Bóng rổ nữ, chị em ơi!!!

hnay, thực sự tao thấy mình oánh chưa hết khả năng đâu, chẳng qua là tại tâm lý và nhất là m k quá chủ quan.
Mình còn 10 ngày nữa trước trận đấu vs Thăng Long, dù gì thì cũng phải cố lên, đánh hết sức vào, ko chỉ là để giữ lấy cái danh dự cho mình, cho trường mà còn để đỡ phụ công sức của "ai cũng biết là ai đấy".
Mọi người hiểu thì quyết tâm lên nhớ ;) ;) ;)

Chim

Tao thấy cái tư tưởng của chúng mày cứ thế nào ý
Đánh hết sức vào vì chiến thắng, vì cái mà chúng mày yêu thích đấy là bóng rổ. Rồi sau đấy mới là vì người khác vì trường. Chứ nếu vì người khác thì vào trận có cố thế nào cũng k = đc cho chính mình cho niềm đam mê của mình đâu. Vào trận đấu rồi, ý tao là đang đấu rồi ý liệu chúng mày có nghĩ j` đến ai khác, đến danh dự j` k?
Tao xl nếu nói j` sai nhá :D, cũng có thể là tao chả bik cái đếk j cũng nói, chả đi tập j` mà cũng nói +_+
cố lên, thua 1 trận cũng chả là cái j`, tự tin vào mình chứ, tao thấy chúng mày rất đc mà

Sao biết thua :D
chẹp....hôm nay Kều xin lỗi mọi người nhớ...chả hiểu nổi chính mình bị làm sao :| về nghĩ lại thấy ko hiểu tại sao lại khóc , ko hiểu tại sao fai? fat' zo` lên như thế 8-} ( đến FEo còn chưa fan? ứng zi` :-" )
TÚm lại là tôi thấy tôi chủ quan....hi vọng quá nhiều...tưởng chúng nó gà...:-s hức....
thôi bỏ đi, sắp tới là Thăng Long hảh ? Trung fong 1m73 chứ zi`..mẹc kệ, kều sẽ ghi nhiều hơn 3 điểm, sẽ ném fat. mà ko za~m vạch, sẽ bờ lốc, sẽ cướp bóng , sẽ nhảy cao hơn cái đồ cái sào ý...ờ cái sào...đẩy 1 cái là ngã nhớ L-)
Hứa hứa hứa >"< !!!!

t chả hiểu
tao thấy tâm lý nó cướp đi của mình độ chục điểm :)
còn gà và yếu nó cướp đi của mình chiến thắng :))
tao chả biết là nghĩ cái j chỉ thấy vào trận nó cứ bủn rủn yếu sinh lý kiểu j

trận TL thì tao nghĩ là sẽ k bị choáng như trận đầu, vả lại, mất tất và xác định sẵn rồi thì cứ thế mà đấu thôi, còn lo j nữa :D

tao thì cũng chẳng buồn, vì có j đâu mà buồn, gà thì phải chịu thôi

tất nhiên thua thì phải ... không vui :))
nhưng mà cũng chẳng có j abc xyz lắm sau thất bại này

ừ thì còn 10 ngày, tập vẫn cứ tập chơi vẫn cứ chơi

cố mà được một trận đấu tạm tạm cho mọi ng đỡ thất vọng

thôi thì, cố lên :D

Kều, SHUT UP
bỏ cái kiểu "em đấu dở hơi em xin lỗi đi"
chán trò đấy lắm rồi
nói ra chỉ điên đầu thêm
8-} 8-} 8-}
nghe đau lòng lắm :(

Chỉnh sửa lần cuối:
@Cám: 1 câu thôi "Put your head in the game"
@Chim: Mình đồng ý với bạn, đừng để những người nhiệt tình với mình thất vọng thêm 1 lần nữa.
@Kều: mọi người ko cần Kều hứa, hứa để mà làm gì nếu ko thực hiện được.
@Feo: bạn cứ lạc quan lên thôi, Feo là 1 trong những đứa tâm lý nhất đấy, trận sau cố lên nhá.
Cả làng mình cùng cố gắng nha :x, yêu mọi người nhiều :x

Thật là bựa :D
4rum là để post những zi` tôi MUỐN nói lên :D miễn là nó ko ảnh hưởng đến mọi người mà cụ thể ở đây là TINH THẦN thi đấu của mọi người.
nẾU ĐỌC mà thấy khó chịu thì nhắm mắt lại :)) hay là trước khi tôi pôst tôi fải để zõ cái notice là ĐỪNG ĐỌC ? :)) :)) :))
Mỗi người có 1 tâm trạng, quyền zì mà cấm người khác thể hiện ?
Tôi thích hứa đấy, tôi hứa với tôi chứ tôi ko hứa với mấy người :)|
TÔi cũng ko cần mấy người cần tôi làm cái zi` hay ko làm cái zi` :)|
Tôi làm được hay ko là việc của tôi :)|
Nếu cảm thấy ko chơi được cả nhau thì 8-} 8-} 8-} fine ! :))
Biết thế thôi, tôi thì chả làm được cái khỉ zì cho đội zồi ^^ fine :)) !
Thật là bựa 8-|
Xúc fạm nhau quá đấy b-)

Nói thật chứ chả muốn cãi nhau zì với Feo :)| zu*ng mà stop cái kiểu bảo người khác SHUT UP đi như thế :)) this 4rum is not yours only rite ? :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
kều vs choẹt câm lại
đánh nốt trận TL muốn cãi nhau thì cãi
muốn đánh nhau thì đánh
hot cũng biết là hot ko tham gia ko dánh ko cổ vũ không động viên không gì cả
nhưng
mọi người
trừ ze ra
còn
năm
sau
@Kều: mày cũng chả phải đứa kém lắm
nhưng lúc tập thì sao
tao biết
mày tự biết
cả đội biết
không ai trách
nhưng tự mình trách mình đấy là cái tao có thể thông cảm cho mày
và chút bỡ ngỡ khi vào trận ai cũng có thể thông cảm
nhưng
chiều nay
đến mà nghe chúng nó nói về tuyển nữ

Hơ hơ, tự dưng bị chửi, :-S
Chả hiểu gì cả, 8-} 8-} 8-} làm gì có gì đâu mà nghiêm trọng thế, cái gì mà chơi với ko chơi nữa :| :| :|
Ko cần nghe cũng biết bọn nó nói gi về tuyển nữ rồi nhưng mà cũng đâu có sai /:) /:) /:)
Trận vs Trần Hưng Đạo xong rồi coi như bỏ qua, ai có khúc mắc gì thì cũng cứ tạm quên đi đã, đấu trận tới tử tế rồi tính sau ;)

đ m, mình làm thế nào hết sức là đc rồi, việc éo gì phải quan tâm xem chúng nó nghĩ về mình thế nào 8-} chứ còn thik nói á, thì có nói cả ngày éo hết đâu, nói mother nó thế cho xong 8-}

Chim

hơ, thế chúng nó nói j hả Hot, mà chúng nó là đứa nào, đến đây em oánh chít, mk, em ghét nhất bọn chim lợn ko bít ngượng mồm ấy X(
mà thôi, mặc xác chúng nó, nói thế nói nữa cũng ko ảnh hưởng tới hoà bình thế giới, mình thế nào mình biết, mình kém mình nhận, chả đứa nào có quyền đánh giá này nọ hay chửi bới trách móc mình cả, don't care plz :D
thế nhá, cả đội cố lên, trận TL chơi hết mình vì chính mình đầu tiên ấy :D
AYA AYA FIGHTING :d

mà. sozy mày nha Choẹt, cả đội nữa, nhưng mà thật ra đâu phải là tao ko chú ý đâu. Lúc đấy ko chú ý vào trận đấu thì còn chú ý đi đâu nữa, nhưng chắc là do bắt nhịp vs trận đấu chậm nên mới ngu ngơ như thế, lần sau sẽ cố gắng sửa :D
@ Feo vs Kều: 2 ng thôi nhá, ko nói nhau nữa nhá, đoàn kết chứ, anh Feo cứ để Kều nó nói những j nó muốn, đâu có ảnh hưởng đến ai, vs cả có tinh thần tự kiểm điểm thế là tốt :D
thik nhất Feo ở trận này đã hết tâm lý :x

cái j mà hết tâm lý :))
chẳng lẩy bẩy cả trận :))

@ kều: thôi bó tay vs mày rồi. tao cũng hết lòng hết dạ vs mày được chỉ đến thế thôi 8-}. hình như chẳng nói được với mày :), vì chẳng bao giờ mày nghe cả :) kệ mày.
lưu ý:
tao k chửi j mày nữa đâu nhớ :)
tao k mắng j mày nữa đâu nhớ :)
tao k cấm k bảo mày k được nói j nữa đâu nhớ :)
cho nên mày k phải sồn sồn lên cãi cho mày nữa đâu
có đọc rồi poz bài sau tao rồi thì đừng có chửi bới j thêm nữa :)
fiền!

mày nên hiểu, mày nên thông cảm cho ng ta một chút, cho dù kể cả mày có là đứa ích kỷ đến mấy, thì ng ta nghe mày nói ng ta sẽ nản thêm nhiều lắm hiểu k?
giả sử bi h tao mà nói "tao chán đội chán chúng mày !@#$%^" thì liệu mày có phải là đứa đầu tiên lên bật lại tao rằng: "con Feo j mà đã sớm nản thế ....!@@#$ ... cứ như tôi đấu cho vui đấu cho thoải mái... có j mà phải thế .... ". Cho nên cái vụ nói j thì nói xem xét lại đi :|

thôi thì shut up, ừ thì đụng chạm đến mày, thì đúng là tao ngu thật khi chửi đứa nào k chửi lại đi chửi mày ...

túm lại, mày nên hiểu rằng, sau một trận đấu như thế, thì không nên lên hao poz bài rằng hôm nay đấu dở hơi, rồi xin lỗi rồi hứa nữa :(
tao chỉ biết nói thế thôi mà khuyên mày nên suy nghĩ dựa trên cả những ng khác nữa, đừng dựa trên bản thân
thật khó nói, tao k có ý j khi đụng chạm đến quyết tâm của mày, mà ... tao chẳng bít thế nào nữa :(...
tao chỉ biết là không nên thế :|
tao cũng chẳng hiểu thế nào nữa

à, còn vụ thứ 7 đi xả xì trét bắt nạt trẻ con :)) buồn cười...

còn Hot: :)) Hot cứ điên điên kiểu j ý :))
nhoi nhạt k chịu dc :))
đùa chứ chẳng hiểu hot nói cái jj nữa, xong cứ chửi chửi linh tinh :)) k hiểu 8-}

nói tuyển nữ á?
đến hot mà còn phải care để mà vào trong đây khoe với cả đội à?
có cần feo gào vào mặt hot là shut up k???
hot là thể loại j mà lại còn phải lôi cả chuyện đấy vào đây để bảo bọn feo?
thất vọng
nói chung là tinh thần tâm lý thì chẳng có j đâu, vì sớm muộn j cũng thế cả :)) cũng lại như thế có thôi :))
chẳng hiểu hot muốn nói j nhưng mà đừng có lôi vụ chim lợn ra làm cái để hot cãi lại :|
ý là muốn chứng tỏ tuyển nữ chơi kém ntn hả?
chán chuyện

thôi nhớ đấu thì cứ đấu nhớ
hết lòng lắm rồi đấy :|
hot thì k làm j ngồi im mà xem
nghĩ mình là ai?

ờ há, thứ 7 này đi bắt nạt trẻ con xả xì-trét vs cả lấy tinh thần nhớ =)), vui lắm ý :D

whatever :D
mai đứa nào học chiều nhớ nhắc feo đi phô tô giấy xin phép nghỉ t7
hôm nay định rồi mà quên
:D

hôm nay tao vs choẹt đến trường định tập tành tí, ai dè đêk kiếm đâu ra 1 quả bóng, nhạt hơn đc, làm tao mất đứt 12k tiền xe ôm :((

ai bảo ko mang bóng đi =))
Hôm nay tập cả vần đến tận 7h :D chạy 3 vòng quanh sân :D mệt mà vui mà sướng mà thích :D
Kều ném 3 điểm bằng 1 tay được zo^`i :> hôm nay ghi được 4 fat' 3 điểm hệ hệ hệ >:)

tự sướng ;))
thế có chết không ;))

tao bảo từ nay tao lên tiền \:d/
dù bắn gần vẫn chưa thạo lắm (chính xác là mấy quả áp rổ hỏng cả), mà tao nghĩ trận TL tao lên tiền cho :D đằng nào vứt tao xuống dưới tao cũng k bắn dc 3 điểm, mà cũng lẩy bẩy chẳng đủ sức mà kèm :D

Choẹt vs em Thuỷ cứ thế mà đột như hôm nay, tao ở trên tao đè ng cho \:D/
Mai Kều thấy bắn được 3 điểm 1 tay có khi ra ngoài làm SG lại hay ý chứ :D \:D/

Feo có bị con :mad:) FL gọi về nhà kêu là nghỉ học ko lý zo ko ? =)) =)) =))
Ông bà za` làm ầm lên zoai`, cấm chơi bóng zo`i =))
nó còn bảo KỀu chơi với " những thành fa^`n hư hỏng trong trường " =)) ...hay là nó ám chỉ Feo đấyyyyy >:)
hố hố hố
COn Lợn FL :D

Back
Bên trên