Bảo Thư và những chàng trai "chân chính"

Bạn Vũ lên kave lúc nào thế??? nhanh rứa??? hồi trươc smowis chỉ là học nghề thui mà :-?

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Bạn Vũ lên kave lúc nào thế??? nhanh rứa??? hồi trươc smowis chỉ là học nghề thui mà :-?
Sao lại bạn hả em Hà??Thằng ku Vũ nó hơn em tới 2 tuổi đấy.
Còn Vũkave là do chị Hương chế từ Vũkasim ra đây:)):))Bravo chị Hương

anh Dũng đã viết:
Trích dẫn bài viết của Trịnh Thanh Hà:
Bạn Vũ lên kave lúc nào thế??? nhanh rứa??? hồi trươc smowis chỉ là học nghề thui mà

Sao lại bạn hả em Hà??Thằng ku Vũ nó hơn em tới 2 tuổi đấy.
Còn Vũkave là do chị Hương chế từ Vũkasim ra đâyBravo chị Hương

Hehe, em với bạn Vũ "cậu tớ" lâu rồi mà, bây giờ đang xưng là "mình-bạn" mà :D Kinh đây bạn tớ lên chức , congrats:)>-:)>-

Nhưng em chả hiểu bước cuối là bước gì? Sao lại phải có người phụ trách?

HƠ, thế là anh Hoài cũng đi hôm 2-1 off HaO à?

:)) chuyện thế mới là chuyện chứ
chỉ tội Thư hehe :D

Lâu lắm mới tái xuất giang hồ(tại đang học hành tử tế).Thế chị Thư vẫn chưa thay avatar à,bức xúc lắm rồi đấy.

Nguyễn Đức Ninh đã viết:
Lâu lắm mới tái xuất giang hồ(tại đang học hành tử tế).Thế chị Thư vẫn chưa thay avatar à,bức xúc lắm rồi đấy.
:eek: Hơ, sao chị ko thay ava thì chú lại bức xúc vậy? :eek:

@ Hà: chả hiểu bước cuối là gì cả, đang nói xét xử, chả lẽ bước cuối là tống giam thủ phạm???

Ủa thế chú Bức xúc thì chú giải tỏa kiểu nào :)) (hình như chị í đang ở bên Mĩ thì phải). Cũng chỉ tại cái avatar của em BT [-X, làm cho chú nó bức xúc ko chịu nổi :(

Ơ kìa, nhưng mà rại sao lại bức xúc mới được chứ??? Anh HA nói mấy câu muh cũng chả đưa ra lí do gì cả? Chẳng lẽ ava của em xúc phạm gì đến ai sao? :(

Tại sao nó bức xúc em hỏi nó chứ, và cả có xúc phạm ko nữa :D. Anh đâu có bị bức xúc như chú ấy khi thấy avatar của em đâu, làm sao anh trả lời được :)).

Bức xúc thì phải xóc ".." chứ sau nữa,mà mỗi lần xong là lại "mệt",cho nên thay avatar đi nhé chị Thư.Đùa thôi em đâu đến mức vậy,em chỉ nói hộ cho mấy anh kia ý mà.

chú nói đến thế rồi mà còn đùa nữa :)), ẩn ý là được rồi :)), chú xóa rồi edit lại bài tren đi :))

Cái thèng ku Ninh ăn nói cẩn thận nhá,ông Tống Tuấn ông bít đc ông thịt mày lun giờB-):))

Ui zời ơi chú Ninh :)) ko edit nhanh em BT vào đây đọc được chú bít tay :biggrin:

Back
Bên trên