Bạn nghĩ gì yêu, được yêu, và yêu không đúng cách

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vãi sợ!!!!!!!!!!!dạo này có lắm topic về tình yêu ghê!!!coi bộ thần cupi bắt tên đến nhiều người quá!!!!!!!!!!!yêu làm gì cho đời nó khổ nhỉ! yêu đơn phương thì khổ đấy nhưng yêu phải cái thắng sở khanh thì ko những khổ mà còn nhục nữa chứ!!!vậy làkhổ càng thêm khổ rùi<Nói túm lại 1 câu yêu là yêu làm quái gì có chuyện đúng cách hay ko, đúng với cái này nhưng cũng có thế sai với kẻ khác .Nói chung yêu thế nào thì yêu đừng quá đà đẻ bị tạt axit là được hehe

Biết yêu là biết chấp nhận,phải không every body???
2nd,tình yêu không bao giờ là đủ!!!!!!

nhưng chấp nhận mãi thì ko chịu nỗi, dẫn đến chia tay

"làm sao sống được làm ko yêu
ko nhớ ko thương 1 kẻ nào"
"yêu là chết trong lòng 1 ít
vì mấy khi yêu mà chắc được yêu
cho rất nhiều song nhận chắng bao nhiêu
người ta phụ hợac thờ ơ chẳng biết"
hôhoohoo! lâu lắm rùi mới viết máy cái câu sến như con hến này:D :))

I Love You rồi You có Care
You don't believe để I Swear
I Swear I Love You So Much
So Much xong rồi You có care
Chẹp chẹp cứ topic tình yêu là nhiều người vào rồi :D cho tớ bon chen với :D . Tớ thì kinh nghiệm tình trường thì hơi bị ít nhưng mà yêu thì ko phải là chưa bao h [ chắc thế :)) ] . Đồng ý với ý kiền : Yêu ko bao h là đủ :x và yêu là phải biết chấp nhận. Đôi khi mình yêu mà ko được đáp lại -> chỉ mang về hurt thôi -> phải chấp nhận chứ biết sao?? Chẳng lẽ đi gọi hội xử lí :D >:) . Nói chung yêu vừa sướng vừa khổ -> nhưng ai cũng muốn yêu -> nhưng người mà mình yêu chưa chắc đã yêu mình :( [ chỉ là chưa chắc thôi. Dù sao đi nữa tớ vẫn thấy rất vui :) và tớ thấy mọi người yêu rồi cũng rất vui :p -> yêu đi cả nhà

YÊU... bi h thì tớ chẳng muốn iu ai cả... kệ thôi :D

Lại chả ko, vào đời sớm nó thế, bạn Cường iu wai' nhỉ?

yêu để đụ câu nói của năm

yêu ko đúng cách là make love ko sử dụng condom hả
to Xíu:lớp tui có một thằng thích cậu(Xíu là ai thì tự biết)

Nói lại vấn đề cũ:thực sự giữa yêu và thích vốn dĩ đã có 1 ranh giới rất chi là mong manh,(cái này thì còn tùy,người nào mà biết kiểm soát tốt thì sẽ dễ dàng phân biệt được,chứ không thì phần lớn là tình yêu ngộ nhận!!!:D) còn một thứ nữa là độ mặn nồng của tình yêu cũng còn bị phụ thuộc quá nhiều vào hoàn cảnh(cái này thực sự là chỉ đối với một số người,tớ không dám ám chỉ ai,nếu ai thấy đụng chạm thì cứ lên tiếng!!!:D Vì vậy vấn đề cốt lõi ở đây là "tự tin,không hoang mang,và nhất là phải thật tỉnh táo" với tình cảm cảm xúc con người!!
Thế nhé!!:D:D b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Buồn ngủ wa''''''''''' !!!!!!!!!! Yêu kiểu quái j` chẳng được . Yêu em hay yêu dây chuyền em đeo thì đều là yêu cả . Bây h` là cứ phải yêu bản thân mình trước ........ !!!!!!!!!!!

Yêu thì còn tùy xem lần thứ mấy
Được yêu thì còn xem đứa kia yêu mình là người thứ mấy
Yêu đúng cách hay ko đúng cách đều dựa vào kinh nghiệm của trung bình cộng ( số lần yêu + số lần được yêu ) , yêu nhiều khắc biết , đâu phải nói ....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên