Các bài hát khiêu vũ

Trần Hoàng Vân
(vicep)

Mình/em/chị có nhiều bài hát để nhảy hay phết, post lên đây share với cả nhà nhé. Còn những bài cover trong mấy đĩa let´s dance thì.. í ẹ [-( Ai có nhu cầu mình sẽ gửi vào hòm thư [email protected] (hay là gì í nhỉ)

Các bài Waltz:
Annie´s song - John Denver
I like beer (bài này nhẳng cực :x) - Tom T. Hall
The last waltz - Engelbert Humperdinck
Tennessee Waltz - Pasty Cline
Que sera - Dorts Day
Over and over - D. Fannel

Hic để về xem thêm lại đã nhé, ai đăng kí bài nào sẽ gửi, sau 1 tuần xóa để còn gửi bài mới :D

Re: Các bài hát để nhảy cổ điển

hay thế :x em thích The Last Waltz lắm. chị Vân gửi cho em với :* [email protected]

hay là mình up lên rapidshare chị nhỉ? hay gmail? hay cu yahoo thôi là được rồi ạ?

Ui chị ơi chị cứ gửi hết đi ạ. Đằng nào cũng có sẵn trong máy rồi đúng không ạ? Chị cứ gửi vào [email protected] nhé

Chị gửi 6 bài vừa rồi vào [email protected] rồi đấy nhé. Mọi ng lên download trong 1 tuần tới rồi xóa nhé.
Trong lúc hòm thư chưa đầy lắm có thể gừi thêm mấy bài nữa:
Bài này cũng waltz: All kinds of everything - Dana. Thế là tổng cộng 7 bài trong hòm thư rồi đấy nhé :D
Ai biết bài nào nhạc waltz nữa ko?
Ah ai có Changing partner original gửi hộ chị lên với, bài này chị chưa có.
Lượt tới chị gửi mấy bài chacha ;)
Ai biết bài nào nhảy điệu nào hay thì nói ngay nhé. Chị nghe nhạc thỉng thoảng lại "ô, bài này nhảy điệu này quá hay" nhưng xong rồi lại quên notice :p

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi tuyệt vời quá :(( cả chiều ngồi nghe Annie's Song!

nghe lại The Last Waltz lại nhớ những lần đi nhảy với anh :( :(( nhớ quá :((

Đừng có mỗi mải nghe nhạc và nhớ anh ko :(( Nhớ notice khi nghe bài nào để nhảy hay nhé, nếu chưa có chị sẽ tìm, nếu có rồi chị gửi lên cho, nghe chưa :p

ôi yêu chị Vân quá :p hihi, dạ, vui duyên không quên nhiệm vụ :D

em nhớ giờ này năm ngoái ngồi nghe Smooth của Carlos Santana với cái anh trong Matchbox Twenty thì thích thú sung sướng vô cùng, bây giờ thì chả nhớ là cái nhạc đấy nhảy cái gì nữa 8-}

à mà không biết chị Vân có soundtrack của Dirty Dancing 2 không ạ? em tìm đĩa này mãi mà không có :(

Smooth chị vừa gửi rồi đấy ;)
Bài này chacha huh?
Nhân tiện gửi bài Knock three times chacha luôn. Bài này nghe yêu :x
Mấy bài dirty dancing 2 hẹn lần sau nhé ;)

----------

Oh man bắt đền em Nga làm chị nghe lại mấy bài Dirty dancing 1 :((

thì chị cứ gửi cả lên :D hihi, được thế thì tốt quá cơ ;;)

vừa khoe với anh Hải Linh là chị Vân đang xây dựng music database cho HDC :D hình như đồng chí đấy đang lon ton log in vào mailbox của minh để lấy nhạc rồi ^^

à mà em định là đợi bao giờ mailbox nó đầy hẳn rồi thì mình sẽ xóa dần từ dưới lên :) không thì cứ 1 tuần một lần là hơi bị chăm quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Uh thế cũng đc em Nga quản lý cái hòm thư đấy nhé, nếu đầy chị ko gửi vào đc nữa thì thiệt mọi ng chứ thiệt ai đâu :p
Anh Hải Linh là anh nào nhỉ hichic, chị quen mỗi 1 ông Hải Linh ở Sing???

----------

Cập nhật: vừa gửi thêm bài changing partners :x:* vive la valse :x

Ôi bài này em mới nghe tưởng Salsa... thế là Samba hả chị Giao? Ơ mà em tưởng viết là Quando?
Em cũng có bài này của Engelbert Humperdinck, English version, cũng Samba
Ah, Samba em có bài này hay cực, Live laugh love --> đã gửi :D

----------

Trời chị Giao :(( khi nào chị có thời gian chị gửi nữa nhé, 5 bài đó đúng 5 bài em có rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Bài Cuando Cuando này thì chị có khoảng 3-4 version khác nhau. Cái nào cũng hay cả. :p
Bài Cuando ở link trên thì nhảy Salsa được em ạ. :p

Quên mất, ko đ63 ý là mọi người hỏi soundtrack của Dirty Dancing 2. Thê thì xóa mấy cái bài trên đi vậy. :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Hihi nghe chị Giao yên tâm nhảy Salsa :p
Mọi ng nghe Quando Samba ko mình gửi vào yahoo?
Mà mọi ng thấy bài Samba Live laugh love hay ko :> :p Em/tớ/chị thích bài này dã man... lời cũng hay, nhiều lúc đang get stressed nghe mà vẫn phải cười :D

I'm gonna live, laugh, love just for today
Gonna take all the trouble that tomorrow might bring and put it away
Gonna drink every drop of happiness
'Til they cover me up
I'm gonna live, gonna laugh, gonna love

:)

Chị Giao ơi, đầu năm ngoái em ở VN đc chị rủ đi nhảy đúng cú chót trc khi em sang, bây giờ vẫn nhớ mãi :) Thế mà đc gần 1 năm rồi. Sang bên này rồi chẳng nhảy nhót gì đc hết :(

Chỉnh sửa lần cuối:

Thế thì đổi lại thành Salsa cho em khỏi chóng mặt, đau đầu nhé!:D

khổ quá chả load được mấy cái bài của chị Giao :((

sis Vân: thì em cũng quen có mỗi cái ông Hải Linh đấy thôi chứ chả còn ông nào đâu chị ạ :p tại hồi hè Hải Linh về đi chơi thì chả hiểu thế nào 2 anh em lại nhắc đến chị, hôm nay định gửi mấy bài hát cho ông ý thì mới khoe là chị up lên :p

à mà bây giờ mới biết tên em bé nhà chị Giao là Tố Nhi :p

Phải load từ từ em Nga ạ. :p Đùa thôi, server chạy chậm, em thông cảm. :D

Em Vân, nhanh tay quá, vì trong lúc chị chưa kịp load lên, chị đã tạo link rồi, nên chắc vì thế em không load được. :) Tóm lại là bài nào có rồi thì báo chị để chị khỏi phải load lên vậy. :D Có 26 bài trong đĩa này.

Còn nếu không thì chị load cho đĩa nhảy salsa hoặc là đĩa khác vậy. :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Ôi... Đầu em bị quay nhiều quá rơi xừ đâu mất rồi chị Giao ạ 8-} Server ko đc actived nhanh thì phải, làm em post xong 1 cái thấy chị trả lời rồi/sửa rồi thế là lại edit bài post của mình, edited xong mới thấy chị Giao trả lời cho câu hỏi em vừa xóa xong 8-}
Thôi từ giờ có gì post béng bài mới luôn... tại em sợ mang tiếng câu bài nên mới dùng edit :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Lý Hiền Nga đã viết:
khổ quá chả load được mấy cái bài của chị Giao :((

sis Vân: thì em cũng quen có mỗi cái ông Hải Linh đấy thôi chứ chả còn ông nào đâu chị ạ :p tại hồi hè Hải Linh về đi chơi thì chả hiểu thế nào 2 anh em lại nhắc đến chị, hôm nay định gửi mấy bài hát cho ông ý thì mới khoe là chị up lên :p

à mà bây giờ mới biết tên em bé nhà chị Giao là Tố Nhi :p
Oh, ông ý cũng nhảy nhót ah, thế mà chị ko biết đấy /:)

:D Chị cũng edit. Edit xong thì thấy em pót bài lại edit lại :p

Tạm thời chị load 11 bài đó thôi đã, không thì quá tải server. Mấy em mà muốn lưu lại thì chủ động chuyển sang cái hòm thư của các em nhé. Mấy hôm nữa chị xóa link đấy. :)

Em Vân - Lâu nay chị cũng bị cầm chân, không đi nhảy nhót gì được cả. Lần nào về VN cũng bận ko đi được, còn sang bên này thì ông thầy cũng cho chị leo cây rồi vì tội suốt ngày nghỉ học. :D Bao giờ về VN đi em Vân đi ;;)

Back
Bên trên