Biển cấm

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Sau khi lên thành phố tham quan một tuần, anh cán bộ văn hoá thông tin xã về báo cáo:
-Tôi thấy ở thành phố: cấm hút thuốc thì người ta vẽ điếu thuốc bị gạch, không làm ồn người ta vẽ cái còi bị gạch. Kì này ,khi vận động sinh đẻ có kế hoạch các anh biết phải vẽ cái gì rồi chứ ?!
-!!!
:D

.. :( .. dạ thưa anh ... bọn em nông cạn nên cũng không hiểu phải vẽ gì ạ ... :((

Có hai cái thì biết gạch cái nào đây :))

Cái nào dễ vẽ thì gạch, đơn giản ý mà anh Dũng :D

Oa, hôm nào em phải gặp anh Cường mới được. Anh vẽ hộ em được không ???

Chú đưa cái cần gạch ra cho Cường nhìn thấy để vẽ cho đẹp, biểu tượng càng sống động :))

Cùng lắm lên Google gõ 1 phát là ra 1 đống :))

Cần gì phải là em đưa ra, chính anh Cường cũng có thể tự vẽ của mình được mà :))

Nhưng cái của Vũ mới là đối tượng làm dân số tăng mạnh nhất, của các người khác thì ít thôi cho nên phải gạch cái điển hình nhất :))

em đề nghị mọi ng` chọn cái to to cho dễ nhìn
đừng chọn cái bé quá bạn thủy ko nhìn rõ lại vi phạm

Ui sời, vẽ cái nào chẳng được, bé thì vẽ to lên chứ có gì đâu :D

Nguyễn Trường Thành đã viết:
em đề nghị mọi ng` chọn cái to to cho dễ nhìn
đừng chọn cái bé quá bạn thủy ko nhìn rõ lại vi phạm

. :(( .. bàn thì cứ bàn ... :(( ... anh vũ với anh Zung thích vẽ cái gì thì cứ vẽ ... :(( .. liên can gì tới tớ mà bạn tóm cổ tớ vào trong này ... :(( ... /:)

Chẹp chẹp, không có lửa thì làm sao có khói nhỉ :D

Để công bằng, mọi người không tị nạnh, chọn 2 đại diện là chú Vũ và em Thủy, cán bộ văn hóa thông tin đâu, chuẩn bị vẽ đê :))

Ơ, hay bây giờ bộ tộc mình tổ chức cuộc thi vẽ đê rồi vote xem ai vẽ giống nhất :D

.. hồi này tại sao nhà mình cứ lấy em ra bàn thế nhờ /:) ... /:) .. ứ chơi nữa ... :((

Ứ chơi cũng phải vẽ, có giải thưởng cho những người vẽ giống nhất :))
Mà các chú nhà mình ơi, vẽ ở trạng thái bình thường hay là trạng thái khác :))

Back
Bên trên