CÓ MỘT ĐÔI YÊU NHAU

Nguyễn Thùy Linh
(thuylinh6)

Có lẽ mọi người tự hỏi tại sao Hiếu Minh và anh Hoà lại khăng khăng phủ định mối quan hệ của hai người như vậy ? Chắc chắn rằng ở đây có một người thứ 3 , và ít ai ngờ đó lại là Tú béo ! ;;) Hãy nhớ Hoà đã từng thú nhận anh đã không ít lần xem Tú béo thoát y vũ và 2 người đã công khai trước bàn dân thiên hạ về số đo các vòng của người kia , 2 người tự khen nhau và tỏ ra rất tâm đầu ý hợp . :eek: Chẳng biết có phải là Hoà ghen và muốn giữ Tú béo cho riêng mình , chỉ cho phép mình được chiêm ngưỡng thân thể của Tú béo không mà anh tỏ ra không muốn Tú béo múa cột và múa thoát y trong ngày 8-3 ? :-/ Có thể sẽ có người cho rằng Hoà ích kỉ nhưng khi yêu , làm gì có ai không như vậy ? Tú béo đã tự hào khoe rằng có tặng Hoà một chiếc nhẫn bạch kim đeo vào ngón áp út , như một kỉ vật làm tin , hichic , thật là cảm động ! 8-} Nếu ai chưa nhìn thấy vẻ mặt "dễ thương" đỏ ửng của anh Hoà khi có người hỏi về chiếc nhẫn thì sẽ không thể hiểu hết được tình yêu thầm lặng của hai người . :x Cảm ơn 12 Lý 2 đã tạo điều kiện cho đôi bạn trẻ tìm hiểu nhau và sắp tiến tới hôn nhân . :> Xin lỗi anh Tú béo và anh Hoà vì đã nói linh tinh về chuyện Hiếu Minh làm cho anh Tú béo dỗi hờn và anh Hoà phải tốn kẹo mút dỗ dành . Em xin hứa từ sau chỉ luôn nói sự thật , chúc cho tình cảm 2 ngưòi ngày càng thắm thiết và sẽ sớm cho bà con ăn kẹo .

Tú béo tò mò hỏi bố : " Bố ơi , đính hôn là gì ạ ?"
Người bố suy nghĩ một lúc rồi trả lời : " À , bố lấy ví dụ nhé , bố mua cho con cái xe Wave 12 tr , nhưng con chưa đủ tuổi để đi , vậy thì xe ấy vẫn là của con nhưng con vẫn chưa được đi . Đính hôn cũng tương tự con ạ ."
Tú béo trầm tư một lúc rồi sốt sắng hỏi :'Thế thỉnh thoảng con cũng được nổ máy hay bóp cò chứ ?" ;;)
Xin lưu ý anh Tú béo là anh Hoà chắc còn non nớt , ngây thơ , dù đã đeo nhẫn coi như đính hôn rồi thì xin anh cũng đừng sờ mó vào hiện vật , gây hỏng hóc những thứ quý giá của anh Hoà mà tội nghiệp . Đồ của anh Hoà không có bảo hành như của anh đâu , anh Tú ạ , tha cho anh ý đi , anh ý còn bé lắm . ;)

Hoà và Tú béo phải ở nhà một mình trong một buổi tối .
Tú béo gợi ý : "Chúng ta chơi trò chơi đi !".
Hoà hỏi : "Trò gì ?". :>
Tú béo âu yếm nói : " Ta hãy chơi trò trốn tìm . Nếu Hoà tìm thấy Tú thì Tú sẽ cho Hoà muốn làm gì thì làm ." :eek:
Hoà tỏ vẻ lo âu , sốt ruột :"Nhỡ Hoà không tìm thấy Tú thì sao ? " . 8-|
Tú nũng nịu nói rất khẽ : " Tú sẽ ở sau cái đàn piano " :>
-> Chẹp chẹp , đáng ngờ quá đi mất thui , anh Tú dừng dụ dỗ , lôi kéo anh Hoà vào con đường tội lỗi nhé ! Anh ý còn trong sáng lắm , không đen tối như anh đâu ! :))

em linh nhiều kinh nghiệm trong quan hệ của gay nhỉ
hay la em cung ,... hĩ hĩ ko dam nghĩ đến nưa kinh wa eo ôi

K đâu anh Tú ạ , em không phải là lesbian đâu vì em có thích một boy chứ không phải một girl . Chẳng qua em chỉ kể những chuyện tình lãng mạn thui mà . ;;)

Em Linh ơi hai con thỏ trong cái avatar của em là hai con tho đực hở..........???
Thảo nào trông chúng tình cảm nhỉ.... như Hòa và Tú Béo

Chỉnh sửa lần cuối:
lại được cả ông stalin nữa ...
anh cũng ko phải gay đâu mà , anh cũng đang thích 1 girl mà . chắc chỉ có hòa là gay thôi

hà anh tú đã viết:
anh cũng ko phải gay đâu mà , anh cũng đang thích 1 girl mà . chắc chỉ có hòa là gay thôi

anh Tú ơi.. anh còn thích cả một gỉrl nữa ạ.. thế thì anh không phải gay mà là bi rồi.. vừa thích boy vừa thích girl :p

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
K đâu anh Tú ạ , em không phải là lesbian đâu vì em có thích một boy chứ không phải một girl . Chẳng qua em chỉ kể những chuyện tình lãng mạn thui mà . ;;)
em ơi thế em o nghĩ tới chuyện homosexual à??? Mà nè sao em nấp ở đâu mà nghe chuyện 2 bọn nó đấy??? :D Hay em cũng chơi trốn tìm cùng bọn nó????:D

hà anh tú đã viết:

ANh Hòa có gay đâu :mrgreen: em làm chứng mà :mrgreen:

Bộ hết truyện hay sao mà post lên lắm những thể loại lung tung này thế hả Linh??? /:)

Dang Hieu Minh đã viết:
Bộ hết truyện hay sao mà post lên lắm những thể loại lung tung này thế hả Linh??? /:)

Hehe, nếu mà có thì đã không post thế này :mrgreen: Mà đây cũng có lung tung đâu:D

Linh Ơi mày là hơi bị hư đấy Lập topic ra để tự nhận mình là les và làm cho những kẻ khác nhận mình(hay ai đó khác) là "xăng pha nhớt" !!! Chẹp chẹp TỘI LỖI! TỘI LỖI!

Đinh Thủy Vy đã viết:
ANh Hòa có gay đâu :mrgreen: em làm chứng mà :mrgreen:
he he đấy nhớ có người làm chứng không lại bảo anh thế nọ thế kia.Cơ bản anh cũng đang thích 1 girl đàng hoang hẳn hoi mà:D

thế girl đang hoang hẳn hoi là thế nào hả Hòa?

:D
tức là người ta ngoan ngoãn,con nhà dàng hoàng chứ còn làm sao nữa:p

Một hôm Hòa đi xem phim hài, đến đoạn cô gái khỏa thân, Hòa mặt tái mét chạy ra khỏi rạp, tới cửa chẳng may va vào ông chủ rạp, ông hỏi:
Sao cháu đi đâu mà hớt ha hớt hải thế?
Hòa sợ hãi trả lời:
Mẹ cháu bảo trẻ con mà nhìn thấy sex thì sẽ hóa đá!!!!!!!! Chú ơi người cháu đang cứng dần rồi!!!
:mrgreen:

Hôm khác, Hòa đang chạy ngoài hàng lang thì đâm sầm vào một cô gái đi ngược chiều (Hiếu Minh) và thật không may khuỷu tay của anh chạm vào ngực của cô này. Cả hai người đều rất xấu hổ.
Anh chàng cuối cùng cũng mở lời trước : " Em ơi, nếu trái tim của em cũng mềm mại như ngực của em thì em sẵn lòng tha thứ cho anh chứ?"
" Thưa anh" Hiếu Minh đáp " nếu cái đó của anh cũng cứng như là khuỷu tay của anh thì nhà em ở số...phố....."
:-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên