bể bơi của đàn ông !

Bùi Thế Phong
(Phong_bit)

Active Member
trong 1 cái bể bơi chỉ dành cho đấng mày râu , vắng tanh , chỉ có 1 cô gái rất xinh đẹp , dáng cực ngon bơi lội thỏa thích trong đó , cô không hề biết rằng đó là bể của nam !
Chú ý : cô ta mặc bikini 2 mảnh !

Chuông reo , đến ca , 1 lũ con trai bước vào , đúng lúc đó , cô gái bị tuột mất mảnh dưới ( do rộng quá , mà cô lại bơi thật lực ) . Lũ con trai nhìn thấy , hò reo ầm ĩ , còn cô gái , cực kì xấu hổ , cô vội lấy 1 cái biển gần đó che đi !

Lũ con trai thấy cô dùng cài biển để che chỗ đó đi thì càng cười to hơn , cô ngơ ngác . Cô nhìn xuống , thấy trên biển ghi dòng chữ " Chỗ này dành cho đàn ông " . Đỏ mặt vì quá xấu hổ , cô gái vội quay ngược cái biển lại để che !

Lũ con trai còn cười to hơn lúc trước , cô càng hoang mang , lần này cô lại ngó xuống , và thấy dòng chữ " chỗ này sâu 2 mét " !

Cố tình bơi sang bể con trai mà còn giả vờ xấu hổ

:)) Hôm trước vừa nghe chuyện này xong :)) Ở trong Mr.Bean cũng có :D Chỉ tội nó thêm 1 cái bảng ở đằng sau ghi chữ "EXIT" nữa :))

:)) cười thôi chứ còn bàn luận rì đuợc nữa B-)

Mấy truyện như thế này là hợp với anh Dũng lắm đấy :))

em công nhận là đọc mà ko nhìn tác giả thì nghĩ là phong cách của anh DŨng :))

Truyện này đọc xong là cười sặc gần chết rồi còn bình luận làm sao được(ko chết sặc là may)
Cái này làm em liên tưởng đến truyện của bạn em:ở nhật có 3 thể loại bể tắm nước nóng:bể nam, bể nữ và bể hỗn hợp.Kết quả là bể hỗn hợp luôn đông nhất. em hỏi tại sao thì nó chỉ nói là: còn tại sao được chứ!

Phong cách của anh thế nào, nhìn thấy cảnh đó thì ai chả cười :))

Còn phải nói phong cách của em Dũng thế nào.... hahahahhahahaha... phong cách ... oi oi... buồn cười quá đi mất... Ở đây ai chẳng biết em vượt ngục như thần mà còn phải question. :)) :))

Ở tù khổ quá không chịu được thì phải vượt ngục chứ, có gì là xấu đâu, chả lẽ lại chịu an phận [-x

hì , lần đầu lên đây tham kiến các đàn anh đàn chị bằng cái truyện này kể cũng không uổng nhểy ? ;;)

.... đến chết với cái bể bơi ...... :)>- b-) :)) ... chắc trong số mấy người chứng kiến cảnh tượng ngoạn mục ấy có anh Dũng ... và anh cũng là người cười to nhất giữa cái bể bơi 2mét .... :))

Hic, sao anh Dũng khổ thế, toàn bị mọi người trêu trọc, chắc tại lời đồn nhiều quá, giang hồ ai cũng từng nghe danh

... anh không biết anh DŨng famous nhất box à .. lại còn "trong sáng" nhất nữa đấy .... b-)

Thôi em ơi, cho anh xin hai chữ bình yên có được không [-x
Em đã xem phim "Người nông dân nổi dậy" chưa

.... em chưa xem ..... :D ... thôi thì anh cho em mượn cái đĩa em về em xem .... rồi em vào post tiếp cũng được ...... :)>- b-)

phim người đàn ông nổi dậy có nhân vật chính thì là EM Dũng, thế nên còn gì mà bàn đâu =;

Back
Bên trên