Bóng rổ nam 04-07( và những điều liên quan)

hehe , cút :)) :))
hải, gì gì í , tên mẹ mày là gì hả nam , nhớ mỗi tên bố mày :D :D hix

Mai trường mình đi đấu giải, ai đến được thì cổ vũ nhé:)) ở trường unis, o tây hồ gần ciputra gì đấy

Đi bằng mắt. Tao cũng muốn lắm mà có được đi đâu.........Hu...hu....hu....Sao bọn P1 lại được đi hả mày??????? Ức quá đi mất.

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Mai trường mình đi đấu giải, ai đến được thì cổ vũ nhé:)) ở trường unis, o tây hồ gần ciputra gì đấy

chỗ ấy là chỗ nào nhỉ
mấy giờ??

mày nhịn đi
chiều mai chắc tao đi, nhưng chưa biết địa chỉ, trưa mai gọi hỏi ông THÁI vậyh
ai muốn đi, 1h tập trung ở trường, đi cổ vũ thôi, phương tiện tự lo nhá, mà mang phương tiện ri nhanh nhanh ấy nhá

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
mày nhịn đi
chiều mai chắc tao đi, nhưng chưa biết địa chỉ, trưa mai gọi hỏi ông THÁI vậyh
ai muốn đi, 1h tập trung ở trường, đi cổ vũ thôi, phương tiện tự lo nhá, mà mang phương tiện ri nhanh nhanh ấy nhá

ko đi cổ vũ thì đi để thi đấu chắc.
mai đi = xe căng hải chắc là nhanh nhất

thằng saha ko đi từ sáng à,nếu trưa anh đi được thì anh em mình đi

Uầy bọn mày sướng vật. Làm tao thèm rỏ cả dãi. Hu..hu.......hu.....

thằng saha nhớ nhé,làm anh đi 1 mình :(

uầy, hôm nay tuyển nam đấu hay vãi,đã thế lại còn có mấy đứa tỏa sáng nữa chứ,như kiểu thằng Nhân ý,bọn nó cứ bảo thèng này ăn nhầm phải dopin à :D.Đúng là truyền thống có khác, tuyển nữ thì hơi phí nhờ.

Tại mày kém quá nên mới không được đi đấy Vanh ạ, thằng nhân nó xung thật chắc là doping rồi:)), tuyển nữ thua ở giây cuối chán thế:(((thực ra vào chung kết cũng thua thôi)

Hôm qua đi vui ơi là vui không thể vui hơn được có hội chim lợn các thứ cổ vũ thì phải biết

Mẹ nhà thằng Bốp, không biết gì thì đừng có mà to còi nhé. Tai hôm qua tao kiểm tra 2 môn liền chứ ko thì kiểu gì tao cũng trốn đi bằng được.

Bọn kia nó cũng kt hai môn đấy toàn 1 tiết đấy, thôi vân anh ơi nhận đi cho nó tiến bộ:))

Thế thì khi nào mình đánh giao hữu đây long ái?

to vân anh: bọn kia được gọi đi chứ có phải là trốn đi đâu, nói cách khác, bọn nó được đánh giá cao (hơn mày) nên mới được đưa đi đấy chứ
to bob: thằng này câu bài khiếp thế

ơ, bọn mày...câu hỏi ngoài lề 1 chút, điểm chất lượng ở đây là gì thế, sao toàn 10 mà thằng hà lại 13,hehe...chẳng nhẽ nó được mod "quý mến" à :))

Thằng Hà với thằng Bốp nói xấu tao nhé, mai đến trường bọn mày chết với tao.

Back
Bên trên