Bạn thân

Nguyễn Thanh Thảo
(Violethn)

Điều hành viên
Này, phải công nhận chồng cậu là một người thông minh hài hước, hôm qua Anh ấy kể chuyện làm tớ lăn từ trên giường xuống đất vì buồn cười. :((

Hơ, kể chuyện qua điện thoại mà buồn cười đến thế cơ à

Ơ, tại sao Em Dung biết là kể chuyện qua điện thoại, trong truyện có nhắc đến cái điện thoại đau nhỉ :((

Ơ, tại sao Em Dung biết là kể chuyện qua điện thoại, trong truyện có nhắc đến cái điện thoại đâu nhỉ :((

Hơ, thế chả lẽ cô ấy nằm cùng với chồng của bạn à? :eek:
Bọn em vẫn còn ngây thơ lắm, chưa hiểu hết những ý tứ của những chuyện này :))

:)) ui giời :)) Anh Dũng mà ngây thơ thì chết con nhà người ta uh ??? :))

Chú Đức không được múa rìu qua mắt thợ nhé, ở đây có người còn lớn tuổi hơn anh đấy :))
Hơ, bà chị Thảo hơn mình có 1 tuổi mà sao lại học trước mình 3 năm nhỉ :eek:

Bạn thân thì ngại gi,nằm chung voi chong ban mot lan thi da lam sao

em ko hiểu buồn cuời chỗ nào :eek:

bạn thân thì nằm với chồng bạn tí cũng được chứ sao :))

to Dung: hic... Đúng là bà chị Thảo hơn Em có 1 tuổi nhưng học trước 2 năm thôi, bởi vì Chị đi học sớm một năm, and 2nd: Chị không phải học lớp 9 (hic)<--- khai báo thế này đã được chưa.

Vi` mọi người thắc mắc quá nên chị xin kể lại câu truyện trên:

Này, chồng cậu là một người rất thông minh và hài hước, hôm qua mình đến thăm cậu nhưng không có cậu ở nhà, chồng cậu kể chuyện hay quá làm mình buồn cười đến nỗi ngã lăn từ trên giường xuống đất :(( . (thế đã dễ hiểu hơn chưa?)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thảo đã viết:
to Dung: hic... Đúng là bà chị Thảo hơn Em có 1 tuổi nhưng học trước 2 năm thôi, bởi vì Chị đi học sớm một năm, and 2nd: Chị không phải học lớp 9 (hic)<--- khai báo thế này đã được chưa.

Vi` mọi người thắc mắc quá nên chị xin kể lại câu truyện trên:

Này, chồng cậu là một người rất thông minh và hài hước, hôm qua mình đến thăm cậu nhưng không có cậu ở nhà, chồng cậu kể chuyện hay quá làm mình buồn cười đến nỗi ngã lăn từ trên giường xuống đất :(( . (thế đã dễ hiểu hơn chưa?)

Chị kể thế có phải dễ hiểu hơn không, bọn em còn rất trong sáng nên không nghĩ cô gái thấy bạn vắng nhà mà lại cố tình ở lại nghe chuyện của chồng bạn :))
Hic, sao mình không chui ra sớm một năm nhỉ, không khéo lại được học cùng bạn Thảo ấy chứ, chị Thảo có chồng chưa mà nhiều kinh nghiệm thế :))

hic... Sao, Em đi tù rồi mà vẫn nhận mình là trong sáng a??? Thế Em nói chị nghe Em trong sáng ở chỗ nào, điểm nào, bộ phận nào... chậc... :))

Em thi` không thể chui sớm hơn một năm để học cùng bạn Thảo đâu, thà Em nói là "tại sao chị Thảo không đúp lại một năm thì có phải bây giờ... "ai mà biết được nhì hihihi

Để tối nay chị về nhà kiểm chứng xem có husband chưa rồi trả lời Em nhé :(( , nhưng khối người trẻ măng mà hơi nhiều kinh nghiệm đấy. Như Em Vân chẳng hạn, chị phục sát đất luon

Em trong sáng toàn diện, thế cho nên vào tù một thời gian rồi lại được ân xá luôn :))
Còn em Vân thì kinh nghiệm đầy mình rồi, chính em ấy đẩy em ra khỏi nhà tù đấy :))

còn ai trồng khoai đất này :))

Nghe các Anh nói thế, Em Vân hiện đang sướng đến không thể typing :)) :))

:)) Bây giờ vườn cười bắt đầu họp mặt anh tài huh :))

Back
Bên trên