Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà bọn con gái sướng nhỉ có voodoo dick để giải sầu rồi còn con trai thì...Tùng ơi kiếm đồ nghề của con trai đi chứ cứ để bọn tao bức xúc thế này thì mày đi cầu thang 4 tầng đấy.

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Con mie cuộc đời,đúng là sống hay chết có số cả rồi.Thi toán xong ngẫm lại điều này thấy đúng thật.Thằng Tùng lúc đầu tưởng ra đi rồi thế mà....Mie cuộc đời.

Thôi ma mày!! Uc chế lam ze!! Vui len!!! Hom sau cho no di cau thanmg la ổn!!!! :)

Tối nay mấy đứa anh 2 sẽ đón giao thừa ở ngoài BỜ Hồ đấy!!! Có tên nào đi dc thi phone cho nhau nha!!!!!

To Duy: Chắc là C sẽ đi đc thôi!!! Cuối năm mà!!! Mama cho thui!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao thấy hận đời quá,nhưng mà ..........phù du thôi.Tao chỉ cần có nó thì bất cứ cái gì cũng chỉ là phù du thôi.

Thôi cả lớp học kỳ I cùng học sinh tiên tiến rồi,nghe đâu thầy Tin không nâng điểm kỳ I đâu.đến kỳ II mới nâng.

Mà thôi học sinh giỏi hay tiên tiến cũng phù du thôi,thế tối nay hẹn nhau ở đâu trên bờ hồ.

hehe..tối nay đi bờ hồ ah,sao ko thấy đứa nào bảo tao thế nhỉ :))

ngày hôm nay lớp mình làm quả từ page74 lên page 80 đi :D:))

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Mà thôi học sinh giỏi hay tiên tiến cũng phù du thôi,thế tối nay hẹn nhau ở đâu trên bờ hồ.
lớp mình năm nay liệu có bao nhiêu hsg nhỉ,chắc khoảng 30 đứa(có được ko :-/ ).Thầy tin đừng nâng điểm các bạn, cho các bạn học sinh TT giống mình :))

Tớ khuyên các cậu đừng nên cố lên học sinh giỏi làm gì,thứ nhất là lạc đàn bị những đứa còn lại đánh cho què chân,thứ hai bị đi cầu thang nữa,khổ lắm.Phù du thôi.

Tối nay lên Hilton nhé,tao đặt 15 phòng rồi đấy,chơi ở bờ hồ xong về đấy chơi tiếp cho "khoái".

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Tối nay lên Hilton nhé,tao đặt 15 phòng rồi đấy,chơi ở bờ hồ xong về đấy chơi tiếp cho "khoái".
tao tưởng 20 phòng chứ,5 phòng cho những đứa chưa đến lượt :))

Cho tao góp 1 tay vào chiến lược page 80 nhé =D> .

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Tối nay đi chơi không?
trả biết được nhg lớp mình hôm nay có đi chơi đâu
bọn nó bảo sang chiều mai đi thì phải

Tao đặt 20 phòng rồi đấy,mày đến tầm 7h là có phòng trước không phải đợi đâu.

Mày ngu thế viết sai chính tả chữ "trả" rồi kìa.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên