bạn đang sống vì cái gì .... ????

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Ngọc đang sống vì bạn Quân chứ còn gì nữa
Biết thì thưa thốt không biết thì dựa cột mà nghe nhá.......phát biểu linh tính quá /:)

Tại sao năm nay lại chưa dc đến 1Tr thế này:( hix, bùn thúi ruột .
À mà hình như bạn Tuấn có ý đồ j` với bạn Ngọc thì phảib-)

Hix tớ còn chưa được ai mừng tuổi đây này ............Bạn Ngọc giàu vậy,hihi tớ muốn làm quen với bạn lắm lắm

Ông chán đời thì đưa hết tiêng mừng tuổi đây, bảo tôi gọi hội đập cho một trận, chứ việc giề f ải làm quen với You-know-who

Nguyễn Hoàng Tuấn đã viết:
Hix tớ còn chưa được ai mừng tuổi đây này :((............Bạn Ngọc giàu vậy,hihi tớ muốn làm quen với bạn lắm lắm :D
Bạn Ngọc thấy không? Tớ vừa nhắc cậu xong thì đã có "kẻ gian":p xuất hiện muốn làm quen với cậu rồi. Bạn Quân phải cẩn thận đề phòng nhá

:eek:
tên topic là gì ấy nhỉ?
vào đây đọc k0 hiểu rì cả

Đang sống để spam và viết cho đủ 30 kí tự

Đặng Liên Hương đã viết:
:eek:
tên topic là gì ấy nhỉ?
vào đây đọc k0 hiểu rì cả
Ý Hương là cái topic này toàn lăng nhăng chẳng đúng chủ đề j` cả:( Buồn ghê cơ:D

dơi` ơi , tết nhất , đúng là rỗi rãi nên di câu .... :))
he he , sống để chờ đến ngày valentine , xemc ó ai tặng cái gì ko .... :D
và sống vì tất cả cái gì dính dáng đến mình ....

Thật thế ah
Uh thì bây giờ sông để viết 10 ký tự nè

Ờ, công nhận, bạn Ngân nói đúng.Kẻ gian là cứ phải đề phòng....
Bạn Tuấn ơi, xin lỗi nhá, tớ nghe lời bạn Ngân, đề phòng kẻ gian!

Tôi đang sống trong sự buồn bã, đau khổ... Hằng đêm tôi nhớ đến dáng hình em
Em giờ ra sao ?

này, đây có phải huynh Minh mình thường gặp không :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

Đang sống để xem mình có đủ can đảm ngồi trc 1 bọn vui vẻ nhận wa` còn mình thì k:p
,mặc dù mục đích sống của mình k fai thế nhưng vẫn phải chịu đựng ,cuộc đời là thế đấy:(
Sống xem mình wa ngày mai sẽ thế nào:D

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
này, đây có phải huynh Minh mình thường gặp không :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
Huynh Minh của muội đây, người đang rền rĩ, vật vã trong nỗi nhớ thương vô bờ, đời như chiếc lá trong dòng xoáy của cuộc sống ... nay mai ko biết về đâu. Sống trên đời chỉ đuổi theo những ảo vọng ko tưởng, ngoài khả năng thì mãi chỉ chuốc lấy thất bại mà thôi... Ta đã cho người rất nhiều còn người cho ta chẳng đáng bao nhiêu, mọi thứ ta làm chỉ càng cho thấy một sự nông nổi của tuổi trẻ, hỡi ơi, biết thế mà nào có khác được ? Giờ tôi mong được sống như chính mình, nhưng sao điều ấy khó quá ...?

Phạm Cẩm Ngân đã viết:
Nguyễn Hoàng Tuấn đã viết:
Hix tớ còn chưa được ai mừng tuổi đây này :((............Bạn Ngọc giàu vậy,hihi tớ muốn làm quen với bạn lắm lắm :D
Bạn Ngọc thấy không? Tớ vừa nhắc cậu xong thì đã có "kẻ gian":p xuất hiện muốn làm quen với cậu rồi. Bạn Quân phải cẩn thận đề phòng nhá
Này này nhá,bạn Ngân nói gì thế,ai là kẻ gian cơ,làm tớ có tật giật mình không à ;;) ,hì hì thời buổi kinh tế thị trường,đồng tiền khan hiếm,phải cho người ta 1 tí để kiếm tiền nuôi mấy cái tàu há mồm ở nhà chứ,bạn nói thế thì ngượng chết,ngại quá b-)

Back
Bên trên