Bạn sẽ làm gì nếu có 1000vnd?

Trần Thu Trang
(ttrang)

Điều hành viên
Một câu hỏi hơi khó nhỉ? Nếu là tớ, tớ sẽ mua kẹo mút. Thế còn mọi người?

làm gì với 1000 hả em..............gửi xe :D

1000 $ thì tốt hơn nhẩy.
Nhưng với 1000 VND thì cũng làm đc. khối thứ đó : Ăn kem chanh, gửi xe, uống trà đá và nhân trần ........................ :D

em bảo, anh cứ vào box cấp 2, kiếm cái gì có tên là thần tượng của mỗi ng`, đấy đấy:)) Coi xong cẩn thận lại cần dùng đến băng dính

nếu tao có 1K thì tao sẽ nhân giống cho nó thành 2K, rồi 3K .... sinh sôi nảy nở là quy luật muôn đời :D

Nguyễn Quỳnh Anh đã viết:
nếu tao có 1K thì tao sẽ nhân giống cho nó thành 2K, rồi 3K .... sinh sôi nảy nở là quy luật muôn đời :D

:eek: :-? Ku dinh. lam` the^' nao` ma` 1k --> 2k, 3k dc. co chu' :)) , Ne^u' the^' thi` anh nghi~ rang` Ku phai? lam` giau` nhanh lam' nhi?, ca^p' so^' nha^n ma` ;) :p

Đúng đó!
Nhưng nếu gặp 1 bà cụ ăn mày thì nên cho luôn!

thì bây h chưa nghĩ ra làm thế nào, nhưng tương lai là thế, ví dụ cho vay chẳng hạn. đùa tí chứ :D

Phan Duy đã viết:
Đúng đó!
Nhưng nếu gặp 1 bà cụ ăn mày thì nên cho luôn!

Ne^u' co' cho thi` chi? ne^n cho ba` cu. or Ông cu. ma` tho^i, ngoai` ra thi` buoc' ngay :D

bây h thì có nh` ăn xin đểu lắm, em thì chỉ cho ai tàn tật thôi, ng` ra thì khỏi

Nếu muốn nhân giống 1000 lên thì phải kiếm được 1 tờ 1000 khác làm vợ (hay chồng) nó chứ?? Khơi khơi làm sao nhân giống được???
Cứ gửi ngân hàng là tốt nhất, đợi khoảng 80 năm sau là giàu to làm tỉ phú được rồi!!!

Hoàng Thu Hiền đã viết:
hehe có 1k thì nên xem số đầu đít rồi thì oánh đề :D
:)) :)) :)) Được, có chí khí, mà hôm nay mình cũng vừa nhặt được 1 tờ 1k nè, đầu là 69, đít 74, có nên đánh ngày mai ko nhỉ :D

Vứt ra ngoài đường rồi đứng đấy chờ,đứa nào cúi xuống nhặt thì bợp nó 1 phát rùi lấy ví em à

Cách này dễ ăn hơn đánh đề Hiền ếch ơi,với lại chơi càng nhiều thì càng có mồi ngon:D

có 1000 thì mang đi mua kẹo mút cho sướng ;)

Back
Bên trên