bạn đang sống vì cái gì .... ????

đơn giản là sống vì chả dễ mà chết được
còn không thì sống là để biết trên đời lắm thằng ngu không hiểu mình sống vì cái gì

Đơn giản hơn sống để ăn , để ngủ , để yêu , để ghét , để xem phim hoạt hình , để đọc truyện tranh và chơi điện tử >>>>> Cần thiết hơn cả sống là để ăn Nem Chua Rán >>

sống để thỉnh thoảng được thấy cái chữ kí hay như của anh Long . :D

Sống để thấy mình tồi tệ ,ngu dại ,hèn kém => sống để hoàn thiện chính bản thân mình .

Đoàn Duy đã viết:
Sống để thấy mình tồi tệ ,ngu dại ,hèn kém => sống để hoàn thiện chính bản thân mình .
Lúc nào cũng thấy mình tồi tệ , ngu dại , hèn kém thì sống làm gì cho bôi bác xã hội .

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Đoàn Duy đã viết:
Lúc nào cũng thấy mình tồi tệ , ngu dại , hèn kém thì sống làm gì cho bôi bác xã hội .
:)) :)) :)) bác lày lói chí phở
hỏi " bạn sống vì cái gì ? " thì quá bằng hỏi " sao bạn không chít đi cho rồi ? "

trời ạ! thế gian phải có người tài người bình thường chứ lại!!!!!!!!!!!!sống để cân bằng xã hội!!!!!xã hội toàn :)) người tài thì người tài dâu còn được trọng dụng nữa

Sống để khai thông cái Vn này:(

saong vi cai gi a?
qua don gian!!!
song la de duoc yeu la de duoc vui choi het minh
chu ko song thi => chet ma chet thi het tat ca chu gi
hiiiiiiiii

Phạm Quỳnh Trang Còn vợ sống vì Chồng:D Sống để cho chồng biết vợ yêu chồng nhiều để biết chồng ko yêu vợ nhg vợ đang tiêu tiền cua chồng :)) =))=))=))[/QUOTE đã viết:
UI DA! Chồng cũng yêu vợ lắm....
:x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

[QUOTE- Trí Dũng]Sống để khai thông cái Vn này[/QUOTE]
là cái giề hả anh zai?

Hà Hà !!!!!!
Có nhiều mục đích sống , nhưng chủ yếu là sống để chờ .
Mình chờ giây phút bước chân vào cổng trường . chờ giây phút được nhìn thấy người ấy , chờ giây phút người ấy thay đổi cách nhìn với mình ....chờ những giờ ra chơi - xuống cantin ngồi tán phét ...... Rồi cuối cùng ai cũng phải chờ chết !!!! (-_-)

Thía chẳng nhẽ em thấy cái VN này tốt lắm rồi à?
Lấy 1 VD riêng là chuyện mấy thằng nông dân bán chui xăng dầu cho nước ngoài. Nhận thức quá kém

To anh Trĩ : Vậy anh muốn khai vấn đè nào đây trong khi chưa có 1 cái gì là thông cả .

tình yêu bao hàm sự rộng lượng và vị tha ...:D

Dạo này không vào đây vì ngại quá, nhưng mà box này hình như là chỗ để vãi cảm xuc của ông Khánh nhể. À, sống để đáp lại công sinh thành của cha mẹ nữa. Hãi vật :(

sống để cưới vợ thôi , sự nghiệp ko là gì cả ...:))

Back
Bên trên