Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Co thang nao nhu minh ko nhi?
Sign in tu hoi thang 11 nam ngoai,den nay la dc gan 8 thang roi ma moi co 84 bai!Trung binh 1 thang 10 bai!!HOHOHOHOH

:eek: ơ bọn lớp mình hè đi đú ở đâu rồi mà ko đứa nào lên post bài ah :| ,trưa nay mưa,mong là ngày mai khô ráo để đi chơi cho lâu:|;;)=P~

Đọt mẹ nóa chứ,ngày hôm nay chẳng ra sao cả,lúc vui thì chả vui hết được còn lúc khổ thì khổ vãi búa luôn,đạp xe gần 20km về đến nhà chân vẫn còn run run,mà hôm nay công nhận máu liều,công an đang đứng viết biên bản mà mình phóng qua cứ như là..Nhưng mà tối bố lại bảo là lúc nào muốn đi chơi đâu cho thoải mái thì cứ nói với bố,như mấy hôm nay bố thấy con học thế là yên tâm rồi,cố lên con ạ!Xong rồi anh còn tham nhũng được tờ 100 chứ,hé hé.Tuần sau học Hội Đồng Anh rồi,béo cứ đợi đấy,anh sẽ lên lớp của béo ngay. :)

Lưu ý chữ "đọt" trên kia ko bậy tí nào đâu nhé! :))

Phạm Quang Minh đã viết:
@ Van , hehe lam` gi` mo am' thi sao ... the may co di ko ... mo` am' tap. the? ;;) =))
làm sao làm tập thể được thế thì phải xếp hàng để đến lượt à?
b-)

he'he' thắng rồi,ko uổng công bò lên tận mỹ đình xem.Anh vinh của huyền:)p) dốc quả như vừa uống doping xong rồi chuyền cho tbình ghi bàn vãi phết:smoking:

Nhưng mà đến Sea games lại thiếu Bảo Khanh,tức thật,thằng đá hay nhất mà lại ko được tham gia.Mà hôm qua VN đá tinh tế thật,cứ như là Real B với Barca B ý. :))
Con B với con ngân bọn mày cầm hơi nhiều đĩa của tao đấy nhé,con B còn cầm hơn 100 tập Naruto của tao nữa,mày cứ cẩn thận đấy.

=D>hehehe, sướng quá , Việt Nam thắng rồi , yêu anh Vinh nhà mình quá đi mất :* :x Hôm qua nhờ tao đi cổ vũ đấy, lúc anh ý chuyền bóng cho Thanh Bình tao ngồi ngay gần đấy cứ hét ầm lên :x :x :x Yêu anh Vinh, nhưng mà phí nhất là anh ko được cái xe máy, thôi anh Thanh Bình cũng ok, mình cũng thích anh ý :x Mà anh Quyến của Hiếu:)))) hôm qua đá chán bỏ xừ, lại còn hơi cá nhân nữa chứ [-x
Hôm qua Hiếu cũng đi xem à? thế mà mình ko nhìn thấy nhỉ? hôm qua cứ nhìn xem có thấy đứa nào lớp mình ko mà chả thấy ma nào :( À Hiếu này, tớ có 1 đề nghị: hay bạn chuyển qua thích anh Vinh nhà tớ đi, tớ sắp mở FC đấy :p

tao ngồi khán đài B cơ mà:)),mày ngồi A thì nhìn thấy cái gì đc:D

To Hiếu:thế à :)
To Vân: chiến dịch nghệ sữa chua của em ntn rồi? có khả thi ko? lâu ko gặp tình yêu , nhớ quá :p kiss 1 cái :*

Xem trận hôm qua tao khó chịu mấy thằng bình luận viên quá, muốn đấm vào mặt cho chết xừ nó đi, nói linh ta linh tinh cái gì ý [-x
Công nhận mấy anh Barcelona B good looking vật cơ ;))

hehe ... mai , đứa nào đi đc thi` đi 8h tại sân VP đá với l2 < boys only , girls strictly not allowed :p >

à , thế chân mày thế lào rồi hả hà ??? :) lâu ko hỏi thăm , hỏi chơi :D :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên