Battles of the sexes

Đặng Hiền Hòa
(Vịt)

Phụ nữ(PN): Không có phụ nữ, đàn ông ko thể tồn tại được.
Đàn ông(DO): Sao thiếu phụ nữ, đàn ông lại ko thể tồn tại được?
PN: Giải thích thế này cho dễ hiểu nhé, ko có phụ nữ thì lấy ai vá quần rách cho đàn ông?
DO:Ko có phụ nữ thì đàn ông cần gì phải mặc quần...:lol:

Anh Tuấn hay chú Hưng move bài thế? Ra đây giải thích lý do cái đê

Em move đi đấy- vào chỗ các bài viết đang xem xét loại bỏ.
Lí do cũng có ở đấy luôn, vì các bài chả có ý tưởng gì mấy, toàn kiểu tục tĩu vớ vẩn, trêu chọc nhau và cả câu bài nữa. Quần rách mới chả quần thủng Hmm....

Đúng đấy, bài thế ko move đi để làm gì.

Ôi giời chú kệ , làm gì mà cứng nhắc thế... ko ai thích thú thì đã chẳng ai reply... cứ move suốt thế mất hứng vào xem quá:D

Hoàng Lê Vĩnh Hưng đã viết:
các bài chả có ý tưởng gì mấy, toàn kiểu tục tĩu vớ vẩn, trêu chọc nhau và cả câu bài nữa. Quần rách mới chả quần thủng Hmm....
Vớ vẩn là thế nào?Tục tĩu là thế nào?Vườn cười là nơi để mọi người vào pha trò cho mọi người cùng vui chứ để làm gì nữa?Những bài đấy còn tử tế gấp tỉ lần mấy cái bài thối của HLVH trước đây đấy chứ !Nực cười thật ,chuyên gia câu bài và coppy lại đi chê người khác câu bài,thối ko chịu được!!! :madflame:

thôi, mọi người dở hơi thế, em thấy mấy cái bài đấy move đi là phải mà, ko tin thì mọi người vào thùng rác đọc lại mà xem. Việc gì phải cãi nhau, mất đoàn kết.

ủa có thấy bài này ở thùng rác đâu .. mà cãi nhau thế ??

Những bài này có gì mà move ? Vớ vẩn thật. Đề nghị BDH xem xét nhé. Trước đây, mod Hưng này cũng move bài rất tùy tiên.

Đã thế, chú này còn bốc phét trong buổi tổng kết nữa về việc move bài. Mấy bài này lịch sự hơn bài của TMT và bác Hưng nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mod thấy mọi ng chat nhiều thì move thôi mà, đâu có sao mà mọi ng phản đối ghê thế, Nhưng mà em thấy xem xong truyện ai chả muốn bình loạn vài câu, đây là board vườn cười muh anh, thoải mái tí đê:D

Phạm Quốc Việt đã viết:
Đã thế, chú này còn bốc phét trong buổi tổng kết nữa về việc move bài. Mấy bài này lịch sự hơn bài của TMT và bác Hưng nhiều.

Chết chết, anh liệu chết mấy kiếp nữa mới hết tiếng nhơ đây :D, sao các em không nói sớm

Lâu lắm không vào vườn cưởi, bây giờ thấy vườn cười toàn các chú bôn cầm đầu. Anh Tuấn thì hình như ngán ngẩm sự đời rồi nên vườn cười mất đi cái sinh khí của nó. Oh well, cái chú Hưng lên làm mod chỉ được cái hăng máu, rất nhiệt tình nhưng lại không đúng lúc đúng chỗ. Cái không làm mình cười không có nghĩa là không có tính gây cười. Cái mình không đọc không có nghĩa người khác không đọc. Đừng có move bài linh tinh quá. Thấy cũng chán không muốn post bài nữa. truyện cười gần đây thì đúng là ôi thôi, chẳng có chút sức sống. Anh Tuấn phải cải thiện tình hình thôi ông anh, cứ để thế này thì cả làng mếu chứ chẳng phải cười nữa. Nửa tháng nữa em tham gia với ông anh.

Dạo này vườn cười đang đuổi bọn "người nhớn" ra chỗ khác chơi:D, cho các em nhỏ vào đây cười tí hehe. Ít nữa thích đú ta lại kéo bọn người nhớn trở lại :D.

Các mod dạo này tự nhiên lại khắt khe quá mức rùi... :(
Không biết có đúng không nhưng từ khi có cái "thánh chỉ" của sếp Hà... board Vườn cười mất đi sinh khí. Bác Tuấn dạo này thần khí công lực cũng bị suy giảm đi 5 - 6 phần [-(... các mod phải có cách gì đi chớ... đừng để Vườn Cười lại thành Vườn Mếu đấy nhá :D

hẹ hẹ em nói thật mấy bài gần đây nhạt như nước ốc... thà anh Tuấn làm mấy quả truyện cười với truyện bẩn như hồi xưa hay hơn nhiều :D
Chú Hưng move bài ít thôi...

Lâu kô vào thấy board vườn cười khác hẳn hồi xưa , hình như kô có sinh khí thì phải
Ủa mà hình như board này có tới hai mod lận mà .........Mr Tống đi đâu vậy nhỉ.............;)

thôi, cuối cùng thì em vẫn thấy là mọi người thích dirty jokes{not too dirty) hơn clean jokes...nếu sếp Hà ko có ý kiến gì thì chúng ta lại quay lại với dirty jokes(not too dirty) đi thôi...

Back
Bên trên