Buổi offline cho 0912

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đã ai bảo là 17 đâu :-j lỡ 17 tập trung, kết thúc vào buổi chưa thì đi phơi nắng à :-j. Ngày chưa xác định mà :D

Ồ, giờ mới biết :D

Tình hình là Sếch box đang chiếm ưu thế =))

Sbox đủ chỗ mà (vì có 2 quán) vs cả đó là nơi các bạn thoả sức tung hoàng trên tường ;))

Vì thế mới chọn sếch box chứ :D Tớ nhớ hồi trước thằng bạn vẽ hình hentai lên trên tường, hôm sau thấy biến mất =))

box mình có 1 bạn bị mù hay sao í nhỉ? topic ghi rõ ko spam vớ vẩn thế mà cứ tha hồ thả câu :))

@Hoàng Giang: Sáng thì chưa biết, vì có thể 17 tập trung xong đi ăn luôn. Nếu không thì sáng đi uống nước ở quán Huyền Trang, đối diện hồ Giảng Võ( có wifi >:) ) ngồi uống nước + nói chuyện ở đó, chờ khi mọi người sẵn sàngthì phi đến Sbox thôi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn quý chủ trì hết đi chốt 1 câu luôn cho lành bạn quý chốt xong rồi mọi ng` cho ý kiến sau :D

Đó. Bây giờ mới đến công đoạn chọn địa điểm ăn chính mà. Cậu vào vote đi >:) Đọc kỹ bài đầu nhé :D

cái này cũng muốn hỏi mọi ng` tại vì cũng ngại vì các bạn ams thì thường hay rất giàu :D

Có sao đâu =)) Tớ nghĩ mang khoảng 30 - 40 k là ổn rồi :-j. Với lại , bố mẹ cũng sẽ không hẹp hòi gì chuyện đó đâu. Buổi đi chơi đầu năm là để làm quen với các bạn ở trường mới, có gì còn hỏi bài trong năm chứ :D Mà có khi bố mẹ rút cho tờ 50 - 100 k luôn =))

ờ thì chắc 50k là vừa tầm.
Hỏi tiếp, câu này hok liên quan: Sao ông Quý chất lượng bài cao thế 8->

Lại 1 câu hỏi nữa =)) vào topic lớp văn, lục mấy trang gần cuối để biết thêm chi tiết :">

đọc rồi, thấy cái j mà "mấy anh chị mod cho tăng điểm" à :-??

Ừm.

Tình hình là cũng trên 10 mạng đấy chứ :"> Lập poll mới thấy, chứ ko thì mọi người cứ phán 5 6 mạng :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên