Buổi offline cho 0912

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tớ cũng muốn đi Sbox hơn, căn bản ở đấy mình ngồi làm trò nói chuyện ầm ỹ được :| Với lại đồ ăn ở Lot tớ cũng k thích lắm :| Ở Sbox thì dù sao cũng nhiều thứ để chọn hơn, bạn nào thích ăn gì thì ăn cái đấy :/

Lot ăn cũng giống KFC loanh quanh 1 món, ko sáng tạo tí nào cả. S box thì có nhiều món, ăn ngon lại vừa túi tiền :D

tớ nhường cho bạn Quý hết nhá =)) nhờ bạn tối ngày onl cập nhật và làm poll quyết định ngày giờ địa điểm

quý ơi làm poll địa điểm trước đi. Tình hình là có BBQ, Sbox và Lot :D

BBQ cũng xa lắm, đi bộ ko tới được đâu 8-} Nhưng mà BBQ thì ngon ;))

Thế thì nhớ bác nào trâu bò đèo đi, hoặc là đi xe ôm cũng dc :D

Buổi tối sẽ có poll về địa điểm và hoạt động. Mọi người tích cực bấm néh \:d/

Chậm chân quá mãi giờ mới thấy cái topic này :D
Tớ tham gia với, đi đâu cũng ok, mình hay đi xe đạp đèo 1 người + xách đồ cho ;) Chắc chắn sẽ nhiều người đi xe đạp => đi lại ko khó khăn lắm đâu ;)

Vậy cậu đề xuất địa điểm, chương trình nào khác ngoài mấy cái tớ đề xuất ở trên ko ? Lục lại mấy trang trước nhé :D

Vậy cậu đề xuất địa điểm, chương trình nào khác ngoài mấy cái tớ đề xuất ở trên ko ? Lục lại mấy trang trước nhé :D

Sbox với Dice thì mình chẳng biết gì cả :-?? Nhưng mình thích chơi bời hơn là ăn uống (dù ăn uống cũng ko phản đối gì đâu :">) nên theo như mọi người quảng cáo thì cái chỗ Dice gì gì đó có vẻ cũng hay. Thích pờ-dồ thì đi ăn BBQ, nhưng chỗ đấy sợ không vừa túi $ :)

Nói chung nhà không gần Ams nên chẳng kinh nghiệm lắm :">

Ừm. Nếu không có đề xuất gì khác thì thôi :D Cố gắng vận động mọi người đề xuất nhé. Tối nay tớ đi học Lý về là sẽ có poll đấy >:)

----------

Sáng mai, cuối buổi tập trung đến chỗ cột cờ nhận mặt nhé >:)

Ờ. Nhận mặt nhau để khi nào offline còn biết đường àm lần chứ :D

btw, cậu cũng đánh bài YGO à

Đã bào ngày giờ tính sau, bây giờ đang tính chuyện địa điểm đã :-j. Xong địa điểm rồi thì 17 tập trung xong đi đập phá cũng dc :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên