Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bọn bay đi xem phim làm gi, trong đấy tối lắm đjinh lam trò gì mờ ám hả?
mà có khi đi xem phim cũng lam được khối tro đấy nhẩy:)):)):)):)):))
thằng Cu câu bài phát tởm, vừa vào một cái thấy rùng cả mình
Quyên em ơi chị đã quyết định sẽ làm bạn vơi nghệ và sữa chua cùng em trong một tháng

Nguyễn Ngọc Kiều Ly đã viết:
em phương sang pháp với mm nó ,milan miliếc j , đá ngu thì phải chịu :( .

Một tuần mới được online, bây giờ mới đọc được bài này
Ly, e hèm, e hèm!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

dze,sao bao nhiêu nỗ lực cũng bị trừ điểm chất lượng,sướng quá vào câu phát:D.Mà ai lên mỹ đình ko,tớ chuẩn bị phắn lên đấy đây?

mk,hôm nay mưa quá ko lên sân đc,đúng phút 90 bị cho 1 phát,đời nghiệt vãi:(:)( bao nhiêu cơ hội,hơi bị giống ck C1 rồi đấy:(

thằng Hiếu này kém , mưa có 1 tí mà đã bỏ cuộc, phải như tao đây này : 1 mình cầm ô ,1 mình 1 hàng ghế ủng hộ đội nhà ^^.Khiếp, vừa mới về xong, mưa to ơi là to , nhưng tức nhất là bị hòa :(( ,cú quá, Việt Nam đá hay hơn Indo, thế mà lại hòa .Nhưng được cái tao ngồi cửa 1 khu A---> gần ngay sát chỗ đội mình, ngắm anh Vinh thoải mái( vì anh ý dự bị:((), tao cách anh ý có 2 mét ^^ nhưng hôm nay anh đá lại...chán hơn trận trước !!!:((

à quên, cuối ngày vớt vát được 1 tin an ủi: van der sar về MU , sướng :)

hớ hớ , phớ lớ wa... đ m ... đáng ra đc 1 quả motorola roài ... dự đoán số người chuẩn còn hơn sổ xố kt miền bắc ... vậy mà ... nhưng công nhận TB khanh mấy trận này đá vãi hay :D :D

@ Van , hehe lam` gi` mo am' thi sao ... the may co di ko ... mo` am' tap. the? ;;) =))

@ tra phương : chịu thui ... mai TP có đi ko ???
ATTN EVERYONE : mai , lớp sẽ tổ chức đi chơi đê chào mừng P đã trở về ... vì vậy P sẽ là chủ trì < kiêm luôn chủ chi > ... 8h30---> 9h 30 tại ams , ai ko đến mất phần , đến muộn đi mất ráng chịu < ĐẶC BIỆT : PHONG CHỦ CHI !!! KO MẤT 1 ĐỒNG NÀO > CÒN CHỜ GÌ NỮA ;;)

TO PHONG: hi`... mie , noi chung la vn da giong doi. 10a2 ... da' thi` rat hay , tuy nhien , toàn bị ghi bàn vào phút chót ... mấy trận liền ... mà giải bóng đá hè hiếc thế lào rôiif hả hiếu ?

Ko thể nhịn hơn đc nữa,ko thể ko chửi đc!!!Cái thằng chó Cu đấy,câu j mà lắm thế?Làm tao ngứa!A quyết định câu cùng chú!

Mai những ai đi thế?P ơi,ko cần chuẩn bị nhiều tiền đâu,dễ mai lại mấy thằng con trai đến xong rồi đi ps2 lắm!

Dm,sao ko oanh' dc tieng Viet nhi?Bu.a that!!!!Sua chu xong ko oanh' dc tieng Viet luon!

Thay ko,bai tao len 81 roi day!Co gang het he len 500 cho no bang anh bang em!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên