Bóng rổ nữ 04-07( và những điều liên quan)

Re: Các bạn nữ mê bóng rổ đâu rùi????????

hơ,no'i như anh thi` đâ.p ko khi' a`:))
Roa`i,ba?o no' ko đưa cho chi VA la` đc chư' gie`.

Híc, tức là đập trượt thì phải nhìn bóng mà đập tiếp chứ không phải vẫn không nhìn mà tay đưa lên đưa xuống đâu
Mà bảo mấy đứa khác, đứa nào lên mạng thì vào Hao đi. Để anh biết tên với cả thiếu xót của từng đứa, nói cho dễ

Re: Giải bóng rổ nữ Ams!!!

Đúng rồi,My liên quân với lớp Văn đi!Đang thiếu tuyển chính thức!

Tự dưng lộc.Có mấy em lại tình nguyện thế này có phải đỡ công mình đi tìm ko cơ chứ!Thế mà ko nói sớm.Thế chiều nay, em Phương đi viết tên đội hình nhé!

Ừ,bảo chúng nó lên HAO đi để anh còn làm quenB-)B-)B-)B-)B-)B-)B-)B-)B-)B-)B-)B-)

Thế mày đang dạy mấy đứa hả ku:D

Hehe, có tao ở đây rồi, mày nghỉ đê:))

Thế cuối cùng là mày đang dạy lớp văn à:D

đang viết bài dưới acc thằng chồng tớ. Chi đây:D:D
Mực ơi, thế đi đánh thuê được không:D:D:D, được thì tao đánh với,lớp nào cũng okie;);). Ngày giờ mày à??

2 ông anh thật là....[-x bó tay
năm nay tự nhiên nhà trường kin ghê, giải bóng đá nam, giải bóng đá nữ, giải bóng rổ nam, giải bóng rổ nữ, ams đang trở thành TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN THỂ THAO 3

Bọn em ko đăng kí vào đá bóng giao hữu dược , ức quá .

Mọi người này, ko phải là tớ thế này thế nọ, nhưng tớ nói ngay từ đâu trong này chỉ để giải đáp hoặc là ghi danh sách thôi, bây h danh sách chưa có mà mọi người toàn chat nhăng cuội thế?
Mà hỏi khi nào đánh hả? đã có danh sách đâu? Đánh đấm thế nào? 12 người thì thừa đấy, còn nếu mà thích nữa thì liên quân, chủ yếu là phong trào.
HIện h đã có lớp Sinh(12 người)và lớp Hóa(1 người) nộp danh sách cho tớ.Thế nhé, nộp càng nhanh thì càng nhanh làm giải.

Đây không phải giải trường hả? Thế thì nên hạn chế trong độ 4 đến 6 đội thôi nếu không sẽ lâu Mà 12 người thì làm gì mà thừa?

Đang topic bóng rổ mà, sao có bóng đá vào đây?
Mà có mấy em lớp văn cũng tập cùng lớp Pháp phải không. Liên quân đi, ít người đánh cả trận mệt lắm:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh Thái ơi lớp Văn hình như đủ 1 đội rồi mà vả lại mình cũng đủ người rùi cần gì nữa.

My đánh cho đội nào thía hả em;;)
Ít nhất cũng nên 10 chứ sao chạy được

anh trí ơi cho em hỏi các bạn P1 đánh có giỏi ko? nếu mà giỏi chắc độ mình thua quá.

Ơ, thì bọn nó cũng lên kha khá rồi đấy chứ còn vì sao ko vào thì chịuuuu......:D
To anh Dũng: hê,thế ông anh đã ngắm đc "bẹn" nào rồi thì cứ nói ra đê,có giè còn bít mà giúp đỡ chứ :))

OK,có ngay,danh sách lớp tao:
1.Trần Anh Thư (đội trưởng-Vip lớp tao đấy)
2.Nguyễn Phương thảo
3.Nguyễn thùy trinh
4.Lê Phương thủy
5.Hoàng Anh Thư
6.Nguyễn Bảo Ngọc
7.Đỗ Thanh Vân
Rồi, thế này là đủ chưa vậy mày,có cần kêu gọi thêm ko???

Hehe, anh có nghía ai đâu:D Nhưng nếu em tốt bụng, thấy ai được thì cứ giúp, anh không khách sáo đâu:D
Bọn nó cũng không giỏi lắm đâu nhưng được cái học khá nhanh (anh dựa vào mức tiến bộ của cái Trinh chứ mấy đứa khác anh chưa bít:D). Còn em Thảo thì phải chịu khó nghe lời hiểu chưa, không được cãi:>

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên