Bạn nghĩ sao về bố mẹ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Topic bố mẹ thành biển hồ than thở ? Kêu tiếp đi, tớ đang sướng vì cái Sim mới có đuôi 90 nè, mẹ còn đang định đổi máy -> con được dùng cái máy gu điệu của mẹ,,,Sướng wé...:)

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Topic bố mẹ thành biển hồ than thở ? Kêu tiếp đi, tớ đang sướng vì cái Sim mới có đuôi 90 nè, mẹ còn đang định đổi máy -> con được dùng cái máy gu điệu của mẹ,,,Sướng wé...:)
Sim của tớ có đuôi 9090

@Uyên : mày lại ko hiểu ý bạn Chick rùi Uyên ạ :D .Bạn ấy thực chất đang muốn câu bài chứ hầu như ai học lớp 10 chẳng sinh năm 90 :D :> .

Trần Huyền Trang đã viết:
@Uyên : mày lại ko hiểu ý bạn Chick rùi Uyên ạ :D .Bạn ấy thực chất đang muốn câu bài chứ hầu như ai học lớp 10 chẳng sinh năm 90 :D :> .
Hờ
K nhận ra ý đồ

câu nói cửa miệng của hầu hết parents " sau này đi lấy chồng/ vợ mới biết nỗi khổ của bố mẹ " => nói thế thì nói làm gì

sau này có con rồi, mình sẽ nhớ lại hồi bé phải chịu đựng thế nào, lúc đó có 2 con đường : 1 - trả thù đời qua thằng con và 2 - sống sao cho con ko bị giống mình hồi bé :)

Tớ chọn con đường 2! Ko thì khổ thân con mình lắm! Mình chịu đựng đủ rồi!

tình hình là bạn hậu này thik PPG à
tớ cũng thế :)) hay vãi
ava PPG và Rounderuff Boys hay vãi (mà viết thế có đúng ko í nhờ :D)

To Chic: vài ngày tới mày sẽ bị mod xóa 2/3 số bài

:)) :)) , teo có câu bài bao giờ đâu mà xóa :)) :))

,,,, bố mẹ tao ghê lắm .... luc thì là angels , luc thì là .....

Hix, nếu được làm bố mẹ, tao sẽ bắt con tao học hùng hục để trả thù cho những ngày tháng qua! Mà ko biết sinh con có đau ko nhỉ?

nếu được làm bố, tao sẽ cho con tao chơi xả néng, con việc học hành thì để mẹ chúng nó "no"... tao ko thể làm cái việc kinh khủng đấy được ....

:)) nghe mày nói thế biết trước tương lai con mày như thế nào rồi :)) .

Khổ thân bạn 121 phải chịu hết trách nhiệm :D :p .

Chỉnh sửa lần cuối:
Sau này có con thì mình chiều hết biết luôn.Cho nó thấy mẹ nó tuyệt vời thế nào.Chứ như mẹ mình như bây giờ thì...

Phạm Lan Hương đã viết:
Sau này có con thì mình chiều hết biết luôn.Cho nó thấy mẹ nó tuyệt vời thế nào.Chứ như mẹ mình như bây giờ thì...
nghĩ xa thế.....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên