bạn gái 12f2

• Bắt đầu be_i_dun
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
B

(be_i_dun)

Guest
hết rùi

bài này cũng fai xóa hết để bây h tao biến luôn

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chết cha con Hiền nhé..ML mà đọc được thì mày còn sống cũng là lạ... hahahha.. Mai tao đi chỉ điểm cho biết mặt bạn thân của Ml.....Chời,,, con gái P2 ai lại đi nói xấu bạn như thế....chậc chậc...Nhưng mà kể ra thì cũng có phần gì đấy,, "ấy ấy.." heheheh... :)) Nhể các bạn !!!

hix, xin lỗi đã làm các bạn mất hứng, tớ tưởng là lớp nào khen các bạn gái F2 chứ các bạn tự khen thì hơi bùn cười :). Nếu chỉ có 2 bạn thật xinh thì đâu đồng nghĩa là toàn bộ lớp F2 toàn hoa hậu đâu??? :-/

Trời ơi,đay có phải là khen đâu.Bạn nGân đọc kĩ lại đi.

hoooo the ma keu la khen ah vui tinh ghe
khiem ton den the la cung con gi

e hèm, đề nghị bạn Hiền ko vạch áo cho người xem lưng nhé! Chuyện nội bộ của lớp ko nên buôn!
Công nhận nếu bạn ML đi thi Miss Ams thì cũng được giải nhất phong cách Sì Tin "' răng vàng tóc xoăn " heheh.

uhm yeu cau ban ng fuong te nhi nhe ml la ko them thi mis ams dau
co gi dau ma fai dau nhi lop 12f2 la the day toan ng that tha

Ngân đã viết:
hix, xin lỗi đã làm các bạn mất hứng, tớ tưởng là lớp nào khen các bạn gái F2 chứ các bạn tự khen thì hơi bùn cười :). Nếu chỉ có 2 bạn thật xinh thì đâu đồng nghĩa là toàn bộ lớp F2 toàn hoa hậu đâu??? :-/
Ngân à, đừng quan trọng hóa vấn đề chứ, ấy đọc kĩ đi thì sẽ thấy mà ;)

KHặc khặc,, chời ơi, Hiền ơi là HIền, một tài năng Văn học bẩm sinh thế này mà thầy Liêm không nhận ra thì đến Fuwowng cũng fai tiếc thay cho thầy

Nhưng mà đuaf Hiền này H nghĩ gì nếu F giời thiệu cho ML biết là trên 4r ams lớp mình vui vẻ lắm??:O , lúc đấy F nghĩ Hiền từ trường ra về khó còn gì có thể tồn tại trên ngưòi H đâu H ạ, nhưng mà thật sự từ đáy lòng F thi f nhaaaanj xet bài Văn tả ML cua H là hay vô cùng, khiến F cảm động từ nãy đến h vẫn chưa nguôi!! 8-} 8-} 8-}

Hic Hic...

hehehhe....Thì thỉnh thoảng cũng phải vạch áo lên cho nó thoáng chứ....Kín quá ai mà chịu nổi...híhíhí.. ;) Các bạn nhỉ???..Nhưng mà chuyện này thì cũng nên để nơi góc riêng tư.. Chứ lộ liễu như thế này thì.... ko thể ổn rồi....hahahahha,.... Chết cười thôi.... :))

van de thuong nhi hien lanh ngoan ngoan the khon nan nha may
fuong chi duoc cai noi dung
vah len thi co lam sao dau f2 nhi dep rôi thi co vach nua vach mai cung van dep

ma wen mat fuong cu cho mai linh xem 4r vo tu di hien cha so

TAO ĐÂY
TAO CŨNG PHẢI CÔNG NHẬN LÀ LỚP MÌNH TOÀN HOA HẬU
HOA HÂU LÙN
HOA HẬU RĂNG VÀNG
HOA HẬU QUỶ
HOA HẬU BÉO
CÒN GÌ NỮA KHÔNG NHỈ
hehehe
mẹ ơi cười chết mất
hê hê hê hê ha ha ha ha:)

Hội này đúng là tỉ phú thời gian đây mà... kô lo đi học bài mà lên đây làm văn tả nữa... hôm nào tao gọi cô giáo Mai Linh lên chấm bài thì chúng mày 9,10 cả lũ.
To bạn Ngân: (chắc chẳng vào đây đọc nữa đâu): Lớp F2 ko ai khen thì mới phải tự lăng xê chứ như xinh như các bạn A3 thì đâu cần đâu.
Nói vậy thôi chứ tao là tao phản đối cái trò vớ vẩn này! Không giữ thể diện cho hội nó thì cũng giữ thể diện chung cho F2 hoặc cho chúng mày chứ. Nếu như chỗ riêng tư của lớp thì không sao đằng này bao nhiêu người nhìn vào nữa.
Biết là nói ra sẽ gây mất lòng nhưng chỉ biết khuyên vậy thôi.

o mo anh in noi chi fai chi tiec rang lop minh not danh du ma giu

HIx, quả thật tớ mới đọc 2 dòng đầu :))

nhưng mà này, bạn Thuan ANh nói đúng đấy. Dù ghét thì cũng chẳng nên như thế. Bạn Hiền (chẳng hiền tẹo nào) làm tớ thấy F2 thật là ........nitemare :-&

Tao cũng nhất trí st bạn Ỉn! Đề nghị con Hiền muốn viết thì vào nhật kí lớp mà viết!
Còn thằng Đức Lâm kia, con gái lớp mình xinh hơn con Ngô Linh của mày là cái chắc !

chời ơi, vào lớp F thì khong nói tiếng Faps cũng fair nói tiéng V chứ, nói tiếng Anh chẳng hiểu gì :O , chắc bạn Ngân có í khen lớp mình dễ thương đáng iu đây mà :)
Mà thẳng Lâm nhớ.. , ăn nói mất dạy cho ăn đòn bi h ,

Con Hiền cứ viết lung tung bị cảnh cáo rồi đấy! Mà nghe đồn là hôm nọ ML lên 4rum AMS chơi kô biết có vào đến tiết mục của bạn Hiền không???
Hiền ơi, mày mà còn sống thì báo tao 1 câu cho tao đỡ lo.
Chấm dứt cho nói xâu nơi công cộng nhé!

Vào đây mới được mở mang tầm mắt, hay thật, hôm nào Nguyên Phương giới thiệu cho tớ mấy bạn này nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên