Bóng rổ nữ 04-07( và những điều liên quan)

Re: Các bạn nữ mê bóng rổ đâu rùi????????

Anh hẹn cái Trinh hôm chiều thứ tư rồi mà. Muốn tập vị trí thì phải có đủ người chứ. Tập làm sao được 1 2 đứa.
Không thì giờ ra chơi 20ph đê. Cái chính là bọn em đừng đấu nữa. Càng đánh thì càng què thôi

anh ơi anh dạy bọn lớp em cẩn thận ko thì đứa què đứa cụt thì khổ lém.

Nói có chịu nghe đâu mà kêu. Anh đã bảo là đừng có đấu mà cứ ham. Anh đấu kiểu đấy thì anh cũng què cụt ý chứ
Anh bảo cái thế tay với cái chuyện hạn chế nhìn bóng em cũng chả chịu nghe:(
Con Trinh được cái nghe lời nhưng chưa biết thế nào

hehe tập siêng năng vât ạ mình thì tập được mỗi 1 ngày thì thôi chẳng tập nữa.

anh ơi bình tĩnh nhé , ông anh yêu quý nhầm nhọt sang trồng trọt rồi, em chỉ là khán giả thui, còn cái con anh nói là Ng~ Phương Thảo cơ
ờ cũng phải chúng nó chăm chơi bóng rổ hơn cả học hành cơ mà

Giải bóng rổ nữ Ams!!!

Thể theo nguyện vọng của Yến béo, tui lập cái topic này để xem có bạn nữ nào đăng kí tham gia giải thì post cho tui cái tên với cái lớp(thực ra là một dạng confirm lại thui).Nếu đông quá thì có thể chia ra, còn ko thì làm liên quân khối 10, nói chung là càng đông vui càng tốt.
Với cả cái này là topic có tính thời vụ nên bạn nào là con trai thì plz đừng có post bài, hi vọng trong này chỉ dùng để đăng kí.
Cám ơn mọi người!

Re: Giải bóng rổ nữ Ams!!!

tất nhiên là có lớp văn rồi, để danh sách ổn định đã rồi posst nha!

wow,tao thay mặt lớp tao -10P1 tiên phong nha mày :D
Mà ko bít cụ thể là khi nào thi nhờ???

Uhm, thế này nè, như tớ đã nói thì, các bạn có những ai tham gia thì phải ghi tên đầy đủ, kể cả khi mà có cả lớp thì cũng phải chọn ra đội đúng ko? Vì thế nên, khi nào có list cụ thể thì hẵng post nhé.
Còn Thảo, mày thích làm tiền phong thì để xem vào đội có chơi được chỗ đó ko, cái đấy là do bọn mày phân công, tao chỉ làm vụ ghi tên(quản lí:D)thôi!

Hơ hơ:D Nhầm nhọt thật:D
Chơi chăm cũng tốt nhưng phải chú ý đến học hành nhé. Như anh nè:>

ê,con thảo hâm kia,mày nói thế là có ý gì vậy???Bọn tao đang nỗ lực hết sức,bà phát biểu 1 phát...cụt hết cả hứng :(

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Hơ hơ:D Nhầm nhọt thật:D
Chơi chăm cũng tốt nhưng phải chú ý đến học hành nhé. Như anh nè:>

hehe, ông anh khoe kinh ghê, chậc chậc, thế là ko tốt ko tố [-x

Thôi được, thứ 4 nhé. Bọn em sẽ đợi. Anh cứ chỉ vị trí đi rồi cho bọn nó đấu luôn. Sai đâu sửa ngay đấy thì chúng nó mới nhớ lâu được.

tham gia nhiều vào mấy bé ah...cho nó rôm rả :D

Yên tâm đê. Năm nay nhiều đội tham gia lắm. Mà cụ thể là bao giờ?

Hờ hờ, có 1 vấn đề là anh quên chưa hỏi bọn nó có định tập cùng bọn em không. Vì bọn nó cũng đông lắm.
Nếu 0 được thì nhờ tạm chú Thái nhé:D

to Trang: hê, mày hâm à,tao có bào là tao làm tiền phong đâu, nói chung làm giè cũng đc,miễn là đc đấu:D.Thế bi h mày cần danh sách mấy đứa lớp tao tham gia à???

Ko sao ko sao,tập đông đông cho nó rôm rả chứ :D.Đùa chứ,ngày nào cũng phải học 5 tiết cả,ức chế....

Nguyễn Phương Thảo đã viết:
to Trang: hê, mày hâm à,tao có bào là tao làm tiền phong đâu, nói chung làm giè cũng đc,miễn là đc đấu:D.Thế bi h mày cần danh sách mấy đứa lớp tao tham gia à???
Tiền phong là gì hả em:D
Mỗi đội chắc được tối đa 12 người hả?

Back
Bên trên