bạn việt ah tớ sai ở chỗ nào

• Bắt đầu be_i_dun
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chị nghĩ là chủ đề này chấm dứt được rồi. Nói qua, nói lại cũng không để làm gì cả. Nếu các em có thể PM cho nhau thì hay hơn là lôi nhau ra đây để cãi vã nhau, rồi lại đem cả danh dự của cả 1 lớp ra để nói. Cứ đà này, chẳng mấy chốc, đem cả danh dự của trường, của cả nước Việt nam ra nữa mất. :)

Đối với Đỗ Hiền, đây không phải là lần đâu tiên Việt nhắc nhở em, nên chị nghĩ em cũng nên rút kinh nghiệm một chút. Còn Việt thì cũng nên bình tĩnh, nếu có tranh luận thì mình tranh luận vào vấn đề chứ không nên quay sang để đánh giá danh dự nhau.

Mấy em cố gắng giải quyết cho ổn thỏa nhé.

Hồ Lê Việt Hưng đã viết:
Em Việt, là mod em nên giữ bình tĩnh hơn. Mà nhất là con trai thì cũng phải nên lịch sự với bạn gái chứ.
:eek: :eek: :eek: Ơ !!!em tưởng Đỗ Việt là con gái??? cứ tưởng Đỗ Việt chị em với Đỗ Hiền....
hóa ta là con trai.. nhưng mà sao nghe giọng hơi thiếu nam tính... :eek: :eek:

Nguyễn Mai Phương đã viết:
:eek: :eek: :eek: Ơ !!!em tưởng Đỗ Việt là con gái??? cứ tưởng Đỗ Việt chị em với Đỗ Hiền....
hóa ta là con trai.. nhưng mà sao nghe giọng hơi thiếu nam tính... :eek: :eek:
hehe, ai lại chới ác với anh Vịt thế hả chị Phương ui!!! :D ít ra cũng phải bảo ĐV là em ĐH chứ (em giai ) :D

Đỗ Việt đã viết:
Sắp đến ĐH Ngày về rồi, cái lũ phá phách này chẳng cảnh cáo, lock nick thì còn biện pháp quái gì nữa ?
Tôi cũng là học sinh, cũng phải đi học. Đến lúc lên net thì toàn phải lo làm mấy cái việc vớ vẩn là xóa bài viết...
Thần kinh! [-(
Đó,chời ơi,lũ này lũ nọ, chpej chẹp, vậy thôi đừng làm mod nữa.., bit đâu ko có mod ĐV 0104 lại đáng iu hơn...

Chị lock bài này lại và nhắc nhở các em giữ thái độ nghiêm túc một chút. Nếu là những bài viết vui vẻ khác, em có thể đùa đỡn, nhưng trong bài viết này khi mọi người đang có chuyện tranh luận, hiểu nhầm nhau thì những lời đùa dỡn thêm vào sẽ chỉ đem lại những điều hiểu nhầm.

Trần Khánh Trung + Phan Tuấn Anh + Nguyễn Mai Phương: account giả, khác nước nhưng chung một IP. Two (or all) of them will be locked. Sorry :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu anh Hưng và chị Giao đã vào đây, xin 2 người giúp em giải quyết trường hợp Đỗ Hiền, Mai Phương được không ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên