Bạn thuộc cung nào??? (ảnh đẹp dã man :p)

Bùi Linh Ngân
(Salazar)

Thành viên danh dự
Aries

Taurus

Gemini

Cancer

Leo

Virgo

Libra

Scorpius

Sagittarius

Capricornus

Aquarius

Pisces

Chỉnh sửa lần cuối:
dù tui cung Aries nhưng vẫn phải công nhận cung LEOđẹp nhất :((. Irresitible;;)

Úi giời!!!..Đẹp dã xờ man..hờ hờ...:D
Tao thuộc cung Taurus.. cũng khá ổn..:D..Nhưng mà thích cung Leo...con sư tử trông tuyệt thế chứ..Mà cả cung Sagistarius nữa chớ...chậc..nhìn đôi ôm nhau..lãng mạn ghê cơ..ừm...chậc...:">..:p...:))
Linh Ngân giỏi thật..kiếm đâu mấy cái này..hay wa' cơ..:p :D ;)

to thich cai Libra hon. Trong ro mat mui..:D cai Scorpius cua minh trong xau wa! :(

Oa... ảnh đẹp quá...
Nhưng mà sao biết mình thuộc cung gì ???
Dựa vào ngày sinh phải không ạ???
Chị Ngân chỉ cho em với... ví dụ em sinh 13/11 thì thuộc cung gì???
Các cung khác thì sao???

Cái LEO là đẹp nhất rồi...

Hình như 13-11 la cung Scop thi phải..đúng ko nhỉ????

hơ hơ, cung Sagittarius nhìn ôm nhau lăng mạn nhỉ :mrgreen:

mày ơi, trông đẹp phết nhờ.... tao thấy cái nào cũng có bao nhiêu là sao lấp lánh đầy màu sắc :eek: ... cha, lãng mạn ghê ha :p

eo, cái cung Virgo của tao mãi tận gần cuối.. đợi lâu quá :(( :D oh mà đúng là cung LEO đẹp thất :)

Tớ cung Sagittarius đây nè! Lãng mạn thật nhở! Nhưng mà chả biết đến bao giờ mình mới tìm được một đứa mà lãng mạn thế! :( :D

Ảnh đẹp thật!
Tớ thuộc cung Gemini. Mà hình như cung này hơi ít người hay sao í nhỉ?

Cung Capricorn của mình lấp lánh quá :x :x
Cả Libra của chàng nữa :x :x
Cả 2 đều ở dưới nước :x

List các cung

Leo muôn năm.
Linh Ngân kiếm đâu ra thế. Hôm qua ấy đưa tớ đã mê rồi. Đang tiếc không nghi lại điện chỉ thì lại có ở đây. Thx...
Ôi! Nhìn cái Leo kìa. Trông mình oai vật. Cô ấy trông cũng xinh ghê gớm
Ah, mọi người nghĩ đây là vẽ bằng máy tính hoàn toàn hay vẽ tay rồi đưa vào máy xử lý?

Tớ cũng gửi luôn cái list để tra cung, sao

[font=Zurich BT,sans-serif]Aries[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]Mar 21 - Apr 19[/font]
[font=Zurich BT,sans-serif]Libra[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]Sep 23 - Oct 22[/font]
[font=Zurich BT,sans-serif]Taurus[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]Apr 20 - May 20[/font]
[font=Zurich BT,sans-serif]Scorpio[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]Oct 23 - Nov 21[/font]
[font=Zurich BT,sans-serif]Gemini[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]May 21 - Jun 20[/font]
[font=Zurich BT,sans-serif]Sagittarius[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]Nov 22 - Dec 21[/font]
[font=Zurich BT,sans-serif]Cancer[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]Jun 21 - Jul 22[/font]
[font=Zurich BT,sans-serif]Capricorn[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]Dec 22 - Jan 19[/font]
[font=Zurich BT,sans-serif]Leo[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]Jul 23 - Aug 22[/font]
[font=Zurich BT,sans-serif]Aquarius[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]Jan 20 - Feb 18[/font]
[font=Zurich BT,sans-serif]Virgo[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]Aug 23 - Sep 22[/font]
[font=Zurich BT,sans-serif]Pisces[/font] [font=Zurich BT,sans-serif]Feb 19 - Mar 20[/font]

Thế mọi người có tin vào cái trò Horoscope không vậy?

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như cung Taurus của mình là xấu nhất thì phải, thế người ở cung Kim Ngưu với người ở cung Song Ngư liệu có thể ...được ko?

Leo đây,10-8 he he,chẹp chẹp ,càng nhìn càng đẹp!:D

:)) tớ ở cung Aries ...? thế nó có nói lên điều gì ko vậy ..?

ui, cùng cung với tớ rồi. theo bói toán thì người thuộc cung Aries thích phiêu lưu, mạnh mẽ, ko thích ràng buộc... Đại khái tính tình tự do (giống mình thế :D)

Công nhận là ảnh trông đẹp thật. :D Cung Capricorn cua mình trông cũng đẹp nhưng mà nhìn con dê trông... quá. :))
Mà sao nhìu người cung Leo thế nhỉ?

Nguyễn Việt Hà đã viết:
Hình như 13-11 la cung Scop thi phải..đúng ko nhỉ????
13-11 là cung Cancer chứ, cùng cung với tớ.
Cancer thì ngang như cua thật hả?

Chậc , tôi thì thấy Libra mới là đẹp nhất , con cai cung Gemini sao lại xấu tệ thế hả Ngân ?
To Minh : Ừ , kiếm đâu ra thằng nhân mã nào để mà lãng mạn kiểu ... ngựa với nó bây giờ nhỉ ?

Back
Bên trên