Bóng rổ nam 04-07( và những điều liên quan)

mẹ, như kít, hí hửng đến trường, ông long thú phan câu xanh rờn, ko xin được huấn luyện viên, nghỉ

Oa`i !!!!! Tao ru? PDP roa`i , kho^'i 10 da^'u 1 tra^.n vo*'i tuye^?n PDP nha' !!!!! Ai di thi` dang ki' vo*'i ta nha' ( kho^ng ma^'t xie^`n )!!!!!!!

Nguyễn Đức Long đã viết:
Oa`i !!!!! Tao ru? PDP roa`i , kho^'i 10 da^'u 1 tra^.n vo*'i tuye^?n PDP nha' !!!!! Ai di thi` dang ki' vo*'i ta nha' ( kho^ng ma^'t xie^`n )!!!!!!!
Những trận đấu đỉnh cao mà lại thiếu tao là ko được.Em xin phép được đánh cánh cùng Hải dớ :)) ,đây sẽ là cặp bài trùng giúp khối 10 thắng lợi :)) :))

Hê hê, cho tao một chân cho vui, mà nếu được thì bảo bọn nó đấu ở Ams cho tiện. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì mày hẹn bọn nó đi đánh chủ nhật chẳng hạn

chậc, thằng đọc long ái, nói rồi biến mie mất đâu rồi

hoàng hà saha đã viết:
chậc, thằng đọc long ái, nói rồi biến mie mất đâu rồi
Đúng rồi nó chả chịu trả lời anh em gì cả nhỉ [-x

Đúng rồi viết tiếng việt thì cứ dấu lung tung cả lên, ai mà đọc được [-x

Mày báo phải báo sớm vào anh em còn biết đường mà thu xếp chứ

Đấu vào chủ nhật này , còn sáng hay chiều thì chưa biết được . Tại buổi sáng phải đi đá bóng nên sợ nhiều thằng không đi được nên đấu vào buổi chiều nhá >>>>>>>

Tốt nhất mày giủ bọn nó đấu vào sáng thứ tư ý, chiều chủ nhật tao, long con,hien,nhan di tap tuyen truong het roi khong nghi dc:((

haha, buổi chiều đánh ở sân nào của trường ams vậy, sân ngoài tuyển nữ, sân trong cdunk tập :))

Hoàng Hà Saha đã viết:
haha, buổi chiều đánh ở sân nào của trường ams vậy, sân ngoài tuyển nữ, sân trong cdunk tập :))
Thế mới bảo là đánh vào sáng thứ tư mà b-)

Ê Bốp mày cho tao cái list của mấy thằng có triển vọng (kha khá là được rồi) ở khối 10 năm nay. À trừ thằng Long ra nhớ :))

Back
Bên trên