Bạn nghĩ sao về bố mẹ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bố mẹ tao cho tao suốt, nhưng ko nhiều! Hix... Có vẻ bố thoáng hơn mẹ!

Hờ hờ ....... chán thật ...... tiền nong đúng là vấn đề của cả thế giới ....
Hixhix ........ mình toàn xin dư tiền học thêm ( năm ngoái ) ..... bi giờ ko đi học thêm nữa => móm toàn tập !!!!!!!!!! Hixhix
Bố mẹ lại còn dạy đời: cho thế là nhiều rồi ...... còn lại .. mún cái gì thì tự đi mà kiếm tiền lấy .......... !!!!!!!!!!! Hixhix ...... ko lẽ đi cướp nhà băng !!!!!!!!!!!! :(:(:(

:D tình hình là bố mẹ mình dễ thương nhất......

Chẳng bao h thấy cho tiền ngoại trừ tiền gửi xe 2000.....b-)

Năm ngoái từ tiền sách tham khảo đến đồ lặt vặt đều tiền túi....:)>-

--> năm nay hết sạch tiền mừng tuổi :D -> đang nghèo xơ nghèo xác....

----------

quan trọng là tớ vẫn cười tươi cho dù cuộc sống đang khốn khổ và nhiều chông gai trước mắt.....:))

Hờ hờ ...... tình hình của tớ thê thảm hơn đây: người ta mừng tuổi bố mẹ tớ chứ ko mừng tuổi tớ đâu ( hiểu ko, tức là bao nhiêu tiền mừng tuổi đưa bố mẹ cầm hết ) !!!!!!!!! :)):)):))

:D Tình hình thế cũng chẳng thê thảm lắm.....

Đang có tiền trong túi như tớ mà tự dưng bị bố mẹ lấy hết sạch + ko cho đồng nào mới cú.....8-|

Tình hình là h hết tiền nên chán chẳng muốn tiết kiệm.... :D Có đồng nào là muốn ăn hết đồng đấy :> --> hào phóng!!! b-) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm qua thì yêu,hôm nay thành cămb-) .Cũng tại bố mẹ nhất quyết cấm kon nghe rock & chơi bóng rổ thoai=;

Mạng hỏng.Mình kêu bố mẹ sửa thì cứ chần chừ,ko sửa.Bảo đổi mạng thì ậm ừ nhưng cũng ko đi đổi ~Bó tay.Chẳng qua là ko muốn mình lên net thôi.

Chán quá! Bảo bố mẹ cho 180k đi mua nội san mà kêu đắt!
Bố iu thật, hum wa cho 50k, hum nay đã hỏi:"Tuần trc' bố cho tiền tiêu hết rồi à? Này....50k này..."

:eek: con HA thế thì nhất rồi.... chẳng bù cho tao....:( tiền ăn vặt bây h cũng ko có....thương bố mẹ kiếm tiền vất vả nên ko dám xin vì những lí do vô bổ ấy....:> :)) ( ngoan vật....:D )

có điều sao papa và mama ko thix lắp ADSL nhờ....8-| hiểu là con cái cũng ko ngoan....nhưng làm gì đến nỗi thế....:((

Uhm...tui thì iu pama nhìu lắm, nhưng bi h thì buồn wa' chừng! Bắt đầu từ hôm thứ 4, bố tui bắt con em gái 7 tủi đứng chờ ở ngoài cổng trường từ 4h đến tận 6h chìu, mà bố lại nằm ở nhà say khướt! Bắt ông ngoại tui lộn đi lộn lại mấy lần để đón em tui. Thương con bé, nó cứ nghĩ bố đang họp ở trường nên đứng đợi :(( Chỉ thương ông và mẹ tui vất vả! Mọi người có cách nào làm bố tui bớt rượu ko? Tui hết cách rùi, dù tui iu bố nhìu lắm! :cry:

bố mẹ hay lo cho mình
nhưng ko đúng kiểu--> hay ngăn cấm và ko ủng hộ những lúc cần nhất--> ..

Mẹ mình thật tuyệt vời, rất hợp tính mình, lúc nãy 2 mẹ con đi nhậu, đi hát karaoke, về nhà mẹ còn cho tiền mai đi chơi, tối mai mẹ còn rủ đi chợ đêm :))

Pama như Sơn thì nhất... :)>-
Bố mẹ tớ ko thoải mái thế nhưng mà tớ cũng :x bố mẹ lắm... :D
Con đi học bóng rổ, nhảy.... :p... bố mẹ ủng hộ rầm rầm....:))

Oài mẹ tớ cũng thế :))
Nhưng đc mẹ thôi, chứ bố với tớ ko hợp tính nhau, nói chuyện với nhau lâu lâu là y như rằng cãi nhau, trừ trường họp cô giáo vừa gặp bó xong 8-}

Bố tớ thì chịu, nhớ mãi cũng ko biết con học lớp nào....8-}
Tất nhiên vẫn còn biết là tớ sinh năm 90.... :D
Ko hẳn là ko quan tâm nhưng mà bố tớ thực sự là ko thể nhớ nổi... :))

bố mylink khó hiểu đến thế cơ ah...8-}

h chán chẳng muốn nói đến bố mẹ....vì cùng là người trong gia đình...--> chuyển sang anh zai yêu quí...:x :)) Anh zai tớ là number one....:> là tuyệt vời nhất...:> ui....:x sao mà iu anh zai thế ko bít...:x :x

Ý ấy là... có ai đó hỏo bố ấy " con ông học lớp nào ams ", bố ấy bảo " ko nhớ rõ,Anh 2 thì phải " hả ??? 8-}

đã hiểu vì sao dạo này mẹ hay nhầu 8-}
hóa ra là vì hồi xưa toàn đòi mẹ thơm với cả chui xuống ngủ
mẹ tỏ vẻ khó chịu :))
bây h kothees nữa
vừa xong bảo mẹ thơm
mẹ bảo là con có cần j` mẹ đâu :))
ra là thế
thảo nào dạo này suốt ngày thấy nói là con có coi mẹ ra j` đâu con làm j` có tìnhcamr với mẹ :))
bó tay :))
naòa thì đòi thơm :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên