Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trịnh Thanh Hà đã viết:
Yeah giá mà lúc nào đi thi cũng với phải giám thị như cái thầy trông phong Anh2 -1 năm nay nhẩy, iu iu thầy :x :*
mày nói câu này làm bọn ở phòng 2 nó tức lắm đấy.Mà công nhận cái ông giám thị phòng mình nhắng thật. :))
Hà đã viết:
Lớp mình cứ toa mồm bẩu khi nào thi xong thì đi chơi tẹt ga, có thấy gì đâu ?
Thi xong Toán roài mà vẫn còn phải lo Tin với Hóa ktra 1 tiết thiện tai, thiện tai...
cứ thế này chắc phải họp phụ huynh xong thì mới đi chơi được :))

Lâu lắm rồi mới vào đây! :x hehehe fishing như các chú thì quả là thủy thủ cũng phải ...thật sự.. rất là ngượng rồi ;;) ;;)

Tao thấy cái thằng đáng đi cầu thang hôm nay nhất là Tùng chẩy mày ạ.. 8-} thế vẫn còn nhẹ quá hay là lớp mình gói nó vào tặng cho cô Kim Anh luôn ( Tùng ơi mày có thích ăn bơ ko?)

Lớp mình ko đi chơi à?? :smlove: Chúc mọi người năm mới cái gì cũng tiến triển nha :smiley: :kiss1: :remykiss: :kiss2: :shock: --> :mad:) [-x :))

Lời hứa đầu năm nào:Be a good citizen :D
Trịnh Thanh Hà =sát zai :D
@ Ngọc:Thực lòng thì tớ cũng không muốn đâu nhưng chẳng nhẽ ngay ngày đầu năm lại đòi cậu quá sinh nhật :D
Mà thui!Năm mới!Happy new year ;)
@Chảy :Ngại thật đấy!CHo dù biết trươc mày sẽ đc 10 toán nhưng mà tao vẫn thấy sao thật bất ngờ :D!Chúng mày ơi cho cái thằng đi cầu thang đê!

chúc mọi người mọi thứ đều như í < mie nó , nhưng chắc là điểm sẽ ko như í roài ... nhưng thôi ... phù du í mà :)) > mai đi đâu chới đi các bác... nhưng vấn đề là bọn mày muốn đi đâu ... vì phaịchon đc chỗ nào đi chơi đông người đc cơ ...lớp đông xem ra cũng hơi khó tìm chỗ đi chơi...

sắp phải đi học lại roài mà chả thấy lớp trưởng với bí thư đầu têu gì cả
chán vãi :((

Chảy thật,tao chưa thấy năm mới nào lại bắt đầu xui như năm nay.

Cu sướng nhé,thứ 2 được lên kéo cờ đầu năm.

Nhưng mà rét sun chêm đấy Cu ạ,nhớ quấn khăn cho "Cu" nhé.

Kéo cờ á,hình như vui lắm mày ạ.Nghe Đàm Minh kể mà tao cũng thấy phê phê rồi,không hiểu lúc đấy sẽ có cảm giác gì.

À Cu đang online đấy à,cho tao hỏi thăm mấy câu nhé.

Thế à,tao thấy ông ý được đấy chứ,phải mỗi thằng con làm nghề hành khất.

Hình như thằng đấy.......um`um`...người ta gọi là Cu thì phải.

uh` , ông nông nói chung là cũng đc , nhưng phải cái thằng con đi hành khất , QUÁ ĐÚNG ... KO CÒN GÌ ĐỂ BỔ SUNG =)) =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên