Bạn Quang đi tắm biển bị em Thảo..

Phạm Lê Hưng
(PHẠM LÊ HƯNG)

Thể theo nguỵện vọng bạn quang muốn làm nhân vật chính:
Truyện là thế này.:Mọi ng trong VC nhân dịp offline rủ nhau đi tắm biển.Bạn quang do lâu ngày ở nhà ôn thi nên hơi có phần bức xúc, bèn tách tốp ra 1 chỗ vắng vẻ tắm truồng.Còn mọi ng do thấy quang đột nhiên mất tích nên mới bắt em thảo đi tìm, kết quả là em thảo cũng biến mất luôn ( ..ko đc nghĩ bậy nhá). 8->
Sau vài h tìm kiếm , mọi ng đuợc tin Quang đang đc cấp cứu ở bệnh viện gần đấy.Vô cùng lo lắng cả VC kéo ngay đến bv,thì gặp ngay em thảo đang chăm sóc cho Q bên giường bệnh( vẫn chưa tỉnh lại sau khi đc cấp cứu).Với mẫn cảm lâu năm P.A thấy bệnh tình của Q có chỗ ko ổn ,nên kéo em thảo ra tra xét 8-X: .Em Thảo do ko chịu đc nên ành phải khai ra sự thật:
T: Em đi 1 lúc thì thấy anh Q đang nằm ngủ trên bãi cát,đang định kéo anh ấy dậythì em bỗng thấy 1 cái tổ chim rất lạ (cái này là do em ý ngây thơ ;)) ), em chạm vào nó mấy cái mà nó vần nằm yên ,em sợ quá liền bế nó lên vuốt ve mây cái thì nó tỉnh dậy ' P.A :8-> ', em nhớ chị có bảo là phải yêu quý động vật \:d/ nên em ôm nó vào lòng ,vuốt ve rùi hun nó 1 cái <:p , bỗng nhiên nó tức giận xù lông ,rồi ngẩng cổ lên nhổ nước bọt vào em.
Lúc ấy em tức quá nên em liền bẻ cổ nó <):) , vẫn chưa hết giận nên em đập luôn hai quả trứng sao đó đốt luôn cái tổ :-??

Mình chào mào =))
May mà mình có đọc cái truyện truyền kỳ ở trên kia nên hiểu :))

Tọi nghiệp a Quang we' :(

Thế còn chuyện Minh chào mào là thế nào ah :">

Cái link mà tôi vứt cho bà lúc bà chưa vào VC ý -.-'

thằng Chào mào nó được Dzung đại ca cử đi công tác xa roài, mai mốt về nó lại vào :D

Oài ôi, thằng con giai quý hóa no cho bố nó hỏng hết cả thế này đây :-< ... khiếp :-ss mà càng nghĩ càng thấy đau :((, thôi sau cho bố truyện j nghĩ nó sướng sướng tí :">

ko phải " cái này lôi lên ... "
Cái trc đó từ lâu lắm rồi cơ

.... hết đỡ với những bài spam của ông nữa :)) ....

Back
Bên trên