Bạn nghĩ sao về bố mẹ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đến lúc đấy lại nghĩ
' mk chiều nó cho nó hư à , phải cho nó khổ vào ' :)) thì hết vẹo

Uah`,bố mẹ nói chung là tốt,nhưng nên bỏ cái kiểu cứ hơi chut là con đi chơi đâu,con đi với ai,đến mấy h :p

ôi dời , tao chúa ghét trẻ con , nếu giả sử tao có 1 đứa thì sẽ ra sức đập cho nó tưng bừng nếu ko chịu nghe lời , tất nhiên sẽ thoáng tronh 1 vài vấn đề tế nhị

----------

ủa , sao tao lại bị cảnh cáo nhỉ , mod trả lời cái

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Hà Phương: tớ mê film The PPG lắm nè! Cái ava của tớ là chôm trên www.cartoonnetwork.co.uk hay seo ý! Có mấy trang web của CN nên tớ nhớ ko rõ lắm! Btw, The Rowdyruff boys chứ ko phải Rounder... gì đó đâu!
Con Hồng shit hỏi ngu thế mày? Khi nào đẻ thì biết ngay đau hay ko chứ lên đây hỏi để bọn nó cười cho àh?
Tớ thấy tốt nhất là nên đối xử với con cái nhẹ nhàng! Mà ko bít thời chúng nó có giống bọn mình bây giờ ko? Hay lúc đấy mình lại nói: " Hồi xưa bố mẹ khổ lắm, vào internet là ko được miễn phí như con bây giờ đâu!"

tóm lại thời nào mà bố mẹ chả kể khổvới con "thời bố mẹ là khổ lắm ko sướng như bọn mày đâu" 8-}
nói như đúng rồi ý

Lý Khánh Hậu đã viết:
@ Hà Phương: tớ mê film The PPG lắm nè! Cái ava của tớ là chôm trên www.cartoonnetwork.co.uk hay seo ý! Có mấy trang web của CN nên tớ nhớ ko rõ lắm! Btw, The Rowdyruff boys chứ ko phải Rounder... gì đó đâu!
Con Hồng shit hỏi ngu thế mày? Khi nào đẻ thì biết ngay đau hay ko chứ lên đây hỏi để bọn nó cười cho àh?
Tớ thấy tốt nhất là nên đối xử với con cái nhẹ nhàng! Mà ko bít thời chúng nó có giống bọn mình bây giờ ko? Hay lúc đấy mình lại nói: " Hồi xưa bố mẹ khổ lắm, vào internet là ko được miễn phí như con bây giờ đâu!"
we should say...Powerf**k Girls....phim này xem chán thí mồ...chẳng có new series gì cả...
hic...bố mẹ mình...đến Cartoon cũng ko cho xem..."con lớn rùi (??!!) => nên xem Discovery, NGC hoặc CNN gì đó đi".......aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....

Đào Đức Linh đã viết:
we should say...Powerf**k Girls....phim này xem chán thí mồ...chẳng có new series gì cả...
hic...bố mẹ mình...đến Cartoon cũng ko cho xem..."con lớn rùi (??!!) => nên xem Discovery, NGC hoặc CNN gì đó đi".......aaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.....

trùi, khổ thế, tao thì xem dit cap vo* ri nhìu wwa', mama tao bảo " xem nhiều cái này quá ko hay đâu, xem CN hay hbo đi con :)) :)) "

Bố mẹ tớ tự nhiên tử tế lạ lùng trong ngày sinh nhật . Hôm nọ tưởng đi về muộn bị ăn chửi may thế mẹ không thèm nói gì cả . Nhưng nhìu lúc mẹ nói tức lém nhưng còn bít làm j : luật bất thành văn là : bố mẹ luôn đúng và con luôn sai => không được cãi .

Đặng Vũ Minh Hà đã viết:
Bố mẹ tớ tự nhiên tử tế lạ lùng trong ngày sinh nhật . Hôm nọ tưởng đi về muộn bị ăn chửi may thế mẹ không thèm nói gì cả . Nhưng nhìu lúc mẹ nói tức lém nhưng còn bít làm j : luật bất thành văn là : bố mẹ luôn đúng và con luôn sai => không được cãi .

cái luật đó tớ cũng lĩnh hội từ hồi lớp 4, ...

1 chut kinh nghiệm : mắng gì thì mắng, nên tự biến cái tai mình thành cái tai trâu trước mặt các "xếp" --> ko cãi, vâng ạ chay :)) ( chỉ các xếp thôi, ko trước cả cô chủ nhiệm nữa :)) ! )

Chỉnh sửa lần cuối:
cãi nhau với bố mẹ = hạ sách....đơn giản thui...họ đông hơn mình 1 người mà (2 vs 1...)

Đào Đức Linh đã viết:
cãi nhau với bố mẹ = hạ sách....đơn giản thui...họ đông hơn mình 1 người mà (2 vs 1...)

họ hơn mình về cả số lượng và chất lượng [-x , 1 vs 1 mà tao đã bó tay roài ... còn 2 vs 1 thì,,,,,,,,, xài..... 8-}

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
họ hơn mình về cả số lượng và chất lượng [-x , 1 vs 1 mà tao đã bó tay roài ... còn 2 vs 1 thì,,,,,,,,, xài..... 8-}
hức...mà nếu bố mẹ đẻ ra 1 chị và 1 em...chị theo phe bố mẹ...3 vs 1....em ko muốn nghĩ tới ngày hôm đó...

Đào Đức Linh đã viết:
hức...mà nếu bố mẹ đẻ ra 1 chị và 1 em...chị theo phe bố mẹ...3 vs 1....em ko muốn nghĩ tới ngày hôm đó...

trùi nếu thế thì tao khuyên mài, đập đầu vào màn hình chết đầu thai kiếp mới, có thể sẽ được đầu thai vào phe của các xếp :))

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
trùi nếu thế thì tao khuyên mài, đập đầu vào màn hình chết đầu thai kiếp mới, có thể sẽ được đầu thai vào phe của các xếp :))
nếu như đầu thai về phe các xếp thì trước tiên phải trải qua thời kỳ làm con nít như bi giờ cái đã...=> thui thì cứ sống típ xem nó thế nào....

Linh ui, cái chữ kí của ấy có ý rì thế?
Làm bố mẹ là sứong!

Sao ông già tao ko đê yên cho tao nhắn tin đêm nhey, cứ lầu bầu ghét vãi hàng !!!!!!!

Nhắn tin k thì làm sao thầy u biết đc mà kêu nhở
Hay điện thoại xịn bấm nó phải kêu tí tách mới oai??? ;;)

Phạm Ngọc Ánh đã viết:
Nhắn tin k thì làm sao thầy u biết đc mà kêu nhở
Hay điện thoại xịn bấm nó phải kêu tí tách mới oai??? ;;)
Ánh k được bóc mẽ bạn ý
Khổ thân HOT BOY , đi đâu cũng bị soi
Mà hình như máy LVC tháo pin con THỏ ra là mất tiếng luôn mà

hem`, tao ko co dien thoai di dong, tao ko buon dien thoai. ... nhưng mà chat thì thỉnh thoảng xếp ngồi cạnh ngó .... ức chế chỉ muốn quay lại &^%.... ức chế nhất là đang chat với " người ta" ... ( bạn nào đây ?? đang chat cái gì đấy .... 8-} ) .... hix .....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên