buồn thật buồn và đau thật đau

Kiều Phương
(xylove_ml)

ĐÒ LÀ CÂU NÓI DÀNH CHO TÌNH IU.THỬ HỎI TRÊN TRÁI ĐẤT NÀY CÓ AI IU MÀ KO ĐAU KHỔ.TÌNH IU LÀ TÌNH CẢM THIÊN LIÊNG NHẤT TRONG MỌI THỨ TÌNH CẢM NHƯNG NÓ LẠI ĐEM LẠI NHIỀU THÌ VÔ KỂ.....................TRỜI IU MỆT VẬY SAO? THẾ THÌ KO IU CÒN HƠN......... VÌ TUI SỢ BUỒN LẮM ĐẶC BIỆT LÀ KHÓC HU............

Em gái này trẻ con thật đấy :(( :x Em chơi cho chục cái topic thế này thì sợ em quá [-x
Em gái à ,lớp 10 thì học đi ,yêu đương gì ,lớp 12 yêu cũng được :x

TRỜI IU MỆT VẬY SAO? THẾ THÌ KO IU CÒN HƠN.........
Sống mệt lắm => thế thì đừng sống còn hơn. :))

phạm hoàng lê đã viết:
Em gái này trẻ con thật đấy :(( :x Em chơi cho chục cái topic thế này thì sợ em quá [-x
Em gái à ,lớp 10 thì học đi ,yêu đương gì ,lớp 12 yêu cũng được :x
;;) anh Lê đi khuyên linh tinh rùi ;;) , em nghe Trung Anh kể hết rùi nha ;;) , hư lắm, hư lắm [-x [-x b-) , lại còn định đi khuyên em bé ha b-)
ĐÒ LÀ CÂU NÓI DÀNH CHO TÌNH IU.THỬ HỎI TRÊN TRÁI ĐẤT NÀY CÓ AI IU MÀ KO ĐAU KHỔ.TÌNH IU LÀ TÌNH CẢM THIÊN LIÊNG NHẤT TRONG MỌI THỨ TÌNH CẢM NHƯNG NÓ LẠI ĐEM LẠI NHIỀU THÌ VÔ KỂ.....................TRỜI IU MỆT VẬY SAO? THẾ THÌ KO IU CÒN HƠN......... VÌ TUI SỢ BUỒN LẮM ĐẶC BIỆT LÀ KHÓC HU............
:* đừng nghĩ thế chớ em :x , có gì buồn cứ nói ra nha,
tình yêu có nhiều kiểu lắm, thế là em chỉ nhắc đến tình yêu giữa con trai và con gái rùi :* , ngày Valentine là ngày lễ tình yêu, nhưng mà là ngày để thể hiện tình yêu đối với cả bố mẹ nè, anh chị em nè, bạn bè nè,...., còn phải tình yêu cuộc sống nữa, chưa nói đến yêu tổ quốc quê hương :eek: ( :( nghe kinh quá nhỉ :)) b-) ) :* :)) cười lên nào bé :))
với cả em đừng sợ buồn, sợ khóc hu hu nha, khi nào buồn thì khóc hu hu, vậy sẽ hết buồn ngay đấy :)) :))

nghe mấy ông anh khuyên mà thấy sợ quá ha.Nếu bít trước đc mọi điều thì đã ko làm rùi ah`.Chắc mầy anh đã từng trải wa mời hiểu rõ như vậy đúng hông...........thìa thì còn nói ai đc nữa............

Trịnh Công Sơn nhờ buồn mà sáng tác 800 bài hát đấy. Buồn chưa chắc đã đã không tốt đâu.

^_^ Nói chung thì iu đúng là phải buồn........ ko buồn thì ko phải là iu ..... nhưng roài hãy cố gắng ( có người đã nói với tui thía :-" ) và chắc chắn bạn sẽ thành công :D Sau đó thì phải cố gắng để lúc nào cũng được vui :D

Đâu phải yêu là lúc nào cũng tốt đẹp? Phải trải qua những thử thách thì mới càng yêu nhau hơn và cảm thấy thực sự cần nhau chứ ;)

Đúng đúng phải qua đau khổ mới biết thế nào là hạnh phúc.

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Đâu phải yêu là lúc nào cũng tốt đẹp? Phải trải qua những thử thách thì mới càng yêu nhau hơn và cảm thấy thực sự cần nhau chứ ;)
Kinh nghiệm vãi.............Thật là Expert lắm lắm :D

Tạ Tuấn Thành đã viết:
Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Sao bạn Tuấn thích chọc ngoáy tớ thế?
8-} sao anh Tuấn cứ thích chọc ngoáy em Ngân thế :mrgreen:
haha thế em Tạ Tuấn Thành có thích " chọc ngoáy" ko vậy :)) :)).Chắc cũng thích "chọc ngoáy" lắm lắm nhờ

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Sao bạn Tuấn thích chọc ngoáy tớ thế?
Đâu,tớ chỉ nói thật những gì tớ nghĩ thôi mà,bạn không thấy thế à ;;)

Chỉ có yêu là khổ thui ah?
Iem thấy cái gì cũng khổ lắm!
Sống cũng khổ sở! Mỗi ngày mở mắt ra chỉ mong cho nó đừng có tới!
Học cũng khổ lắm! Vì cái gì mà phải học hành khổ vậy! Chỉ cần lên núi khai hoang cũng được mà! Làm lụng hơi khổ một tí! Nhưng chỉ cần kiếm được cho mình một nơi của riêng mình là tốt lắm rồi! Chỉ cần đủ ăn là được mà!
Ngày ngày đến trường! Bạn bè vẫn thế và trong lòng mình lúc nào cũng chán thế!
Nói buồn là buồn vậy thôi vẫn phải cười chứ!

sống đã lắm chuyện rùi thêm yêu nữa lại càng khốn nạn.yêu đương là đem lại nhiều dằn vặt nhất.ko yêu thì ko xong nhưng tự mình rút ra kinh nghiệm ko nên dính dáng vào yêu sớm,ko chỉ tổ chuốc họa vào thân...

tình cảm là thứ k0 đáng tin nhất
:D
đừng yêu làm gì
hủy hoại bản thân
:))
chơi bời, đú đởn, đá đít bọn con trai thì ok
nhưng yêu thì....
:D

Ặc! em Hương có cần trắng trợn thế không ?? :eek: :eek:
Thế mà anh cứ nghĩ là bé Hương tình cảm lắm, hic hic!!

Back
Bên trên