Bạn nghĩ sao về bố mẹ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao càng ngày càng ức chế quá.Con cái học hành cả 1 tuần mệt mỏi rồi.Thế mà tối chủ nhật lên net 1 chút mà cứ soi tới soi lui.Buôn điện thoại thì ko cho ,lên net cũng ko~>Ức chế.

He He lần đầu tiên vào đây, câu bài 1 tí
Bố mẹ mình thì dễ tính nhưng mà cấm khoản chat chit
Đành fải giả vờ diendantoanhoc.net để lên thui
Có ai khổ = tớ ko

Câu bài vừa thoai 2 ông tướng
Mama tao, lúc dễ thì cực dễ
Nhưng mà chỉ 1 lỗi nhỏ-->móc ra 1 đống lỗi rồi chửi. Ức chế ko chịu được :(
Rồi chả tôn trọng bạn bè tao gì cả. Có ai gọi đến, roài nhấc máy ko trả lời-->bạn thằng Phong
:madflame:

Chỉnh sửa lần cuối:
tao sẽ spend bài thứ 500 của tao ở đây.............
bố mẹ tao cũng thế.lúc dễ lúc khó.............
nhưng tao ức nhất cái khoản bố mẹ tao luôn lấy nhưng mẫu ví dụ trên trời bắt tao học hỏi.....ví dụ gần nhất là chị tao...luôn luôn là chị thế này sao con thế kia....phải lấy chị làm gương....ờ đấy...chị tao học giỏi....tao học ngu đấy.........tao không học nữa.....nếu mọi người không cần thì tao cũng chẳng cần.....bố mẹ tao nghĩ tao hoàn hảo.......nghĩ rằng mọi người làm được tao cũng sẽ làm được.....tao chẳng phải thiên tài.......ai cũng biết điều đấy....chỉ có mình bố mẹ tao không biết........và có lẽ là cố tình không hiểu........tao không phủ nhận rằng bố mẹ tao yêu tao thương tao lo lắng cho tao....và bố mẹ nói bố mẹ mắng cũng chỉ muốn tốt cho tao....muốn cho tao 1 tương lai tươi sáng.....nhưng bố mẹ tao không hiểu đã bao giờ tự hỏi tại sao.......có bao giờ mọi người hỏi tại sao không thể bắt hoa hồng giống như hoa xương rồng....dù rằng cùng một loại đất...cùng một người chăm sóc.....tại sao xương rồng vẫn cứ khô cằn.....trong khi hoa hồng thì ngược lại.........nhưng ai nói rằng có thể khinh hoa xương rồng.........chẳng ai.......và bố mẹ tao có thể nghĩ rằng vật chất là tất cả.......và không hẳn con đường duy nhất dẫn đến thành công là đại học......và không hẳn có đại học là thành công....và tao thực sự nghĩ rằng tao chẳng có ai để tâm sự........tao post lên đây........chúng mày đọc làm cảnh thôi.....làm ơn đừng có ý kiến ý cò gì hết....tao chán lắm rồi.....
Vì tương lai con em chúng ta...

Chỉnh sửa lần cuối:
Mo ui, thương mày quá!
Mẹ mình như dở hơi! Mình thay người iu rùi mà vẫn nghĩ mình thik cái thằng khỉ gió nào đấy hồi lớp 8! Hỏi vớ hỏi vẩn! Lịa còn bảo mình là loại "cọc đi tìm trâu"! Rõ ràng toàn trâu xấu thì cọc đi tìm làm giề?

trùi, tình cảnh của mày cũng na ná tao .... :p..... thông cảm cho mày... đấy là hậu quả cho sự kì vọng quá mức vào kon kái ....muốn con mình hoàn hảo hay ko phải xem mình có hoàn hảo ko đã ....

:)):)):))

bố tao làm tao ức chế đíu chịu đc, tối qua mình cho chó ăn, con chó đạp 1 phát cái bảt lật úp, ông già lên thì bảo mình làm ăn cẩu thả, mình bực bảo " lần sau bố đi mà cho chó ăn", lão lại quát " im đi ko tao đập bây h, bố láo !!
"

dài, tớ thì khác, cho mèo ăn, ( cá số lượng lớn .. ) --> nó ko ăn, mình ức chế chỉ vào mặt con mèo ... " mie, đồ chóa .... !!! " :)) :)) :)) :)) :))

:)) tình hình là thằng Chick dễ thương thế.... Chửi thế bố mèo nào hiểu đc:)) .

Mèo nhà em như con heo 8-| .Tình hình là nếu nó chui vào gầm giường mà ko bắt đc thì phải sột soạt túi đựng Whiskas để cho nó ra....Mèo giè mà đêk bế đc bao h [-x --> kiêu như cục gì ý.... :-s

mèo nhà tao đã tử ẹo đc 2 năm 1 tháng 27 ngày, nghĩ lại mà xót xa... :(

ờ, vấn đề bố mẹ quả là vấn đề hết sức to lớn.......
nhiều khi bố mẹ lại quá cổ hủ....như bố mẹ tao..tư tưởng rộng rãi về một số vấn đề.......còn 1 số thì :-s:-s.......không thể chịu được.......

Thỉnh thoảng tao cũng thích thế.Nhưng sống ko có bố mẹ thì khổ lắm.Mà tao ko sống khổ được.Nếu ra ở riêng mà hàng tháng pama vẫn cấp tiền nhiều nhiều thì Okie nhưng mà ra ở riêng mà bố mẹ còn phải cấp tiền thì chả có chút tự lập nào cả.

tình hình là hôm qua rất ức chế chuyện trong gia đình--> những tưởng có thể ghét papa và mama đến cuối đời..........nhưng sáng hôm sau thì....:| Tình hình là muốn ghét cũng khó :((

:)) Thử hỏi có ai khổ như tui ko??????
Bà già 4 tháng cho tiền 1 lần: 5 chục !!!!!
Ông già 6 tháng cho 1 lần nhưng nhiều hơn: 100 !!!!!!!!!!!!!! :)):)):))

Hờ hờ ...... mình ko có ý bức xúc gì cả ..... nhưng lói chung nà ...... tăng thêm để cho con cháu còn đỡ đói ...... hixhix !!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
hức...bố mẹ tui còn hay nữa...cho tiền nhìu lắm....1 năm thấy cho tiền đúng hôm lì xì Tết ko à...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên