các Đồng Chí VC vào chiến đấu nào!!!!!!!!!!!!!!!!

HỎi gì kì cục, đương nhiên là sống rồi!!!

HỰ! Cứ làm như là chiến tranh thế giới thứ ba đến nơi rồi không bằng. :(

... :)) .. anh Vũ lập 1 cái vẫn còn thiếu hay sao mà bạn dươnggà1 còn lập thềm cái topic nữa .. :)) .. vuaksim mà được tuyên dương là phải dõng dạc cảm động phát biểu cảm ơn anh em VC đấy nhé ,, :)) ..:smoking: ( nhất là GDDH :> :p:D:D :smoking: )

Hehe, trận này chắc thắng rồi tập đoàn nhà mình ơi, chờ khoảng tuần nữa rùi lên bục nhận giải nha :smoking:

.. hehe .. :smoking: .. quả này năm 2006 em về thì phải được ăn mấy bữa khao đấy nhé .. :smoking: .. ai quịt của em cái giải nào em vặn răng cái đấy .. :smoking: .. b-)

Chỉ có ngày càng tăng lên thui :)) =D>, xong bao giờ nhận giải xong, VC ta mở cuộc online khao quân nhể :D

Trần Bích Thủy đã viết:
.. hehe .. :smoking: .. quả này năm 2006 em về thì phải được ăn mấy bữa khao đấy nhé .. :smoking: .. ai quịt của em cái giải nào em vặn răng cái đấy .. :smoking: .. b-)
Cái j,vặn răng ai? [-x Lúc ăn khao em về thì anh chủ trì cho,còn em chủ chi nhé :biggrin:

.. :smoking: .. tình hình là 2 năm nữa anh Quách chỉ thấy nấu cháo với cả ăn kem .. :)) .. :)) .. :smoking: .. :nono: ...

Cháo với kem ah, 2 món mình hâm mộ cuồng nhiệt :smoking:

Híc, học sinh có khác, mấy đó cổng trường toàn làm em buồn ói. 8-}

Back
Bên trên