Bạn làm gì khi đang yêu ???

Lê Thanh Tú đã viết:
Ô có phải bé Trà ko :D
---->Ờ b-) Em đây :D
Tự nhiên hum nay hứng lên lanh chanh vô box cấp III post mấy câu iu đương,nghe thấy khoai khoai,nhưng cũng đúng :D :))

Có một câu hỏi đặt ra là:
Khi ta đang in love--->tất nhiên là sẽ quan tâm đến người đấy hết lòng:D
Nhưng nếu người ta lại thờ ơ với sự quan tâm của mình thì...thực sự người ta có yêu mình không? :(
Vì có một số í kiến cho rằng con trai bây giờ rất " kiêu " nên cứ tỏ ra lạnh lùng thế :(( --->đúng là chẳng bít thế nào nhỉ !?

Lê Thanh Tú đã viết:
Ô có phải bé Trà ko :D
Thế đấy, yêu là phải làm cho ngừơi khác thấy thoải mái, người ta ko thoải mái có nghĩa là mình chưa yêu người ta hết lòng rồi :) nói chung yêu ko phải là chuyện đơn giản, chỉ yêu nhau ko thôi đâu.....
Chắc là chẳng bao h đủ :(
không nên dùng từ thoải mái chị ạ nghe hình tượng lắm :))

Chỉ có những thằng đầu óc đen tối như mày mới thấy nó hình tượng thoai. Thoải mái là đúng roài còn j`....

Toàn các em bon chen thế, các ông bà kia đi đâu hết rồi ??? cha Việt Anh này bỏ con giữa chợ, được người ta vớt lên, thế mà chẳng hỏi thăm ji` cả :)):)):))

Phùng Anh Quân đã viết:
Toàn các em bon chen thế, các ông bà kia đi đâu hết rồi ??? cha Việt Anh này bỏ con giữa chợ, được người ta vớt lên, thế mà chẳng hỏi thăm ji` cả :)):)):))
bạn Quân còn nhớ tui la không nè
hehehe
sao cậu không bình luận gì ve Bạn làm gì khi đang yêu ??? the

à mà sao bạn Quân lấy avatar là ảnh ai đấy?
tớ tưởng la bạn khác chứ
cậu thay đổi nhanh thế
hehe

à, đó là ss Hoa, chị yêu của tớ và của cả VC, bạn Quân ko bon chen xí xớn được đâu :D

Ặc, đọc bài mấy bạn và mấy em, thấy mình hình như mù chuyện tình cảm.

Tô Xuân Nam đã viết:
Chỉ có những thằng đầu óc đen tối như mày mới thấy nó hình tượng thoai. Thoải mái là đúng roài còn j`....
Đúng rồi, thoải mái là đúng rồi :) là làm người ta cảm thấy ko bị rằng buộc chẳng hạn, yêu nhau mà ko làm khổ nhau, thế mới là thoải mái [ cái này do 1 người dạy chị :x ]. Chứ thoải mái kiểu này nọ í ì thì chẳng ké dài được bao lâu đâu [ trừ dẫn đến đám cưới :-$ ].

Là yêu như chưa từng yêu. Có vậy thôi. Khi yêu tớ sẽ dành mọi mối quan tâm của tớ hướng về người ấy, luôn chăm lo, săn sóc, quan tâm tới người ấy, gọi điện thoại, hỏi thăm người ấy (nghe thì có vẻ kỹ tính quá nhưng cái gì cũng có mức độ thôi).
Thật tiếc là khi phải nói với một người rằng: Sorry, I don't love you Nhưng cũng đành chịu chứ biết làm sao.

Làm hết khả năng,tận dụng mọi cơ hội,xem kỹ mọi phương án...tham gia mọi chiến trường...
Thế nha,cứ thử đi!!!;)

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Làm hết khả năng,tận dụng mọi cơ hội,xem kỹ mọi phương án...tham gia mọi chiến trường...
Thế nha,cứ thử đi!!!;)
trời ơi cái này còn hình tượng hơn cả cái "thoải mái"
pà con có thấy thế không :))

MK thói đời đen bạc, tụi bay ngồi đây cà lê cà la sao khá được hả đời
---------------------------------------
Xin lỗi các bác em ít khi nói những câu như thế này

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Vũ có ý nói ai thế? :))
Chẳng cần đen bạc j ở đây, chỉ cần 1 lần đi wa, đời vẫn khá :))

Khi yêu rùi thì chưa chắc đã biết mình phải làm j`, lúc đó đầu óc chắc j` đã đủ tỉnh táo, mọi thứ có khi đều do con tim điều khiển mất ấy chứ ! Nhưng khi yêu thg` thì ng` ta là ng` tốt vì luôn trg cảm giác hạnh phúc ( trừ nhg~ lúc giận hờn ) nên đối xử với ai cũng tử tế, nhỉ...

Back
Bên trên