Bạn nghĩ sao về những bác bảo vệ mới ??

Hơ hơ ... Bạn Hoàng ... 8-> .. là bạn nảo nhỉ ... 8-> ... Sao tớ ko quen biết gì cả .. 8-> ...
Ở trường Ams này hình như tớ wen hơi tí người ..... :| ...
@ Khánh : ... Có gì đâu mà Khánh .... 8-> .. Tớ chỉ cho bạn ý biết là tớ vô học đến thế nào thôi .. 8-> ..
À xin lỗi bạn Phương .. hôm nay tớ bận đi chơi ko lên gặp bạn được .. có gì để đến thứ 4 nhé ... ;;) ...
@ Saha : .. ân nhân cũng thấy có chuyện gì đâu :-?? .. tốt nhât là nên close topic đi ..
@ Phương ơi : ... ;;) .. thứ 4 nhé .. :x .. :* ..

cho qua đc. thì cho qua đi Chi à:)
xoáy nhau vài câu mà cũng thành ra thế này...Nản:-??

Chi định làm gì thế ? Bỏ đê, còn có mấy tháng , mệt quá :(

Tớ cũng ko định làm gì đâu .. Các bạn nói tớ ghê quá .. Nhưng mà tớ ngứa cái lý do xoá bài của bạn Phương là " sợ người có học " .. :( .. Đá đểu .. tớ thế thì chết ... :(

Xin lỗi các cậu đang bàn luận sôi nổi

Hôm nay tớ mời kẹo chú vệ. Chú ấy không thèm giả lời. Rõ kiêu

Ô mà cái topic này chuyển chủ đề rồi à
Tưởng nói về mấy chú vệ chứ
vào post cho vui
Thế mà toàn thấy đá xoáy với cả khiêu khích nhau thế này, nản thế
mà lại từ hai bạn gái nữa chứ

Các cậu ơi chỉ còn một tháng nữa là ra trường rồi nể nhau tí đi. Chẳng nhẽ chỉ vì mấy câu nói vớ vẩn mà bất hòa

À wên, còn ai muốn đấu đá nhau thì ra khỏi box này đi, giữ thể diện cho trường cái chứ,
với cả để tớ còn post bài về mấy chú vệ

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi , dừng lại đi..chị ở ngoài đọc cũng thấy mệt lắm :( . Từ ko có j thành có chuyện bây giờ ý :|

mấy ông cứ khuyên giải làm gì, cứ như lời nói mấy ông trên này có trọng lượng ý, chuyện ng ta kệ ng ta

hơn nữa lập topic mà cuối cùng thành chỗ cãi nhau thì lok cho nhanh chả thấy liên quan gì đến bảo vệ

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghe lời Saha!!! :D
@ Khánh: hum qua kiếm đâu được cái quần hay thía!!!

nói ra thì ko hết những cái khó chịu về mấy chú giám thị mới đâu , nhưng nghĩ đi nghĩ lại , thì thực ra mình khó chịu về cung cách quản lí của trường , chứ chẳng phải mấy chú ấy :)

Hôm qua bạn tớ nó đá cửa vỡ cả kính ( =)) ) chạy xuống báo với bảo vệ , mấy chú đấy cũng bảo thôi ko cần gọi phụ huynh phức tạp , viết tg` trình rồi đền luôn cho xong , còn bảo " bọn chú cũng biết làm cái này học sinh nó ghét lắm nhg vì công ăn việc làm thôi ..."

:p nghe thế thấy mấy lúc mình chửi chửi khốn nạn thật :p

Mà đi nhắc học sinh trốn tiết hay gì gì đó vi phạm nội quy , cũng chỉ là nhắc có có việc ấy mà , hôm qua tớ với cả lũ bạn ngồi dưới cantin , hai chú í đi qua hỏi hỏi lớp nào ? lớp nào chả ai trả lời cứ câng câng lên =)) , hỏi giừo gì đây cũng chả ai trả lời =)) mãi một lúc hỏi qua hỏi lại mới giục mình là " các cháu đi lên lớp đi " .

Nói cũng nhẹ nhàng thôi ko kiểu hạnh họe chửi bới đâu , mà người ta cũng chả phải sợ mình , thik thì lôi ngay lên ban giám hiệu là xong .

Nói chung ko phải kiểu hống hách ko biết điều như mình tưởng :(

Tớ nghĩ các cậu thik bàn thì cứ bàn , nhg tớ thấy nên thay tên topic là " Bạn nghĩ sao về việc mời những bác bảo vệ mới ? "

Nghĩ về nguyên căn , đừng chỉ nhìn vào bề mặt :)

Nói gì ko phải thì xin lỗi .

Bích Phương .

Chỉnh sửa lần cuối:
Phương: thỉnh thoảng thay đổi cho nó khác tí, mới lại trời nóng quá
BPhương: tớ cũng thấy các bác ý bt mà, dạo trước thì đúng là bức xúc thật. CÓ hôm mình đi giặt giẻ lau thì cứ hạnh họe: " lớp nào? " " sao bây giờ mới giặt" " ai cho giặt ở đây..." Nhưng dạo này các bác hiền lắm có thấy nói gì đâu.
Tiêu đề đâu cần sửa gì, ngay từ đầu nó đã chẳng có ý xúc phạm gì :p
Tùng: ông này chuyên đi phá topic chẳng được việc gì :)

Thực ra dạo này các chú ý có vẻ hiền hơn rồi thì phải? Hoặc cũng có thể là do mình quen roài!!!
Tớ cũng nghĩ là ko cần phải sửa tên topic đâu!!! Nó có cái gì đâu mà!!! :D

Theo tớ bạn Chi và bạn P nên jai quyết riêng đi .Ở đây mọi người đang bàn các vấn đề nghiêm túc =))=)) .

Tớ thấy nếu ko argue lại được cô Oanh các bạn quay sang phương án chơi thân các chú bảo vệ mới ;)) ;)) Khéo lại còn sướng hơn ;))

Khó lắm Kiên ạ!! Nhìn cái chú gầy gầy mắt cứ trợn ngược lên là tớ hết muốn quý luôn!! :D Còn chú béo có vẻ hiền hơn tí!!

Tao thấy chẳng ai hiền cả .trông mấy ông ấy giống 2 thằng dv HÀN QUỐC :chích xòng xọc , **** xong phê .=))=))=))
`

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên