Breast milk

Tran Hai Nam
(BananaRepublic)

Breast Milk

The not necessarily well-prepared student sat in his life science classroom staring at a question on the final exam paper. The question directed: "Give four advantages of breast milk." What to write? He sighed and began to scribble whatever came into his head, hoping for the best:

1. No need to boil.
2. Cats can't steal it.
3. Available whenever necessary.

Ummm... So far so good ... maybe.........But the exam demanded a four-part answer. Again, what to write? Once more, he sighed. He frowned. He scowled, then sighed again. But suddenly, he brightened. He grabbed his pen, and triumphantly, he scribbled his definitive answer:

4. Available in attractive containers. :eek: :rolleyes: :lol:

Hơ, có ai tốt bụng dịch giùm! :( Rõ ràng phần lớn HAO ko dành cho dân tiếng Pháp! :cry:

dinh tuong lan đã viết:
Hơ, có ai tốt bụng dịch giùm! :( Rõ ràng phần lớn HAO ko dành cho dân tiếng Pháp! :cry:
Không hỉu thì thôi, phải tự hỉu mới thấy hay chứ
Sao không post bài cho riêng dân Pháp đi:D

Lan không hiểu gì thì thôi .... không post bài linh tinh nhé ....
Sao Lan không post chuyện bằn tiếng Pháp :D

Đơn giản vì như thế thì ít ai hiểu cả! :lol:

Định coi thường dân ngoại lai hả??????
It ra trong board này cũng có không ít hơn một người hỉu tiếng Pháp và chỉ có mỗi một ( nhấn mạnh) không hỉu tiếng Anh..........

Trời, post tiếng Em lên thì tất cả còn hiểu được chứ, cả trường mình đều học tiếng Em mà. Post tiếng Pháp hay Nga lên thì chỉ một số ít hiểu được thôi.
Mọi người ơi, ai đã có lòng tốt post truyện cuời tiếng nước ngoài lên thì...làm ơn dịch hộ hay là... post lên CBL ngoại ngữ ý.

Chính bạn PD coi thường tui thì có! X-(

Lan ơi,tao cũng ko hiểu.Liệu chúng mình có nên ....:lol: :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên