Bạn nghĩ gì yêu, được yêu, và yêu không đúng cách

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhưng đôi Ninh & Mỹ Ngọc vẫn chưa nổi bằng đôi của L2 - couple tiêu điểm của khối mà lị :))

Nhưng đôi Ninh & Mỹ Ngọc vẫn chưa nổi bằng đôi của L2 - couple tiêu điểm của khối mà lị :))
Biết tài của cậu rồi, VA vẫn chim cú vụ với HBN hay sao thế :-/

Này, đôi của cậu nổi thật mà. Hỏi ai cũng biết, bây giờ lan sang cả 03 - 06 và cấp 2 => đương nhiên phải nổi hơn đôi Ninh - Mỹ Ngọc rùi. Đấy là phản ánh sự thật, làm gì có ai chim cú :)

Nổi thế cơ ah ? Tai họa đấy, sướng sung cái ji`

Cậu ko sướng nhưng có người sướng vì có đứa rất thích nổi. ;)

Ôi trời, thiện tai, tớ thích cuộc sống bình dị và đơn giản hơn

Ông Quân đúng là dở hơi, ở đây có ai hỏi ông thích cuộc sống như thế nào đâu.

Ấy hai bạn cứ bình tĩnh!!!Vậy ra là cả hai bạn đều giờ đây "Free"????:D:D

ờ, nếu là tớ, tớ đã dẫn bạn Ngọc đi khắp trường giới thiệu đấy Quân ạ ;)
ừm, thôi, ko delete nữa :D

To Thư: Chả cần dẫn đâu vì bây giờ hỏi Hồ Bích Ngọc lớp L2 thì chả có ai la ko biết cả.

:(( Khẩn xin mod Thư và sis Trang xoá lẹ cái topic này đi cho nhờ.
Bực mình quá X(
ăn nói linh tinh [-x

Điên cha rồi!
Có đứa thích nổi nhưng đứa đấy cũng đủ thông minh để không làm ảnh hưởng tới cuộc sống của người nó quan tâm.
Tội vạ đâu cứ trút lên nó, đừng lôi người kia vào, nó thương lắm.
mà làm như thế người ta cũng nói là đồ hèn đấy.

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Yêu nhau không phải là nhìn nhau mà là cùng nhau nhìn về ... cái xe dựng ở gốc cây kẻo nó chôm chỉa mất.

Nếu ở gần một người mà bạn thấy thời gian trôi thật nhanh còn khi xa người đó bạn lại thấy thời gian trôi qua thật chậm thì bạn nên đem đồng hồ đi sửa.

Yêu mà không được đáp lại thì thật đau buồn. Nhưng sẽ còn đau buồn hơn nếu yêu một người mà không bao giờ dám thổ lộ"

Love is like a Dog, when you chase it runs, when you run it chases but when you stop, it shouts: GO GO GO"

"Tình yêu như bông hồng thủy tinh, rực rỡ lung linh nhưng mong manh dễ vỡ. Vì dễ vỡ nên đa số người ta thường trang bị thật nhiều...đễ lỡ vỡ còn có cái mà thay"

Anh xa em 30 ngày mà anh cứ tưởng chừng như ... nửa tháng"

Trích lại bài này của một thành viên chuyên câu mới thấy, bi h ai cũng câu, ko thì lạc đề, sorry đã đá đểu bạn Linh
Phải nói công bằng là ko thể hiểu nối con gái bây h, kinh dị quá, khó hiểu và ăn nói "văn hóa + tinh tế" quá

Yêu nhau không phải là nhìn nhau mà là cùng nhau nhìn về ... cái xe dựng ở gốc cây kẻo nó chôm chỉa mất.

Nếu ở gần một người mà bạn thấy thời gian trôi thật nhanh còn khi xa người đó bạn lại thấy thời gian trôi qua thật chậm thì bạn nên đem đồng hồ đi sửa.

Yêu mà không được đáp lại thì thật đau buồn. Nhưng sẽ còn đau buồn hơn nếu yêu một người mà không bao giờ dám thổ lộ"

Love is like a Dog, when you chase it runs, when you run it chases but when you stop, it shouts: GO GO GO"

"Tình yêu như bông hồng thủy tinh, rực rỡ lung linh nhưng mong manh dễ vỡ. Vì dễ vỡ nên đa số người ta thường trang bị thật nhiều...đễ lỡ vỡ còn có cái mà thay"

Anh xa em 30 ngày mà anh cứ tưởng chừng như ... nửa tháng"

Trích lại bài này của một thành viên chuyên câu mới thấy, bi h ai cũng câu, ko thì lạc đề, sorry đã đá đểu bạn Linh
Phải nói công bằng là ko thể hiểu nối con gái bây h, kinh dị quá, khó hiểu và ăn nói "văn hóa + tinh tế" quá
Trích lại bài này của một thành viên chuyên câu mới thấy, bi h ai cũng câu, ko thì lạc đề,
thế này mới gọi là câu chứ:))

To A Hồ: Chữ kí đẹp đấy. Nếu ko cố tình để lộ ra như thế thì chả có ai trêu đâu. Điên.

Tớ định xoá, nhg sợ bọn ấy sẽ bị mất 1 lượng bài đáng kể, vậy nên tớ sẽ từ bi chit lock nó lại thui... ok?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên