Bạn nghĩ gì yêu, được yêu, và yêu không đúng cách

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
To A Hồ: Điên thì biết điều mà câm mồm đi. Ko ai chịu nổi nữa rồi đấy. Đúng là dở hơi.

ủa tưởng A Hồ về nhà chồng rồi thì stop:ko lên net-->ko câu bài trên HAO nữa cơ mà

Linh tinh
Nhạt nhòa quá, thôi đi, đâu đâu cũng thấy cãi nhau ủm củ tỏi lên, hai bạn ko nhịn nhau được sao ??? Cùng lắm thì cứ đến lớp mà xử cho nó xong đi, chuyện rắc rối nhất là chuyện nhị thị này đây, cóc có sai
$ Hiếu : Hai thị ta cãi nhau, anh em ta được màn câu :))

Đề nghị các thành viên L2 tôn trọng diễn đàn và tôn trọng thread này ko spam, chửi nhau nữa.
Tình trạng này diễn ra khá nhiều rồi, mong các bác bớt bớt đi

Mong rằng đây là bài viết cuối cùng về chuyện này, mod xóa hết hộ cái

Vũ ơi, ngoan đạo quá nhỉ ??? :))
Ngày mai trời chắc mát mẻ lắm đấy, đảm bảo là có mưa to ngập luôn sông Đà đấy. :))

Hẹ,tán thành ý kiến bạn Vũ,mà tớ cũng cần nói thêm (bào chữa cho bọn kia) bọn nó đang yêu đúng cách đấy:))--->chửi nhau chí chết!!:))
Cẩn thận mod vô lock đó nha!!!!!:D

Phạm Thùy Dương đã viết:
Ủa sao giờ lại xuất hiện thêm bạn Cường nữa ở đâu ra vậy?

Uh, chắc nhầm rồi Dg ah ! Nhiều ng` tên Cg` lắm :) !
Nhưng mà Dg ơi ,Ly là Ly ko phải Li đâu :(( !

Mấy hôm nay thấy Cg` ko ngồi cạnh Dg nữa ,mới trêu tí Dg đã sợ rồi :)) !
Mọi ng` nói thế thôi ;) !

Ly và Li có khác nhau đâu nhỉ ???
Ly là cái ly, Li là hoa li, ko biết cái nào hay hơn đấy :))
Phương ơi, hiểu là Thương nhau cho roi vọt (Ở đây là màn bình phẩm nhân cách của nhau nhau đến là ngại) còn ghét cho ngọt bùi (Ko đúng lắm)
Con gái .... !!!!

Ly và Li có khác nhau đâu nhỉ ???
Theo các thầy cô dạy Văn trường mình thì i và Y không khác nhau khi nó đứng ở cuối cùng.
Nhưng chắc bạn Ly ghi tên khai sinh vậy :D.

Nếu nói chuyện ngữ pháp thì chưa chắc đâu, chẳng hạn chữ "Kách mệnh" ấy, chưa từng ai thấy là Ách đi với chữ K, hoặc là Bác rất hướng cách viết chữ z thay cho chữ d đấy, các thầy cô vẫn cứ bảo là rất chuẩn, còn tớ đâu dãi gì mà cãi tiếp khi cô hằm hè đến thế, nên đến bây giờ vẫn chưa rõ lăm, chỉ hiểu loáng thoáng là đi với Mệnh thì kách viết thế là đúng, một trường hợp riêng của TV, nhưng vì sao thế thì đến cô chắc cũng chịu :-s /:)
và nói chung là có khác nhau, còn nói riêng thì chứ Li viết ngắn hơn, ngọn hơn, nhưng nhìn qua như chứ U ấy. ;)

To Quân: Tớ cũng ko muốn chửi nó đâu nhưng tớ ko thể nhịn được khi thấy nó điên như thế.
To A Hồ: Có giỏi thì lên lớp nhắc lại câu vừa rồi xem.

Sau 12h vẫn tiếp tục spam, đá đểu.
Thế này thì forum thành cái ji`, chợ hay siêu thị

Thôi, được rồi, cứ yên tâm là bao nhiu bài spam tớ sẽ xóa = hết trong hè này :D

To Thư: Nếu cậu xóa hộ được thì càng tốt, nhưng xin hãy để cho con A Hồ nó đọc xong thì muốn xóa bao nhiêu cũng được. Tớ ko quan tâm đâu. Tớ viết chỉ cốt để cho nó đọc và bớt điên thôi mà.

Ấy, thật hay đùa đấy Thư, hồi đầu hơi câu, sau tết ngoan ngoãn post bài rất dài
Độ này lười viết dài nên chắc là quay lại SPAM ý mà, vả lại may mà tớ ko spam nhiều lắm trong 0407 :D, spam ở đây toàn là những bài hơi bị "tạm được ấy", trong đố vui còn kinh hơn :)) :D

Bạn Quân nói thế khác gì thú tội???:D Hỏi thăm mọi người tí:tình hình các couple biến động ra sao rồi???:D

Tình hình là chả có couple nào mới cả. Vẫn thế.

ẤY ấy, ko hẳn, có một cặp vẫn thắm thiết lắm, còn ai nữa đây ngoài Ninh & MNgọc :D
Thú tội để hưởng khoan hồng, Phương ah :D :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên