Barca vô địch

Hàng phòng ngự này cứ như lam mồi cho thằng CR7 ý8-} Đùa chứ MU cứ mang Park vs Anderson vào là thể nào mấy anh "còi" Xavi vs Iniesta cũng dễ chết lắm:-ss ( giống Ars ý:|)

Chỉnh sửa lần cuối:
Barca mạnh nhất trong lịch sử gặp MU mạnh nhất trong lịch sử, nghĩ đến đã thấy sướng rồi :x

toure cho ra hậu vệ cánh phải là đẹp nhất :)) tì đè xoạc các kiểu ko lo penalty :))
trung vệ thì puyol pique
trái thì sylvinho

Nhờ các chú hậu vệ rơi rụng lả tả mà có khi em Busquet đc đá trận chung kết C1 đầu đời:))

ai cho nó đá chứ

lần trước Henry nghỉ nên Keita đá thay cánh trái

h Keita quay lại vị trí cũ, Busquet ngồi ngoài

Busquet mình xem lần đầu thấy chạy cánh thì phải :-?? bẵng 1 thời gian ko để ý, hóa ra là ku này đá trung tâm :-??

half time đã 3-1 rồi. Còn 45 phút nữa là chiếc cúp vô địch Liga có chủ mới :D

vl, phút 92 còn bị ghi bàn. Puyol phòng thủ như shit. Lễ ăn mừng bị hoãn lại rồi >"<

dm Puyol lóng ngóng lỗi vãi ra >.<
xem ức chế vãi, 2'07...
abidal, again :))

Barca thủ thiếc thế này mình cũng yên tâm phần nào:)).Ko vô địch đc trên sân nhà chán nhể:-?.Kiểu này chắc sẽ vô địch Ono của Mallorca:-?.Còn 5 àn nữa là phát kỉ lục 107 bàn 8->
Forlan cũng đã 27 bàn rồi,Eto'o đang bị đe dọa:|

cầumong trận CK C1 hàng thủ barca vẫn giữ đc phong độ như thế này

Iniesta hôm qua bị chấn thương đùi rồi, hôm nay kiểm tra y tế mới biết phải nghỉ bao lâu. Nhẹ thì phải nghỉ 3 tuần, nặng hơn thì nghỉ 4-6 tuần mà nặng nhất là 3 tháng. Nhưng chắc là kịp đá chung kết Champions league thôi.

rất đáng ăn mừng là trận gặp MU ko có thằng ăn hại đái nát Abidal :-ss

3 vòng cuối Real thọt hết, các culé cứ an tâm

Back
Bên trên