bạn việt ah tớ sai ở chỗ nào

• Bắt đầu be_i_dun
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
B

(be_i_dun)

Guest
nói cho bạn biết nhé từ luc mấy bài post lên bị kêu quá đã ko post bài nào nữa rồi sao còn chửi hả
mà ai sai đã ko chửi bậy ko post nữa còn muốn gì
cái gì cho nó đúng chứ
ko có thời gian lock bài lung tung thì đây cũng chả có thời gian ngồi nghe chửi nhé
chưA đủ tổng sỉ vả nhau ah nghe đủ rồi đấy
cần thiết thì treo luôn đi ko fai bảo ai đáy mất thể diện đâu
mất thể diện đã ko viết bài này ko fai nói đểu nhau nhé
biết là ghét đây ròi treo account đi khỏi fai lấy nhau ra để nói moc nhé
từ trc đến nay công nhạn là đây sai vì việc viết bài lung tung chứ bây h thì ko
mà đấy là còn ở trong nội bộ lớp có nói ra lớp ngoài không
hay là bạn nghĩ rằng tất cả những cái gì tớ viết ra đều ko đáng để đọc
thế thì chịu thôi
mod mà ai co quyền thằng đấy thắng

hic..bạn Hiền ghê quá, Việt ơi ông định làm thế nào đây?

Chẳng có gì phức tạp cả.
Nếu nói tui ghét Đỗ Hiền - chẳng đúng, cũng chẳng sai. Vì tôi chẳng thèm nghĩ đến, nói gì đến việc yêu ghét.
Nếu nói vì tui không có cảm tình gì mà cấm đoán Đỗ Hiền tham gia forum - cứ coi như thế đi, trên lí thuyết tui sẽ không thế nữa.

NHƯNG:
- Chị Ngô Tố Giao (admin) đã vào đây kiểm tra và nhắc nhở tui cần quan tâm đến các bài viết của Đỗ Hiền.
- Bùi Thanh Tùng (ban phát triển và đầu tư - quản lí thành viên) cũng đã gửi tin nhắn nhắc nhở tôi, ngoài ra còn nhắn tin nhắc nhở trực tiếp Đỗ Hiền.
- Anh Mai Thanh Hà đã viết bài nói về tình trạng bài viết của Đỗ Hiền trong box 01-04 và đề nghị mod 01-04 chú ý hơn...

Vì những điều trên, tôi không thể "tha" cho you được. Hiểu chưa đồ cứng đầu ?
Con gái mà tính như con trai thế mà được à ? [-(

Mốt Việt á, là định bảo Hiền không câu bài đấy Hiền ạ, chửi cà Fuong nữa cơ, sợ lắm... :-$ Nhưng mà bạn Việt đừng có nói F2 kiểu đấybọn tao mà đã muôn fa' thì mày cũng chẳng làm gì dược đâu, nói năng dễ nghe một tí thì còn chịu đựoc chứ nhể?? :x :x :x

1. Chúng mày phá thì tao cũng chẳng ngán, có cái quái gì đâu ?
2. Chúng mày phá là tự hạ thấp thể diện của mình, tao chỉ nhắc nhở, chúng mày nghe thì nghe, không nghe thì càng tỏ rõ bản chất của mình.
3. Lúc đầu tao luôn nói "dễ nghe" nhưng dạng đầu đất như chúng mày không xơi được thì tao cũng chịu. [-(
4. Tóm lại chúng mày chỉ là vài con sâu xoàng, chẳng phá nổi cái HAO này, không những thế còn để người ta khinh chính chúng mày, lây cả sang thể diện lớp F2.
Nghĩ sao ?

.
[/DOVIET]Nghĩ sao ?[/QUOTE] hichic sợ roai```` Từ h không dám bén mảng vào 01-04 nữa.. :-s .. Fuong sợ bị người ta khinh lắm, lại lây sang thể diện của F2, lại lây sang thể diện của khối Faps, lây sang thể diện của F1 bên cạnh lớp mình, thể diện của bạn Việt.. hichic thế thì tội F to lắm, chết đi thôi, sống thế d' nào được... 0:) 0:) 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Có lây thì chỉ lây F2 01-04 thôi, F1 chẳng làm sao đâu mà lo, càng chẳng sợ đụng đến khối Pháp nói chung.
Không vào nữa thì tốt. Thế nhé!

nói thế thôi, xa việt Fuong chịu thế nào nổi ...:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Không xa được thì mấy bạn bớt mấy bài viết "ấy" đi, tui không biết rõ nên không bàn tán nhiều. Cùng khối P với nhau, các bác cứ ăn nói nhẹ nhàng với nhau cũng được, mà có cãi vã thì chơi tiếng Pháp cho người ngoài khỏi hiểu. 2 bạn Pháp 2 có làm được gì hay không thì chả biết nhưng chả ai đi gây thêm kẻ thù cả, thôi các bác dừng đi.

em đỗ việt thế là sai rồi
anh đã đọc các bài của đỗ hiền và em sai đó
hiền đã nghe nhắc nhở và ko post bài nữa và việc mà em nói là mất thể diện rồi kéo cả lớp f2 vào là vô cùng vô lí
là người ngoài teho đánh giá khách quan thì em như thế là ko đc
hơn nữa em càng sai khi ma ko cho đỗ hiền viết bài
các mod đã cảnh báo và đỗ hiền đã thự hiện vậy vì lí do gì mà em vẫn tiếp tục nói hiền và ko cho nó viết bài
những bài viết ấy đâu đến nỗi vô bổ
em ngoan và hiền ko ngoan 2 con người khác nhau
đừng bao h đặt í thích của mình lên ng` khác

hơn nữa người ta cứng đầu khi người ta đúng mà thôi
là người ngoài anh nghe thấy chối tai quá

chời chời đúng quá, đến người ngoài còn fair ngứa mắt, ko bit ai cứng đầu ở đây đây.....

Tôi chẳng cần nói nhiều, không cần biết ai đánh giá gì về F1. Tôi chỉ trích dẫn 3 trong số nhiều trường hợp câu bài trắng trợn và vô bổ của Đỗ Hiền và Mai Phương. Ai thích bênh tiếp thì cứ bênh. Tôi đã nói việc tôi làm ở đây không phải là cái nhìn chủ quan của riêng tôi. Việc phê bình, cảnh cáo Đỗ Hiền đã được cả ban điều hành và quản trị HAO đụng đến, tôi KHÔNG THỂ để yên!

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=10795
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=10962
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=10956

Em cũng xin nói với các anh, từ lúc đầu thì em luôn nói 1 cách dễ chịu, bảo chúng nó đừng có thế nữa, nhưng chúng nó đâu có nghe ? Em đâu có ít việc mà vào dọn dẹp, lock + xóa các bài vớ vẩn của tụi nó ? Các anh thích bênh thì cứ bênh, còn em, làm nhiệm vụ ban quản trị HAO giao cho.
Mà em hỏi anh Trần Khánh Trung nhé, anh đã đọc hết TẤT CẢ bài của Đỗ Hiền viết từ đầu đến giờ chưa ? tính cả các bài em đã lock và move đi ?

Cho tôi 1 lí do để tôi không phê bình, cảnh cáo Đỗ Hiền và Mai Phương ?
Chứng tỏ cho tôi thấy thể diện trong sạch của 2 người ?? X(

Sắp đến ĐH Ngày về rồi, cái lũ phá phách này chẳng cảnh cáo, lock nick thì còn biện pháp quái gì nữa ?
Tôi cũng là học sinh, cũng phải đi học. Đến lúc lên net thì toàn phải lo làm mấy cái việc vớ vẩn là xóa bài viết...
Thần kinh! [-(

Chán các bác... làng xóm láng giềng với nhau, ngán ngẩm thế... Chơi với nhau mà phân biệt dzay sao? :(

Tớ thấy là bài nào có chủ đề riêng kiểu như: " Vân và Phương mọt tình bạn đẹp" hay cái gì gì đó thì ấy nên cho vào topic của lớp P2. Những việc kiểu này cũng đã bàn cãi nhiều lần rồi mà! Tớ thấy các bạn P1 có bao giờ có nh~ topic kiểu đấy đâu, chả có gì mà phân biệt cả!

Còn tớ thì thấy 2 anh xuất hiện o trên hơi bị giống nhau đến khó hiểu. Cùng khóa 98-01, cùng lop 12, cùng học trường khác, cùng kô ở Việt Nam. Số bài các anh rất ít, chứng tỏ cũng mới đăng kí thôi. Quan trọng các anh lại rất chăm chăm khen lớp này mà chê lớp nọ nữa chứ. Việc này có nói lên điều gì kô nhỉ. Mọi người đều biết lập 1 user mới trong HAO thì dễ thế nào rồi đây.

Ok that's enough. Account của em Đỗ Hiền chỉ bị lock tạm thời thôi, hy vọng lần sau em chú ý hơn đừng câu bài nữa nhé. Vào Chủ nhật acc của em sẽ được unlock.

Em Việt, là mod em nên giữ bình tĩnh hơn. Mà nhất là con trai thì cũng phải nên lịch sự với bạn gái chứ. Nếu sai thì có nhiều cách mà nhắc nhở chứ không cần phải nói nặng nề như thế đâu.

Topic locked !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả anh Hưng cũng vào đây rồi ạ ?

Em nói thật với anh nhé. Thứ nhất, chúng nó bôi nhọ danh dự của lớp Pháp 2 nhiều quá. Trên HAO này chẳng có mấy thành viên lớp P2, nhưng chỉ cần có chúng nó vào là mọi người sẽ nghĩ lớp P2 toàn những người như thế! Thứ 2, bọn em đều là dân Pháp, học tiếng Pháp, văn hóa Pháp. Em không chấp nhận chúng nó như thế. Thứ 3, em KHÔNG COI nó là con gái nữa. Em thấy nó gái không ra gái, trai cũng chẳng ra trai. Tóm lại càng ngày em càng khinh! Thế nên chẳng có gì sai khi em nói với nó bằng giọng đó. Đố anh tìm được ai khác mà em nói chuyện bằng giọng đó! [-(
Anh không theo dõi các bài viết từ đầu nên chắc cũng không biết. Em đã rất bình tĩnh lúc đầu. Nhưng càng về sau càng không thể chịu nổi thái độ đấy nữa. Mà chính mấy bạn lớp P2 cũng có cằn nhằn với em về trường hợp Đỗ Hiền. Anh nghĩ sao ?

Bài này em lại mở, anh đừng lock vội. Em muốn nghe các ý kiến khác của mọi người. Em không muốn bị kêu là lấy quyền mod ra dọa thành viên!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên