Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

Nhưng mà tao cũng chăm chỉ đến trường chơi lắm đấy chứ ! :D Oan em , đến muộn chớ có phải bùng tập đâu :D

Hum wa đấu đá tn :-/
E do vg' ti' việc nên 0 đến đc., chán we' :((

Ôi, khoái ava của con Trâu :x :x :x iu thế đi, trừ cái đống tròn tròn thối nát chéo dưới dưới quả bóng rổ 8-}
hix, tao nhớ hiệp 1 chỉ là 4-0
đến hiệp 2... k còn j để nói...

Nguyễn Hương Ly đã viết:
Hum wa đấu đá tn :-/
E do vg' ti' việc nên 0 đến đc., chán we' :((

em lúc nào chẳng vướng tí chiện, bé tí mà bận rộn nhỉ :D

À mà con Ly đưa quần áo đây
mày lỡ hẹn của tao bao nhiêu lần rồi có biết không hả?
tình hình là vụ quần áo
tốt nhất là 1 ng giữ
nhưng mà eo ôi mang đống quần áo đi thì ... phê lắm.... nặng mấy ký chứ đùa à 8-}
theo ý bọn mày thì mỗi đứa giữ 1 cái quần mang đi tập cho tiện
vậy thoai tập trung hết áo cho tao vậy, còn lại tự giữ quần
chẳng bít làm thía cô có mắng k?
thế nào đây?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ts con Ốc B-)
Bảo cô mày lên đây có nhiều cái hay lắm thía mà sao tao chẳng thấy gì cả thía??? :-s Lại còn bảo có cãi nhau vui lắm cơ mà :(( Chán chả bùn nói!!Muộn rùi nên ko câu bài với các bé được!Có gì lúc khác chị sẽ vào sau vậy :-s

Chị lùn lật lại mấy trang trước mà xem
tha hồ mà đọc
8-}
bảo đảm roài cái nì sẽ xôm hơn WABC của các chị cho xem :D :D :D

Phạm Hà Thu Phương đã viết:
À mà con Ly đưa quần áo đây
mày lỡ hẹn của tao bao nhiêu lần rồi có biết không hả?
tình hình là vụ quần áo
tốt nhất là 1 ng giữ
nhưng mà eo ôi mang đống quần áo đi thì ... phê lắm.... nặng mấy ký chứ đùa à 8-}
theo ý bọn mày thì mỗi đứa giữ 1 cái quần mang đi tập cho tiện
vậy thoai tập trung hết áo cho tao vậy, còn lại tự giữ quần
chẳng bít làm thía cô có mắng k?
thế nào đây?

Nghe hợp lý đấy :D..mà sao k fa't đồ cho mặc mà tập luôn

Hức, kều ơi, 1-1 với tao đi, 3h sáng roài, còn mỗi tao với mày
tự nhiên hứng lên onl đêm khuya vãi
có ai lên đây kâu với iem
3 h sáng
hức hức
ava mới của mình :)) :)) giống thằng chồng quá :)) :)) :)) eo ôi cứ nhìn ava là sặc ra cười :)) :)) nhìn kìa :) :)) giống chồng em
<<<<<< giống chồng quá :)) :))

Tạm thời chị mới đọc được có gần 150 bài thôi mà đầu óc đã quay mòng mòng rùi........mắt thì mờ toẹt (thông cảm...chị đang bị sốt nên hơi yếu :D)........nhưng đột nhiên càng đọc mấy bài tranh luận của Yến béo và của Hot thì chị càng thấy quen quen :))
Cái quen thứ nhất là chị nhìn thấy mình trong những bài post của hot :-s Một cách rất thành thật thì cái câu "ams có 4 con chạy trên sân,1 con đứng trên sân và 1 bọn ngồi ngoài sân" (đại loại thía) làm chị nhớ lại rõ ràng chị đã và luôn nghĩ chị chính là cái con đứng trên sân đấy :-s......đến tận bây giờ cái cảm giác bất lực ấy vẫn còn nguyên :))
Nên chị khá đồng cảm với Hot ;)

Còn về những bài Bi viết ko hỉu sao tao thấy quá gay gắt và tiêu cực :-s Nó khiến tao mún trích dẫn và nói lại 1 đống thứ nhưng tao cũng ko mún làm cho cái chuyện lặn 70 đời này tái xuất giang hồ nữa nên thôi :D

Còn cái thứ 2 là có vẻ cái phong cách ăn nói của em Phạm Hà Thu Phương rất giống tao thì phải :))

Cuối cùng,xin lỗi vì tự dưng khơi lại chuyện cũ nhé ;)

welcom chị Yển nấm lên chơi với bọn em, thế là các chị lên đây gần hết rùi đấy nhỉ :)
khơi lại chuyện cũ cũng ko sao chị ạ, dù sao thì có tranh luận mới hỉu nhau đc mà, no problem :)
hôm CN đâu với các chị mà thấy mình bố của gà, lại còn bị cô đuổi ra vì can tội cười nhìu nữa chứ, vãi ngu ạ :))
ah quên, thanks chị Yến nấm nhìu nhìu, nhờ chị chỉ dạy mà cách ném mà em đã có quả 3 điểm vào rổ đầu tiên trong đời, iu chị ghê gớm :x
chiều nay tập hả, thế chúng mày có đi đủ hết ko đấy?????? bọn Pháp2 với Địa bùng học ra chơi với chị em đi nghe ko, cô Việt Anh đã nói rùi mà ;;)

Chắc cái vụ cháu bảo hay ở cách đây 10 trang trở lại ( đối với 10 trang của cháu :D). THik thì đọc ko cũng ko sao , vào đây có các e xôm hơn trong WABC :D

hehe tiêu cực à nhưng nếu mày nói chuyện với tao sẽ hiểu tại sao tao nói thế ;) :))

mà thôi đừng khơi lại có gì ra ngoài YM nói với tao, tao ko thích nói trong này :D

mà vụ đó có gì hay ho mà con Ốc đi quảng cáo hả, chẳng ra làm sao cả [-x

Vụ đấy hay chứ
Em thấy topic nhạt lắm
cãi nhau hay hơn
vào đọc sướng cả mắt 8-}
Em giống chị là giống chỗ nào cơ hả chị Lùn ???

À hôm nay tự nhiên mưa=> k tập :((
Cô VA in áo roài, có thể là CN này mình sẽ có áo
Được in nick lên đấy => sướng :D
110 k tiền quần áo bọn mày nhớ
CN mang đi đầy đủ đấy

nó bảo em giống nó ở phong cách ăn nói, ko đọc kĩ sao???

hehe thế nào mà cô lại cho in nick thế??? ko biết có phải do hôm chủ nhật chị, PA và lùn nói với cô ko :))

Mai Hoàng Yến đã viết:
em lúc nào chẳng vướng tí chiện, bé tí mà bận rộn nhỉ :D
Khổ lém :|
Dạo nài e bận lém :) tối tăm mẹt mũi vì Đoàn điếc :-s
Thôi khi nào bế ja?g xog thì e típ tục vậy ;)

Đoàn à??? em Ly làm về Đoàn à? chị ko biết :D chắc là chuẩn bị cho NHAT huh?

Back
Bên trên