Bẹn nào học anh2 thì vô há:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ặc, Vân ngu, bây h là mấy h mà mày hỏi câu đấy. co lẽ phải đến năm học lớp mày mới lên đông. lập topic bây h làm rì, chán ốm

Công nhận... Bao giờ vào năm học thì tha hồ mà lôi bè lũ dzô quậy... Mình phải nhất định lôi bọn Trung Anh vào nhìu nhìu mới được

hết vân ngu lại đến con Min ngu, TA thì sao vào A2 làm rì? năm nay đội ngũ A2 đông đảo nhỉ? lớp tao chắc toàn đứa chăm chỉ :(

Què ơi, ý con Minh là nó rủ bọn TA lên HAO nhìu ấy, chứ có phải vào box Anh 2 đâu, ngu!!!!
Hic, đếch biết năm nay ai chủ nhiệm lớp mình nhỉ :-? đứa thì bảo là Lân, đứa thì bảo là Kiều Hương
Anh 2 năm nay có lẽ nhìu Ams cũ đóa

anh 2 là cái lớp chuyên câu bài :| 03-06 là điển hình và lớp anh 2 của 04-07 thì có em Vân ... cũng lại 1 chuyên gia

chẳng biết thế nào đâu chị ạ, cẩn thận bọn lớp Pháp mới là bọn câu nhiều nhất!!

này, tao đề nghị là bọn mày nên bầu cái tên mỹ miều ấy cho bạn Khanh . ai đời, lạy ông tui ở bụi này, chả có cái dại nào bằng cái dại nào :D

chả nói ai cũng bít cái đó rùi bạn vân ạ ....

Anh 2 sao lại dùng để nói về chuyên gia câu bài cơ chứ:)) Tóm lại ai vào đây đều câu hết, có ai phản đối được không?
Quên mất, Sis Hiền vài ngày nữa chắc lên đươc 6000 bài mất thôi, khâm phục

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
này, tao đề nghị là bọn mày nên bầu cái tên mỹ miều ấy cho bạn Khanh . ai đời, lạy ông tui ở bụi này, chả có cái dại nào bằng cái dại nào :D

không dám, không dám, ngại quá:p

Khà, mình biết 3 đứa: Quỳnh Anh, Hà Minh, Vân Khanh.
Khanh lớp Pháp rồi, hông nói nữa.
Ủa mà tưởng nhóc Quỳnh Anh vào A1 cơ mà :-/ :-/
Hà Minh bây giờ cũng lên HAO rồi, chắc sắp quậy đây.. :D

À chết, quên mất là quen cả em Hồng Vân nữa, cũng A2 hả em ;;) :D

Em lúc nào cũng ngoan ngoãn, làm sao mà quậy được???
QA vào A1 rồi đấy

À, khì khì, anh thấy nó post bài trong này, lại tưởng bị nhét vào A2, giật mình :)
Hờ, để vài hôm xem em Minh có quậy không nhá 8-} :D

Tiêu biểu là... anh! :)) Lâu lắm không được quậy thế này, cũng vui, thấy mình lại hồn nhiên như trước ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên