Bạn thuộc cung nào??? (ảnh đẹp dã man :p)

hix, hôm nay em mới để ý topic này, toàn ảnh đẹp quá:x mình thuộc cung Song Tử (gemini) rất tiếc không được đẹp bằng Leo nhưng mà vẫn tự hào về cung của mình :D
nhưng thực sự thì em cũng chẳng biết nhiều về các cung, mọi người có thể dịch tên các cung ra tiếng Việt được ko :p :-/

mày ơi....tao cung Pisces mày ah.....hình xấu dã man......tao thấy hình cung Leo với cung Libra là đẹp nhất đấy.......hình thế mới là hình chứ.....chả bù với hình của cung mình......~~~>chán!!!

Tran Trung Quan đã viết:
13-11 là cung Cancer chứ, cùng cung với tớ.
Cancer thì ngang như cua thật hả?
2 Quân: 13/11 sao lại là Cancer được? :eek: Cancer là cho những ng` trong khỏang giữa tháng 6 đến giữa tháng 7 chứ chứ :eek: Tớ sinh 24/6 thuộc Cancer mà.Ấy nhầm rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ chồng mìn post bài kia lạ ghê chồng ăn gì mà tự dưng dở chứng thế :O

cung là ngày sinh ý hả?
Tui ở cung Aries, Bạch Dương.
Nhưng thực sự thì tui ko hiểu sinh ra "cung" để làm gì?

Huh,em thuộc Scorpio(nhìn cái avatar là biết),trông tàm tạm

Ha, hiện nay mình đang có đủ Album hình Kagaya với độ phân giải cao 1600x1200, anh chị bạn bè nào cần thì cho e-mail và tên hình là sẽ gửi liền :D
Cũng nhờ chị Linh Ngân post mấy cái hình này nên đàn em mới biết đến để đi tìm hì hì
Hú hú Opera-Core, LANE-Hacker, Libertyspace, Terradyness Team muôn năm, Doomknight Seeker muôn năm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đức gửi cho anh với
[email protected]
Cám ơn nhiều
Mà thấy nhiều người khen cung Leo đẹp, sướng quá!

OK Let's go, ai có nhu cầu nữa không :D
Sẵn sàng tinh thần nhé, tấm Leo hơi bị nặng hè hè :D
Xin đặc biệt cám ơn LANE-Hacker đã hack tấm Leon, Libra; Terradyness Team hack toàn bộ Celestial Exploring; DOOMKnight hack StarryTales :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc ặc, cái bộ sưu tập này hack pass xong rồi download về cũng muốn chết hơn 200 MB, anh Phượng thứ lỗi cho em nhé, em không muốn nén tác phẩm lại tí nào, đẹp quá, nén 1 pixel thôi cũng uổng :D
Mọi người cần thì đề nghị nêu tên hình nhé, tui có cả bộ Celestial Exploring mới của Kagaya luôn :D

Uh, may cai anh nay moi chinh la cai anh can day Duc a. Bộ các cung sao ở độ phân giải thấp hơn anh đã có đủ, nhưng độ phân giải này thì...cool!
Gửi cho anh cái Nhân mã và Song Ngư với

Hơ Sao nhiều người thích cái hình cung Leo thế nhỉ Tớ thấy cung đấy cũng bình thường Tớ cung Gemini Trông cũng được Cung Cancer đẹp quá nhẩy ? :eek:

Ặc ặc, mấy cái ảnh độ phân giải 1024x768 thì kiếm dễ rồi, nhưng mà ngặt nỗi là ảnh JPEG nén đến cùng cực nên chi tiết bị nhoè tèm lem, khẹc khẹc, Ảnh cũa bọn em kiếm được là ảnh xịn chính hãng trên CD Kagaya SW-008 đàng hòang, nhưng mà hack xong cũng mệt, đã gửi cho anh Nhân mã 1 cùng song ngư 1, và tặng kèm một thứ rất xịn, hi vọng anh sẽ thích, Starry Tales :D, lần trước gửi anh cái gì rồi nhỉ ? Các ảnh lần này do tự tay em Hack :D
Em thuoc cung Libra Thiên xứng ặc ặc, quả là cung của dân tin học kiêm kiến trúc ặc ặc
Em Hải Phương thân mến, đã nhận được chưa mà không hồi âm gì vậy :D

he nghe cái từ thân mến ze~ sợ wa.......thanks nhìu ......nhân rùi ....đẹp lém .....
em wen ko bao anh ... vi em cung chang bit minh thuoc cung nao

Ặc ặc, em đă gửi cho anh Phượng Kagaya Plus rồi đó, em Phương nhận được ảnh chưa, lúc gửi thì tín hiệu bị nhiễu nên không biết có hư hỏng gì không :D

Hừm, mỗ cung Capricorn, trông cũng được ^_^. Dù sao thì phải công nhận thằng cha vẽ mấy cái hình đó rất có hoa tay. Có điều chôm thẳng ảnh từ site của người ta về không khéo mấy hôm nữa đống ảnh thành "You're a dirty stealer" thì đẹp mặt lắm á. :)

Dành cho người hỏi "đặt ra cung để làm gì": cái này thì ... nguyên nhân chính là người ta tin rằng mình được một... sức mạnh siêu nhiên bảo vệ. Mỗi cung có đặc tính khác nhau cũng vì thế đấy ^_^.

Cái cung Leo đẹp dã man!(nhất là con sư tử). :)
Ơ,hình như em cũng thuộc cung Leo thì phải??? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên