bạn đang sống vì cái gì .... ????

Sống là để nhìn bọn lớp hóa trắng trợn mời 1 bạn lớp tin lên làm bài hộ , trong khi lớp bên cạnh đang sống dở , chết dở . :((

Học cùng lớp mà thằng bạn bùng lúc nào ko biết , chán thật .

thằng huấn chứ ai, cu câu lên lớp hóa làm vip, trong khi cái bài đấy, có vẻ chả khó mấy, cách thằng huấn khá hay ho, đươc được

Hoa đã viết:
Học cùng lớp mà thằng bạn bùng lúc nào ko biết , chán thật .
có đến chục thằng bùng bọn còn lại thì đổi chỗ lung tung ,ai mà biết được là thằng nào có thằng nào không có ở đấy

ÔI CHÁN QUÁ ĐI MẤT !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
thằng huấn chứ ai, cu câu lên lớp hóa làm vip, trong khi cái bài đấy, có vẻ chả khó mấy, cách thằng huấn khá hay ho, đươc được
:(( :(( Lớp bên cạnh thì vật lộn cả tiết .

Ôi dào!!!!!! Ông trời sinh ra ai ma chẳng có chỗ dùng,cứ sống rồi sẽ phát hiện vai trò của minh với cuộc đời,cãi nhau chi cho mệt.

Đỏ đã viết:
ÔI CHÁN QUÁ ĐI MẤT !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!
câu ở box tin thôi chưa đủ à ?
chán sống thì tao thuê 1 suất ở sông Hồng cho

ặc, vào gọi được 1 cấu rồi biến mất :))
phải nói là, ai bảo ko sang lớp tin nhờ bạn QUANG MINH đẹp trai, thế mới phải đúng ko đỏ

Hừm hừm 8-|, tao đâu có quảng cáo gì đâu nhỉ ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi em ko dám nhờ các bác kẻo lại giống lớp hóa , lớp các bác , bác nào cũng cái kiểu bác Huấn ---> em xin vái .

lớp Hóa làm sao, thằng Huấn làm được cả 2 bài còn rì

uh nhưng cái cách xử xự của nó sau khi lớp hóa cảm ơn = 1 phong kẹo hơi quá

:-/, ko hiểu, nó làm rì ah, :-/
hêh, cu cậu làm rì là cu cậu làm đấy nhá, vơ đũa cả lớp tin là lầm...:))

Hehe hình như con trai sống vì gái
con gái sống vì giai:D

to Hoa : phải đấy , lớp Tin còn nhiều anh đẹp zai hào phóng như anh Đỏ chẳng hạn
không nhờ điểm kém ráng chịu

Back
Bên trên