Bóng rổ nam 04-07( và những điều liên quan)

Bao giờ đánh phải báo để anh em còn đi xem nhớ..........

Nhưng mà nhớ mang theo nhiều cổ động viên nữ xinh đẹp vào, có gì làm cả một đội cheerleader ý:))

Thế thì khi nào đánh đây

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Nhưng mà nhớ mang theo nhiều cổ động viên nữ xinh đẹp vào, có gì làm cả một đội cheerleader ý:))
Cổ động viên phải mặc đẹp và nhảy múa đấy nhé,làm luôn cả half time show đi :))

Phạm Vân Anh đã viết:
Bao giờ đánh phải báo để anh em còn đi xem nhớ..........
Có ai anh em với mày đâu,may ra tao là anh may là em thì được.

Tao còn chưa rủ , có mà đánh với ma . Bọn nó đang đánh giải trường chắc khoảng 2 tuần nữa thì chúng ta giao hữu nhỉ ? Ngày mai chủ nhật đứa nào rỗi lên trường Chu xem bọn nó đấu giải trường với tao , để biết rõ thực lực cho khỏi sợ thua ko .....s

trùi, ko biết hả ông anh, boss mới của khối 10 đấy, trùm ma túy :))

Trùm ma tuy +trùm breakdance

mà anh nhờ các em một việc, anh chỉ muốn các em gửi hộ anh lời nhắn tới các chú lý 2 là còn chưa đống tiền giải khối 10 đâu nhé, dù sao thì giải cũng qua rồi thì anh có thể bỏ qua nhưng anh cũng muốn nói về cái thái độ của các chú. mặc dù đã nhắc bao nhiêu lần những cứ lờ đi.
nếu không sửa thì sẽ không còn cơ hội tham gia vào các giải khác nữa đâu.

Mấy thằng mất dạy không phải ghen tị tài năng mà đả kích nhau sau lưng đâu nhé !!!!

Nào tao hẹn roài !!!!!! bọn mày thích đấu với PDP hay CVA nói rõ cái tao còn sắp lịch !!!!!!

Nguyen Minh Hai đã viết:
mà anh nhờ các em một việc, anh chỉ muốn các em gửi hộ anh lời nhắn tới các chú lý 2 là còn chưa đống tiền giải khối 10 đâu nhé, dù sao thì giải cũng qua rồi thì anh có thể bỏ qua nhưng anh cũng muốn nói về cái thái độ của các chú. mặc dù đã nhắc bao nhiêu lần những cứ lờ đi.
nếu không sửa thì sẽ không còn cơ hội tham gia vào các giải khác nữa đâu.
Việc quái gì phải đóng :)) Mấy giờ rồi mà phải đóng :>

Đúng rồi mai đóng à chiều nay trường mình đánh việt đức đấy nhé đến xem nhé

Lê Bá Nam Linh đã viết:
Đúng rồi mai đóng à chiều nay trường mình đánh việt đức đấy nhé đến xem nhé
Có đánh nữa đâu mà đi xem,hình như ko xin được

Back
Bên trên