BiG Thủy đi thi AI LÀ TRIỆU PHÚ

Trần Hoàng Anh
(TOMOM)

Big Thủy đại diện cho HAO tham gia chương trình AI LÀ TRIỆU PHÚ và bị mắc ngay ở câu hỏi đầu tiên [-( . Cô ấy muốn sử dụng sự trợ giúp thứ nhất là gọi điện thoại cho bố. Anh Lại Văn Sâm đồng ý nối máy cho cô.
Big Thủy:
- Alô, bố à, con đang cần sự giúp đỡ 8-| . Theo bố con nên dùng 50/50 hay hỏi ý kiến khán giả ạ :-/ ?

Chà chà biết nói thể nào nhở :D

...................................... >:) >:)

Nguyễn Khánh đã viết:
Chà chà biết nói thể nào nhở :D

...................................... >:) >:)
:-? :-? :-?
Thủy- " Em tài sắc vẹn toàn!" chăng :-? :-? :-? - Quote bộ 3 Lomônôxốp :)):)):))

:)):)) ĐÚng là buồn cười thật ..... đọc phát cười liền :)):)) =))=))
mà thui, chả cần HHT hay ji` cả, miễn vui là được mà Trang ;) VC đâu có luật bản quyền ;)

đúng đúng
chị Big sẽ hỏi khán giả xem có nên dùng nốt sự trợ giúp còn lại ko:))

.. không chị Big mà gọi điện thoại .. >:) .. chị sẽ gọi đến tổng đài 1080 :)) ..=)) :)) .. :)) .. :nono: .. mấy người này chả có ai thông minh được bằng nửa mình :)) :)) :)) .. :nono: ..

oài, đến bó ........................................... [-x

Trần Hoàng Anh đã viết:
Big Thủy đại diện cho HAO tham gia chương trình AI LÀ TRIỆU PHÚ và bị mắc ngay ở câu hỏi đầu tiên [-( . Cô ấy muốn sử dụng sự trợ giúp thứ nhất là gọi điện thoại cho bố. Anh Lại Văn Sâm đồng ý nối máy cho cô.
Big Thủy:
- Alô, bố à, con đang cần sự giúp đỡ 8-| . Theo bố con nên dùng 50/50 hay hỏi ý kiến khán giả ạ :-/ ?

Lâu rồi mới thấy một mẩu chuyện nhẹ nhàng hay ho vậy. HA đúng là fan của TVH. bao giờ em BiG mới đi nhuộm tóc nhỉ? Anh em quyên góp mua thuốc cho em gái nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Em Thủy đt hỏi bố nên dùng sự trợ giúp nào. Bố bảo em hỏi khán giả
Em lại quay sang hỏi khán giả... em nên dùng sự trợ giúp nào
Khán giả bảo em 50/50 :D
Q: Vậy có khả năng em Thủy CC nhà mình trả lời đúng câu hỏi không :)):)):))

Đúng là Thủy cong, cái gì cũng cong :))

Chọn vợ không chọn đứa chân cong
Không chọn chân to, chân lòng khòng
Nửa đêm nó gác chân lên cổ,
Một đời trai tráng thế là ...xong

.. :nono: .. em CHÂN KHÔNG CONG KHÔNG CONG KHÔNG CONG KHÔNG CONG ... >: P .. :-w .. :nono: ... :nono: ...

.. anh Zung được vợ gác rồi hay sao mà anh biết là mất đời trai thế :)) ..=)) .. :| .. hoa ra đời trai của anh Zung là ở trên cổ .. :eek: .. :eek: ... :eek: ... =D> .. :> .. :)) ..:)) =))

Trần Bích Thủy đã viết:
.. :nono: .. em CHÂN KHÔNG CONG KHÔNG CONG KHÔNG CONG KHÔNG CONG ... >: P .. :-w .. :nono: ... :nono: ...

.. anh Zung được vợ gác rồi hay sao mà anh biết là mất đời trai thế :)) ..=)) .. :| .. hoa ra đời trai của anh Zung là ở trên cổ .. :eek: .. :eek: ... :eek: ... =D> .. :> .. :)) ..:)) =))
;;) hí hí ;;) ;;) Anh ý nằm ngược đầu ;;) Chân cong chị Big mà đi một đường khác nào cái Liềm ;;) 8-} 8-}

Back
Bên trên