Các bài hát khiêu vũ

Re: Các bài hát để nhảy cổ điển

đùa, làm xong cái pass mới thấy, xxxxxx cứ như là double sex ý :))

Okie, em sẽ cố gắng gửi sớm nhất có thể:|:|:|:|

----------

Hic hic, cái máy nhà em nó upload chậm quá, kẹp thêm cái file music này vào e-mail mà load lâu không thể mê được, có hơn 3Mb tí thôi mà...........
Em up lên cái host này vậy, các anh chị em save nhanh nhá, host đểu nhà em không chứa được nhiều:D

Te Quiero (RUMBA)

----------

Hic, mù tịt về Tin, cái link vớ vẩn quá, cả nhà chịu khó click chuột phải rồi "save target as" vậy, click thằng nó vào cái trang của nợ của tiều rì ý :(

cám ơn em Huy :x chị đã load về rồi, em gửi bài mới nhé ;;)

Gửi lên tặng mọi ng bài waltz này nữa nhé dễ thương ko chịu nổi :x
Andy Williams - My favorite things

Hic, mấy bài của chị Giao polyvalent quá mức! KHÂM PHỤC :x:x:x=D>=D>

Chị Giao :(:)(:)((
Chị up cả đĩa dance life lên đi chị :x

----------

Trang nhạc khiêu vũ của Nga, có đủ 10 điệu, download thoải mái :)
http://www.musicdance.ru/

----------

Trang nhạc khiêu vũ của Nga, có đủ 10 điệu, download thoải mái :)
http://www.musicdance.ru/

Gửi mọi ng một bài Tango này nhé ;) ([email protected]) Nghe rồi đoán thử xem là bài nào :D

Hoàng Vân ơi.Trang tiếng Nga có vẻ hay đấy nhưng ít người biết tiếng Nga lắm.Bạn post luôn cái link download được ko?:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Mình cũng ko biết tiếng Nga bạn ạ :D Nhưng mà mò mò thì cũng ra chứ. Ngay đầu trang là list 10 điệu nhảy (nhìn na ná Rumba, Tango... etc - bằng chữ cái tiếng Nga), bạn click thử vào đâu click đc thì click, sau đó sẽ hiện ra cả một loạt list các bài hát, bên cạnh là một cái link aesuihfasuizdasuinf gì đó, chỗ nào click vào đc thì là download. Các bạn chịu khó mò mẫm vì sự nghiệp âm nhạc đi, chứ trong đó hơn trăm bài mình sao post từng đó link download đc

Vielen Dank! Mình đã vào download thử.Chất lượng âm thanh rất tốt.Mọi người vào đây tìm đi

Bảo thằng Cường kia nó dịch cho anh ơi. Nó biết tiếng Nga đấy anh ạ ^^ ;)

Bảo thằng Cường kia nó dịch cho anh ơi. Nó biết tiếng Nga đấy anh ạ ^^ ;)

Không cần dịch đâu em ạ.Anh tải được rồi.Mà sao em chịu khó dậy sớm post bài thế ?

Sao em ko mở được :(:)(:)(( ??? Có ai download rồi làm ơn gửi vào mail HDC được ko :( ???

Hết anh Cường đòi post trực tiếp cả trăm link download (bây giờ đã chịu khó mò mẫm tự load lấy =D> ) lại đến em Mai Anh đòi gửi cả trăm bài vào hòm thư 8-}
Tớ là tớ bắt đầu hơi bị chán tinh thần ăn sẵn của HDC rồi đấy nhé /:)

Vâng, cứ như em ko thèm down, chờ bác khác down rồi mình cop, burn đĩa lại nhanh chị nhể, cứ mì ăn liền chứ ko thèm ăn sẵn :p

Đùa chứ hiểu ko nhầm là bên cạnh cái size mb sẽ có mấy chữ tiếng Nga, click vào đó là down được cơ mà em Mai Anh??

To A. Cường: em Châu có sở thích thức khuya uống cafe, dậy sớm đi ăn cháo anh ạ :p

Trần Hoàng Vân đã viết:
Gửi mọi ng một bài Tango này nhé ;) ([email protected]) Nghe rồi đoán thử xem là bài nào :D
Hey đã ai nghe bài này chưa, chả thấy có ý kiến ý cò gì hết ;)

nó không load chị ạ. ra trang trắng xóa :((

thôi để về ăn mì ăn liền :( :p

----

ah, load được rồi chị Vân ạ. chắc là lỗi trình duyệt. em mới load lại browser upgrade lên bản 7 của IE, vào được rồi. đang load chị ạ ;) em cám ơn >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:

Thấy chị ghi tên file là Mr. and Ms. Smith ạ:-/
Em chưa xem film này
Bài này hay lắm chị ạ:D

Back
Bên trên