bạn gái 12f2

• Bắt đầu be_i_dun
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cần gì phải giới thiệu. Biết tên bạn Việt Khoa đây rồi, để hôm nào cả lớp 12P2 dẫn bạn Thanh Mai và Mai Linh sang 12Ly1 ăn hỏi , tiện thể cho các bạn lớp Pháp2 "mở mang" thêm chút nữa

Bạn này nha` quê ghê , mấy bạn gái F2 xing đẹp nổi tiếng thế mà không bit à.. Lạc hậu qua''!!! Nhất Mailinh nhì Thanh Mai các em nhể

thoi the o day ma ko duoc tu do ngon luan thi hien xin rut heee rôm gi ma kieu the tuong binh dang chu thoi vay vinh biet cac ban hien di luon tu bay h khoi can canh cao duoi thi cu duoi di
tinh vi

truoc khi tu biet minh se gioi thieu cho ban vk gi day ca 2 hoa hau f2 nhe heee ng dep the gioi 2003 day hoa hau hoan vu nam nay thuo c ve toan dan chau fi

To Khoa: Hôm trước có 3 con đi qua : có 1 con khen ấy cười duyên là bạn Mai Phương xinh đẹp, con đứa nào giống con giai nhất là bạn Đỗ Hiền :D
Còn Thanh Mai với ML trong lớp!

chời ơi, bạn í chua được ngắm nhìn MAilinh và Thanh MAi là tiếc cả cuồc đời rồi!!
Nhưng mà hỏi thất nhé, bạn nào đáng iu mà khen Màiuong cười duyên thế chời ơi hihihi bạn này đáng iu ghế, đúng là co' con mắt nhìn người khặc khặc đáng iu ghê

Mày khen bạn í cười duyên chứ bạn í khen mày đâu, bạn MP nhà mình chỉ được cái nhận vơ là giỏi!

viet sai chinh ta nhe hoooo ban fuong hang chuoi thi xinh voi ai

chời ơi, nhớ rồi, chời ơi, đau chưa, nhớ ra hôm đấy, F khen một bạn cười duyên rồi, d' gì, làm tao sướng từ chiều đến giờ.. 3:-o hichic, xấu hổ quá đi thôi :D

hì hì, F thì có truyền thống buôn dưa lê và ăn dưa bở rồi... bây giờ bệnh xem ra có vẻ như ngày càng nặng.. chậc chậc... làm sao để chữa trị được đây??? Khổ thân F quá, mới từng này tuổi đầu này mà đủ thứ bệnh...
Giật từ trong ra ngoài....

o co

fuong ma cung biet xau ho co ah hoo co duyen ghe co
noi the thoi chu mai fuong xinh dep the kia thi ai ma cha thich fuong nhi
co muon lam hoc sinh cung thay liem ko em

hehehe, con Hiền mày uống hết tất cả bao nhiêu cốc rượu mà có gan nói xấu ML kinh khủng thế.Ko sợ ML gọi hội ra trả thù à. Công nhận Mai Linh kinh thật nhưng mà nghe mày tả nó mà tao thấy ....... hơi khổ thân, thế này đi ra đường thấy bọn nó nhìn lại tưởng mình xinh lắm, ko biết là thật ra nó nhìn mình để xem con Hiền viết có đúng ko.hehe
Nhưng ML hay lên mạng lắm, hôm nào buồn hoặc là nghe đứa nào bàn tán nó lên xem thì sao....Học cùng lớp mà mày ko sợ à.

Mày ko biết đã là dân F2 thì trơ gọi = cụ à? Lớp mình có biết sợ ai là gì đâu, trong lớp với ngoài lớp như nhau. Nhưng mà chắc có biết thì nó cũng chẳng nói gì đâu, chỉ tỏ thái độ tí thôi! Chứ nếu nó tỏ thái độ thật thì = nó công nhận những gì con Hiền nói là đúng à? Hiền nhể?

lâu lâu mới thấy ng f đáng iu chỉ đc cái nói đúng ho hô

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Mày ko biết đã là dân F2 thì trơ gọi = cụ à? Lớp mình có biết sợ ai là gì đâu, trong lớp với ngoài lớp như nhau. Nhưng mà chắc có biết thì nó cũng chẳng nói gì đâu, chỉ tỏ thái độ tí thôi! Chứ nếu nó tỏ thái độ thật thì = nó công nhận những gì con Hiền nói là đúng à? Hiền nhể?

Bọn mày có công nhận ML dạo này hiền hơn hồi trước ko, hồi trước suốt ngày hở một tí là dọa đánh với cả gọi hội.hehhee, tao nhớ hồi lớp 6 nó dọa đánh tao làm mình sợ vãi...., chui vào nhà khóa cửa ko dám đi đâu. 8-} . Chắc ML yêu rồi nên tính tình hiền lành đi...tình yêu có khác.heheheh

le ra luc day giang fai goi anh in ra ho tro chu
hoa r la ml va giang co tham thu voi nhau heee

Giang ơi, mày nhớ hồi lớp 10 con ML với con My còn gọi hội súyt oánh nhau ngoài cổng trường ko?

Giang ơi, mày nhớ hồi lớp 10 con ML với con My còn gọi hội súyt oánh nhau ngoài cổng trường ko? Hehe, hôm qua bạn ML bôi môi lipice hồng bóng nhẫy cả mồm + oánh quả mắt tim tím ==> oe nặng oẹ!
Bạn í dạo này hiền dịu lắm mặc quần tụt + áo hở nách là chuyện normal thôi, bọn mày nhể?

ơ, phap2 có mấy bạn trông nice lắm, tớ đi học thêm cùng mà, mấy bạn ý nice nhưng nghịch thì nghịch phết đấy.........

Thôi thôi, tự nhiên bao nhiêu chuyện kô nói lại cứ lấy Mai Linh ra làm chủ đề. Chúng mình cũng phải thông cảm mà nghĩ cho nó 1 tí đi, nhỡ bạn bè của nó ở trường AMS lên đọc được thì nghĩ nó thế nào??? Công nhận rằng nó không phải quá tốt mà cũng chẳng hợp với đứa nào trong số hội mình nhưng có ai là hoàn hảo đâu. Không quý nó hay ghét nó thì cũng nói xấu in ít thôi... tao biết bảo con gái F2 mà bỏ được tật nói xấu người khác thì khó không khác gì bảo tao nhịn ăn để giảm cân... vì tao là con gái F2 mà...hahaha nhưng nể bạn 1 tí dù gì cũng học cùng nhau ít nhất là 2 năm rưỡi rồi.
To bạn Hương Thu: thực ra con gái F2 mà cứ xa nhau là ai cũng đẹp hết. Gần nhau là toàn "tư tưởng lớn gặp nhau" nên cái chủ để này mới kinh dị vậy đó.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên