Bóng rổ nữ 04-07( và những điều liên quan)

Re: Các bạn nữ mê bóng rổ đâu rùi????????

hehe, bó tay, ah mai có tập tuyển trường ah

Ừa, mai bủi đầu.

Úi giời, ông Dũng mà cũng vào tuyển trường à? Mà anh có phải cái ông chơi ở sân ngoài lúc 6h chiều T7 ko?

Em chả thấy anh tập gì cho bọn P1 cả. Toàn cưa gái. Mà P1 có cái Trinh cũng được đấy chứ?

Đúng roài. 6h chiều nay. Bọn anh chơi đùa chứ có thật đâu mà nghi ngờ tài năng của anh thía:>
Anh cưa gái lúc nào?
Tại bọn em cứ thích đấu đấy chứ. Anh hẹn bọn nó chiều thứ tư này rồi. Với cả thứ 2 thứ 3 chắc cũng không cho đấu nữa. Lúc đấy sẽ bắt đầu dạy vị trí

anh Trí chỉ chỉ cho tụi nó là phải đứng ở đâu thui chứ đừng có uốn nắn "tư thế" gì đấy nhé, không các bạn lớp P lại hiểu nhầm anh là đen tối thì chết

Tất nhiên là phải chỉnh cả tư thế không thì ném hỏng hết. Nhưng anh không làm mấy cái như chú định làm đâu mà lo

em biết kiểu chỉnh của bác rùi
ass phải cong bao nhiêu độ + chest phải ưỡn ra bao nhiêu chứ gì :))

Ai mất dạy như mày đâu. Suốt ngày để ý đến body

Úi giời, thế anh Dũng ko để ý đến body chắc? Xấu hổ quả đi mât.

Con trai thì đứa nào cũng có để ý. Cái chính là ít hay nhiều.
Anh thì không nhiều cũng không ít nhưng không làm mấy trò mất dạy:D

Em phải đi can bọn P1 mới được. Để anh dạy thì có mà hỏng hết à?

Mà em cũng xin bao với anh là tuần sau bọn em vẫn sẽ đấu như thường.

Hê hê, gái ấy hủh, cái gì cũng để ý hết. :)) Mà để ý hay ko là một chuyện, làm gì hay ko là chuyện khác. :D

Anh khuyên thật đấy. Tất nhiên bọn em không nghe thì cũng tùy thôi. Nhưng tại sao bọn em lại không muốn đánh có chút pro hơn nhểy. Vừa tránh được va chạm không đáng có, vừa có khả năng nâng cao trình độ lại vừa đỡ bị kêu là chơi bóng bầu dục:(
Nếu em muốn anh có thể chỉ cho cà 2 đội chứ đừng có đánh kiểu đấy nữa

Ui ! anh dạy bọn em đi, bon em chẳng biết gì về luật cả

Thía thì bọn em ngừng đấu đi. Hồi đầu bọn anh cũng chả có ai dạy, toàn chơi linh tinh tự đặt luật ra như kiểu bọn em ý:)) Bây giờ bọn em tự nhiên được chỉ không công thì phải tận dụng chứ:))
Mà check thì check trước vạch 3 điểm ý, Sao lại check ở nửa sân thế:))

ông anh lắm fan ghê, hehe, nhưng có vẻ bạn Vân anh vẫn bật như thường, khổ thân ông anh

Nhờ thì dạy thôi chứ ah chả đế ý việc fan fot gì mấy. Nhận dạy là cũng phải có trách nhiệm rồi, anh còn không chắc là anh có dạy được không nữa
Còn em VA khoái thì cứ đấu. Anh nói trước là cái kiểu đấu của bọn em rất dễ phá. Anh chỉ cần chỉ cho bọn Pháp mà bọn nó làm theo được thì bọn em sẽ phải chạy như vịt đuổi bọn nó đấy

To Va: hehe,mày oai,hôm qua đấu thử xong mấy con lớp tao què hết cả roài,nhất là con Trinh bị đứa nào nhảy lên chân ý,khổ thân :)).Thoai, bi h tập đàng hòang đê,lớp mày tập những hôm nào thía???
À, ông Trí này cứ bảo dạy thía mà có thấy giè đâu nhẩy? :(.chi VA nói là hôm nào sẽ chỉ cho bọn em biết vị trí chơi của từng đứa...ye..a..h(chỉ mong có thía thui :D)

Back
Bên trên