay day chu, rat hay la dang khac, ma buzz vua roi qua on con gi, ko phai chi la khen cho vui dau, em thay hay ma, du sao cugn la cong suc cua bao nhieu nguoi co gang, co le la vui hon galaxy, neu co it ve ban duoc hon hay it nguoi hon cung chi la vu bi anh huogn cua galaxy, moi nguoi deu bao"galaxy chan qua nen chac buzz cugn chan ", the nen moi it nguoi di, chu thuc ra buzz hon han galaxy, moi toi chum bong bay trang tri o san khau chang dep gi ca, hi hi, da bao kin kin roi, bong thi dep nhugn chang noi gi ca, san khau xau mu, duoc cai chuong trinh thi hay, he he, du sao cugn co cong minh quet san khau chu bo, hi hi

Trời ơi hôm nay mới đọc được những dòng này của bạn Hoàng yến...
Hic, cám ơn rất nhiều...
hình như tầm tháng 1 lại có một dạ hội của lớp NGA hay sao ý nhỉ...

Back
Bên trên