ban phá giá máy nghe nhạc đa năng JXD 661

Phan Thanh Đức
(quantumphyser)

Active Member
Máy nghe nhạc đa năng JXD 661

......... ........

Chỉnh sửa lần cuối:
em ơi check lai xem có phải chụp hình 2mp ko , anh xem trên mạng chỉ có 1,3mp thôi mà.Em còn giấy bảo hành ko, mua ở đâu. cho anh bít luôn.nick:"gon_hung@.."

Giá ngon thế =p~
Hàng Đài Loan xịn hả em ;;)

500k bán không ?
Hàng lởm :| thế made in taiwan?

Anh Phạm Lê Hưng này.
Có gì trao đổi gửi qua message Yahoo được không , ở chỗ này nhiều người qua lại quá không tiện . Mà em gửi message trên diễn đàn sao không thấy anh trả lời . Nếu không cần thì trả lời hộ em cái . Nếu không thấy ai cần để em nhờ mod xóa bài đi .
Còn Nguyễn Lê Hưng giữ trật tự hộ tôi cái được không . Ông post suy nghĩ kỹ một chút . Cảm ơn nhiều . ( Hàng mới ông định giảm giá 70% đấy à ) .
to Phạm Lê Hưng: "Anh cho thì cho cái yahoo ID có được không , cho cái đầu email để em ngắm à ( anh cho em cái nick chat í ). Cảm ơn anh nhiều .
Em làm thế là vì post rao vặt trên đây đầu tiên . Nếu không ai cần thì xóa bài đi mới rao chỗ khác , anh thông cảm ."
Thân. Thanks!!

cái đấy là nick chat của anh mà( hòm thư cũng thế luôn). còn mesage của em anh ko nhận đc. :)) . em add lại nick trên đi: "gon_hung"

thằng em mua iPod làm j` thế 8-| anh đang có nhu cầu tống đi 1 con máy nghe nhạc rất hay đây ^^

Back
Bên trên